[Thảo luận] Không hiểu nổi thằng này nghĩ thế nào mà nó đỗ xe thế này

@pobeo: khi nói là bình thường thì cụ nên hiểu là tôi hiểu rất rõ cái hiện tại của hầm đỗ xe khu 88 LH - người kia là người lạ thì cứ thấy chỗ trống là người ta đỗ vào miễn là ngay ngắn là được.
Lối đi lại nhà bác có người đỗ vào liệu bác có chấp nhận không?

HT_CRV

Xe tải

duybe

Xe máy
Các bác thông cảm. Các chỗ đỗ khác đều được bán rồi, không có xe em cung không vào được đành phải đứng giữa đường vậy. Mà em cũng đỗ ngay ngắn thế còn gì.

binbin68

Xe hơi
Lối đi lại nhà bác có người đỗ vào liệu bác có chấp nhận không?
Biết ngay là thể nào cũng có cụ hỏi những câu tương tự. Thế này nhé, các bác rất nhiều lần đi ăn, nhậu, hát hò vào buổi đêm đúng không? Phần lớn các quán đều chỉ khách đỗ xe ở trên vỉa hè nếu đường hẹp và chỗ đỗ thường là trước cửa nhà dân nếu đóng cửa (thường là đi ngủ rồi) nếu có một nhà nào cũng đi về muộn mà bị các bác đỗ chắn như thế thì người đầu tiên bị ăn chửi, ăn đòn nếu chủ nhà kia nguyên một đàn gấu là hội le xe của cái quán đó sau rôi mới là các bác đúnh không? Vậy trường hợp này cũng thế, bọn bảo vệ ngu đần và vô trách nhiệm mới là nguyên nhân chứ không phải là cái người lái cái xe kia. Đừng chỉ nhìn vào cái chuyện đỗ xe như thế mà vội chửi người ta làm gì cho nó mất đi cái nét cao quý của cư dân SCT.:))

TONGIA

Xe lừa
38 không có hầm.
38 thích đỗ đâu thì đỗ.

Ra 29 nó mới mệt thế đới.

o0NewDriver0o

Xe buýt
Quê choa chỗ mô trống choa đậu xe có ai nói chi mô. Răng mà thành phố các bác phức tạp rứa.

Accent1110

Xe tăng
lại là đại gia tỉnh lẻ

Website
www.facebook.com

smile188

Xe hơi
Bẩm các cụ,

Cháu thấy cụ chủ đỗ ngay ngắn thế này, còn gập gương đàng hoàng, tức là không phải say. Tóm cái váy lại thì cả cụ chủ và các anh bảo vệ đều có lỗi cả.

Cháu cũng đồng tình với bác nào đó để lại mảnh giấy ghi thế kia, thế là đủ rồi ạ, chứ cũng ko nên xì lốp xe làm gì cả.

Cháu thấy không đồng tình với các cụ cứ nói dân này dân nọ, cá gỗ, rồi 38 ... nghe không hay tí nào, 1 người này đâu đại diện cho cả vùng như thế được (bẩm cháu người HN chứ không phải 38 các cụ nhé, không cụ nào lại bẩu cháu 38 bênh 38) :D

Cháu xin hết ạ.

Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ, cháu đi bia đây! :x

be beo

Xe tăng
Các cụ lui hết cả ra để nhà cháu xử lý vụ này, xe nhà cháu đới, các cụ gạch đá nhẹ nhàng thôi, nhìn cái biển vơ hết cả vài cái tỉnh để chởi. Nhà cháu sai một các cụ sai nhiều. Cháu dự như cơ quan cháu, bảo vệ thấy xe đỗ hơi xoắn quẩy tý là lao đến nhắc nhở luôn và ngay, chả nhẽ chốn này chả có bảo vệ ??? Các cụ cứ trực tiếp gọi bảo vệ toàn nhà ra nhắc nhở là được, họ sẽ nói với xe đỗ láo... Các cụ vui vẻ chém, ít ném gạch đá là nhà cháu thấy ok rồi. ( Ôi ước gì cháu cũng có vợ 2 đẹp dư thế! hu hu).

hungmanh

Xe tải
đỗ như thế này thì mọi người mới biết nó đi xe xịn chứ!!!
đỗ gon như các cụ thì ai mà biết được các cụ đi xe xịn như thế nào!!!!

duongha00711

Xe tải
Cụ hỏi thử xem hay là mấy chú BV bật đèn xanh cho tay này đỗ ở đây, hầm tòa nhà nào cũng có BV mờ cụ?:D

phusy

Xe tải
Mấy chú bảo vệ nó đứng đấy làm gì để làm gì, các cụ nhỉ?

Ga que

Xe buýt
Biết ngay là thể nào cũng có cụ hỏi những câu tương tự. Thế này nhé, các bác rất nhiều lần đi ăn, nhậu, hát hò vào buổi đêm đúng không? Phần lớn các quán đều chỉ khách đỗ xe ở trên vỉa hè nếu đường hẹp và chỗ đỗ thường là trước cửa nhà dân nếu đóng cửa (thường là đi ngủ rồi) nếu có một nhà nào cũng đi về muộn mà bị các bác đỗ chắn như thế thì người đầu tiên bị ăn chửi, ăn đòn nếu chủ nhà kia nguyên một đàn gấu là hội le xe của cái quán đó sau rôi mới là các bác đúnh không? Vậy trường hợp này cũng thế, bọn bảo vệ ngu đần và vô trách nhiệm mới là nguyên nhân chứ không phải là cái người lái cái xe kia. Đừng chỉ nhìn vào cái chuyện đỗ xe như thế mà vội chửi người ta làm gì cho nó mất đi cái nét cao quý của cư dân SCT.:))
Đen bôi đậm: chưa chắc đâu cụ ạ, nếu chủ nhà kia nó là hổ, báo, cáo, chồn thì chưa chắc cái quán và nhân viên cái quán ấy chịu đòn trước nhá, mà là cái xe hoặc cụ đỗ xe ở đấy nhá.

Đỏ: em không biết toà nhà này nó có bảo vệ hướng dẫn các xe vào đỗ không, như tầng hầm nhà em chẳng có bảo vệ hướng dẫn bao giờ, thế nhưng gần như chẳng có hiện tượng đỗ giữa lối đi như thế này. Nhưng thôi, bỏ qua giả thiết không có bảo vệ đi thì em lại nghĩ: trong trang trại việc treo bảng hướng dẫn là để cho người chăn bò (là cái thằng bảo vệ) chứ có dành cho con bò (là cái thằng lái xe) éo đâu. Vào sai chuồng là tội của thằng chăn bò chứ có phải tội của con bò đâu. Thế mà các cụ cứ đi chửi mắng con bò, tội nghiệp:-??.

Chỉnh sửa cuối:

Okane

Xe container
Cần j phải chửi cho bẩn miệng, theo e là cứ dùng cái cà lê mỏ lết cho phát mù mắt trái là nhớ ngay :-bd

bomb

Xe tải
Website
ngocminh-nmc.com.vn
Ở Tỉnh ra chả lẽ mù mà không đọc được chữ trên bảng à?
Người ta có thể ngu, có thể không hiểu làm gì mà bác khinh tỉnh lẻ thế? Bác ở tỉnh chẵn được mấy thủa rồi?

Website
www.facebook.com
Cần j phải chửi cho bẩn miệng, theo e là cứ dùng cái cà lê mỏ lết cho phát mù mắt trái là nhớ ngay :-bd
Bên Cam của mợ chẳc chẳng ai dám đỗ đểu thế này nữa, mợ nhỉ.

LifeArt

Xe tải
E xin lỗi các cụ. Nói thực là e có biết đọc đâu ... hic. Một lần nữa xin các cụ thứ lỗi =))