[Thảo luận] Không hiểu nổi thằng này nghĩ thế nào mà nó đỗ xe thế này

BALTIC

Xe container
Nói chung là đầu đất!

binbin68

Xe hơi
Em chả bên gì cái ông Mercedes kia gì cả - chỉ thấy chủ thớt hơi khó tính và phát huy tinh thần làm chủ tập thể quá mà quên béng cái đứa đáng trách là mấy thằng bảo vệ. Nó lại bảo là ông kia đỗ ở đó tầm 3h sáng thì mới thấy nghiệp vụ chuyên môn của bọn này cũng củ chuối thật - đêm hôm mà lại thiếu cảnh giác thế thì có bữa bỏ tiền túi ra mà đền xe khách bị móp bẹp bởi mấy ông rượu bia tây tây lái xe về đêm.

binbin68

Xe hơi
Còn mấy cụ cứ hò hét cạo sơn rồi xì lốp xe người ta - xin lỗi trong hầm nó có camera mà lại quay được thì khổ cái thân đấy. Ở phố em cách đây mấy năm, có chú xe ôm kia cậy mình có nhiều hoa văn với cả thâm niên ăn cơm cân với cả áo số gây sự với một bác già chạy Merc S rồi nhân lúc người ta đi vào ăn uống mới lấy chìa khóa ra vẽ chim muông hoa lá lên cánh cửa xe. Bác kia ra nhìn xe thế chả nói gì đi luôn, 10 phút sau có mấy bạn có nghiệp vụ đến mời anh xe ôm kia lên phường có việc - trên đường và trên phường nó oánh cho mửa cả mật xanh mật vàng ra lậy lục mà cũng không xong - mà mấy đứa đấy nó oánh cái kiểu gì mà tay kia về bệnh như bị lao lực phải bỏ nghề xe ôm mới ghê chứ.

Chỉnh sửa cuối:

pro8386

Xe tăng
Đúng là xe đẹp mà ý thức không bằng con ruồi.Cụ đi qua tiện cái đầu chìa khóa xiết cho 1 đường từ đầu đến cuối cho bõ tức

huyetdockiem

Xe hơi
mấy chú bảo vệ đứng đấy mà ko biết đwowngf chỉ dẫn ah? ac ac, hay la thương về miền trung các cụ nhảy

lolotica

Xe điện
Em chả bên gì cái ông Mercedes kia gì cả - chỉ thấy chủ thớt hơi khó tính và phát huy tinh thần làm chủ tập thể quá mà quên béng cái đứa đáng trách là mấy thằng bảo vệ. Nó lại bảo là ông kia đỗ ở đó tầm 3h sáng thì mới thấy nghiệp vụ chuyên môn của bọn này cũng củ chuối thật - đêm hôm mà lại thiếu cảnh giác thế thì có bữa bỏ tiền túi ra mà đền xe khách bị móp bẹp bởi mấy ông rượu bia tây tây lái xe về đêm.
em thì thấy cụ (hay mợ nhỉ?) bênh thằng đi Mec rõ :)
bảo vệ có trách nhiệm 1 phần vì để nó đỗ trộm ở đó mà không biết, nhưng quan trọng là cái ý thức của thằng đỗ xe. Thằng này đỗ từ 3h sáng đến chiều vẫn chưa đi thì nhiều khả năng nhà nó ở 88LH. Muốn biết nó ở căn nào thì bảo vệ có thể xem lại camera ở từng tầng là biết ngay.
Cái xe này làm giao thông ở hầm nhiều lúc khá hỗn loạn: vì nó mà các xe liên tục đấu đầu nhau ở đoạn đầu dốc xuống hầm B2 :-/

lolotica

Xe điện
ở khu nhà em cũ xe Bim 760L đỗ chắn đường còn bị phun sơn be bét ở capo cơ. Cũng là hổ báo đấy nhưng tức lòi mắt ra rồi cũng chẳng làm gì được.

Còn mấy cụ cứ hò hét cạo sơn rồi xì lốp xe người ta - xin lỗi trong hầm nó có camera mà lại quay được thì khổ cái thân đấy. Ở phố em cách đây mấy năm, có chú xe ôm kia cậy mình có nhiều hoa văn với cả thâm niên ăn cơm cân với cả áo số gây sự với một bác già chạy Merc S rồi nhân lúc người ta đi vào ăn uống mới lấy chìa khóa ra vẽ chim muông hoa lá lên cánh cửa xe. Bác kia ra nhìn xe thế chả nói gì đi luôn, 10 phút sau có mấy bạn có nghiệp vụ đến mời anh xe ôm kia lên phường có việc - trên đường và trên phường nó oánh cho mửa cả mật xanh mật vàng ra lậy lục mà cũng không xong - mà mấy đứa đấy nó oánh cái kiểu gì mà tay kia về bệnh như bị lao lực phải bỏ nghề xe ôm mới ghê chứ.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
em cũng ko ủng hộ phương án xì lốp hay phá xe kia, nhưng ví dụ đang có việc cần đi mà bị bịt dg thế này em có quyên móc cáp vào kéo nó ra ko ạ ? kể cả nó hỏng hộp số luôn =))

thế cho nên xì lốp vẫn thấy có vẻ nhân đạo

mach nha

Xe tải
1 chú Hà Tĩnh mình ơi năm mô cũng mất mùa, năm nay sắm Mẹc nên đỗ nghênh ngang chơi.

anhtho

Xe ngựa
Thôi các cụ bỏ qua lần này. Trong Hà Tĩnh đất đai rộng rãi, người ít, xe ít nên có bao giờ chủ xe phải đỗ ngăn nắp đâu, đỗ chỗ nào chả được, làm gì có cái bãi xe nào kẻ ô li ti để mà tập đỗ cho đúng.

NTBinh

Xe máy
Nói thật chứ mấy cụ cư dân 88 LH cũng tinh vi tinh tướng bỏ xừ, mỗi khi lên Cali tập toàn nhìn thấy các cụ cư dân tòa nhà nhìn người khác như là làm phiền các cụ các mợ ý mới ghê chứ!
Điều này em thấy đúng nhất đấy ợ. Em hay đi con Camry ghẻ vào hầm đó đỗ để cho Gấu nhà em tập lái chạy ra (tính ra thì rẻ, chỉ có 20k/2h), lần nào cũng bị một vài cụ cư dân ở đó soi...

Có lần ngứa ngáy định chỉ chỏ cho 1 cư dân đỗ cái xe i20 cho thẳng thì chỉ nhận được cái bĩu môi yêu yêu lắm cơ ah.

Boing767

Xe điện
E chịu cụ tài này ...chắc ko đi học , đào đc ít đá đỏ làm con xe chạy cho máu !!!!

hoangru

Xe tải
Luật GT ở HT khác với ở HN kụ ợ!

f40fd

Xe điện
Đỗ đúng chỗ thì xe nào chả như xe nào, phải đỗ đúng chỗ hiểm thì dân tình mới nhìn thấy chứ :)

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Ở Tỉnh ra chả lẽ mù mà không đọc được chữ trên bảng à?
Không mù nhưng không biết chữ nên không đọc được. Mà đỗ thế mới được lên OF để mọi người ngắm chứ ạ:)) chưa gì Bác đã nóng rồi

mr_hieu1

Xe điện
tóm lại là em thấy hay nhất vẫn là ý kiến cho vài chữ bằng bút phủ vào kính lái cho nhớ =))