Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

KUKKU

Xe tăng
Khổ thân mợ kia ướt hết cả má\m/
cẩn thận a ơi, tay mợ í cầm thẻ vàng đới, mợ í mà rút thẻ đỏ ra thì .... phííííííííííí
Chú hỏi anh chưa mà dám dùng không xin phép hử =))
em xin phép òi còn giề :-*
với cả dạo này có thấy a dùng đâu, e dùng tạm tí lấy leeeeeeeeeeeeee cho sướớớớớnnnnnnnnnnnnnnnnnggggggggggg

KUKKU

Xe tăng
KUKKU chèn pic của Tazumi vào đây nhé

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hwng80

Xe buýt
ok ko vấn đề cụ ơi.nhưng mà ta xem cmt đây là danh nghĩa ban tổ chức hay là cá nhân hay là đội bóng.
1 btc xem cmt thì chúng ta phải xem hết các đội mới công bằng(cái này là luật nhỉ :D) (dính vào trường hợp đoping thì mới xét các cầu thủ bất thình lình chứ nhờ)
2 danh nghĩa cá nhân muốn xem của nhau để xác thực thì ok.em cũng ok luôn.nhưng mà danh dự em bị tổn hại vì bị nghi ngờ.em cảm thấy rât buồn,VD có đúng thì ta phải đền bù nhau cái gì chứ nhể( VD bia ,rượu , bê tái chanh, mực nướng, lẩu ếch lòng bò gà các kiểu) ok men
3 trên danh nghĩa đội bóng muốn xem thì cũng ok.nhưng mà đền bù cũng phải giống trường hợp thứ 2 chứ cụ nhỉ.
chuẩn men.vậy bác đại diện danh nghĩa cá nhân hay đội bóng nhỉ.để anh em còn triển.chứ em là thèm bia lắm rồi đới
E xin rút lại câu này. Không phải vì E sai hay đúng mà vì E cũng đã đc BTC quán triệt trên tin thần vui vẻ. :). Có điều mọi ng đã quote rồi nên thôi, E kg del post. :)

Alexandre Ciskob

Xe điện
ok ko vấn đề cụ ơi.nhưng mà ta xem cmt đây là danh nghĩa ban tổ chức hay là cá nhân hay là đội bóng.
1 btc xem cmt thì chúng ta phải xem hết các đội mới công bằng(cái này là luật nhỉ :D) (dính vào trường hợp đoping thì mới xét các cầu thủ bất thình lình chứ nhờ)
2 danh nghĩa cá nhân muốn xem của nhau để xác thực thì ok.em cũng ok luôn.nhưng mà danh dự em bị tổn hại vì bị nghi ngờ.em cảm thấy rât buồn,VD có đúng thì ta phải đền bù nhau cái gì chứ nhể( VD bia ,rượu , bê tái chanh, mực nướng, lẩu ếch lòng bò gà các kiểu) ok men
3 trên danh nghĩa đội bóng muốn xem thì cũng ok.nhưng mà đền bù cũng phải giống trường hợp thứ 2 chứ cụ nhỉ.
chuẩn men.vậy bác đại diện danh nghĩa cá nhân hay đội bóng nhỉ.để anh em còn triển.chứ em là thèm bia lắm rồi đới
Cụ về bảo thằng Kiên Cải, thằng Dương đen, thằng gì gì số 22 đến gặp em nhé ... :D
À, chiều này DCM FC bon em đá, có cả Tùng đen, Minh béo ... rủ mấy chú Yên Hòa đấy đi đá luôn 1 thể :D

Fun tý cho vui, LFC đá tốt lắm, hình ản Nhà vô địch mới đã hiện lên rồi

Chỉnh sửa cuối:

Phú Ông

Xe container
... Trong thể thao, tối kị là bia rịu quá nhiều các cụ ná! :D
Bia nó làm cho nhão cơ, rịu thì... teo cơ lun! Cụ nào muốn thua sớm thì cứ tẩn cho nhiều vào nhá, sau chả chạy được đâu ợ! :))

xelu2010

Xe buýt
Cụ về bảo thằng Kiên Cải, thằng Dương đen, thằng gì gì số 22 đến gặp em nhé ... :D
À, chiều này DCM FC bon em đá, có cả Tùng đen, Minh béo ... rủ mấy chú Yên Hòa đấy đi đá luôn 1 thể :D

Fun tý cho vui, LFC đá tốt lắm, hình ản Nhà vô địch mới đã hiện lên rồi
ok kụ đá sân nào anh em ra cho vui!
tùng đen - minh cai thi ko sh đội em !minh béo trc đá cùng nhưng LFC thì ko tham gia !

sakuda

Xe điện
gớm, ông tố péo cười trông ghê tóa... như nghị hách í

new_farmer

Xe container
Ảnh của cụ Phú là điểm nhấn của giải đấy ợ :D

xelu2010

Xe buýt
Ảnh đẹp quá kụ phú ơi.hóng ảnh kụ tiếp nha

Phú Ông

Xe container
Củm ơn các cụ động viên nhá!!! :D
Rịu các cụ cho uốn say wá!!! :))
Chúc mừng đội thắng nhá!!! :))

tazumi

Xe tải
Các cụ ơi em đặt tên là " Khoảnh khắc OF cup" được ko ạ? :x:x Iu mất ruiiiiiiiiiiiiiii``.....

tungcalo

Xe điện
Nhà cụ Lét cứ xịt ảnh tí một tí một thế này, nhà cháu ứ chịu đâu nhá. Đợi lâu là cháu vốt trừ đấy :D

Thaogoal

Xe đạp
Anh ơi thẩm âm là cái gì cũng phải nghe hai tai chứ ạ. Như thế ló mới xì te ri ô phỏng ợ :D
Anh quả là 1 chuyên gia về thẩm âm....heeee:-bd....nghe mono mà lại 1 kênh thì quá chán.phải nghe Ster dual track mới hay anh nhỉ

tazumi

Xe tải
À cho em hỏi thăm cái bác gì bị đau chân bên FFFC hôm qua đã tung tăng được chưa ạ? :-< Hôm qua nhìn thấy bác í nhăn nhó mà e cũng 8-| quá ợ! Ui, nếu mà là gà bông của em thì chắc phát khóc mất