Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

hwng80

Xe buýt
Â
Ấy chết, cụ bình tĩnh, làm sao.phải bức xúc..... Cụ ạ em là cụ ngoan rồi em chạ dám..... Thất lễ... Em cũng đâu có.chấp cụ làm gì.đâu.
Chắc cụ phải là người chứa đầy một bụng đạo đức mới dám nói bọn em là đạo đức giả, thôi thì tiếp thu ý kiến cụ..... bọn em văn hóa thấp, học ít, văn ngắn mong cụ đại xá cho. Có
Gì cụ cứ chỉ giáo
Kụ Sa mới cả kụ Kiu mới cả hai đội OFC, FFFC. Theo e, nên chấm dứt mọi chuyện ở đây.
9 bỏ làm 10. Tất cả mọi người nghĩ đơn giản hơn chút đi ah. Đừng bêu rếu, châm chọc nhau làm j. Chỉ tổ làm trò cười cho ng khác. Dù sao cũng là ở OF với nhau.
Chỉ là hai bên không cùng quan điểm & kg bên nào chịu thay đổi suy nghĩ thì stop, kg tranh luận nữa.
Tks các kụ.

Chuẫn lun, nhà cháu iu mợ Tazumi quá cơ :x
Muahhhh ;)
Cha tiên nhân con chồn hôi .. thấy ái cái là loạn cả lên.

Hôm qua em đi họp về SN OF không ra sân được lúc về nhà tạt qua chỗ ae FUNS làm cốc bia .. thấy mọi người có vẻ không vui.
Hình như trận OHFC & Funs có sự cố gì đó .. người ngoài sân nhẩy vào trong sân à ... lão chồn đại diện đội Ô hát trả lời cho ae đê ..

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Trận nào có em thi đấu y rằng trận đới vui bất chấp kết quả...thật em thề :))

mr_kiu

Xe hơi
em là em thông cảm với cụ, vì cùng là thủ môn với nhau (b)
PGi bọn e thua thì cũng có lèm bèm gì đâu, (bọn e chỉ biết tự trách mình và đặt câu hỏi về thành phần đội bạn thôi =)) )
(b) mời cụ nhá. Em chả có dịp xem trận bên cụ đá. Bọn em thì chả buồn tìm hiểu về thành phần này nọ đâu,
FFFC nhạc nào cũng nhảy mà cụ, gặp đối mạnh càng dc cọ sát, cũng chưa đến nỗi bị cái bóng ĐKVĐ nó đè.
Sau giải về Thủ lợn làm tiếp trận đi cụ ôi...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ngabee

Xe buýt
Mấy ông FFFC về nhà mà chém gió heo may nhá, ra ngoài này bão lớn ko chịu được đâu.
Còn đá bóng bằng mồm thì các ông OFC là vô địch, khỏi bàn^:)^
Cứ thế này làm loạn hết cả thớt thông tin về giải của BTC[-X

cungialinh

Xe hơi
Kính thưa các cụ trong toàn OF, em là khách mời của giải nên rất lấy làm vinh dự và tự hào lắm lắm. Cảm ơn các cụ trong toàn OF và các cụ trong BTC đã cho bọn em một sân chơi để được giao lưu, được gặp gỡ các cụ trong đại gia đình OF. Mặc dù bọn em phải dừng bước sớm hơn mong muốn như bọn em không lấy làm buồn, chỉ qua đó sẽ rút được kinh nghiệm cho những giải thi đấu sắp tới (Hoặc giải OF năm sau nếu bọn em được tham gia). Chúc cho trận chung kết diễn ra đẹp mắt và cống hiến trên tinh thần rất FUN và rất OF. Cũng nhân đây, em mạo muội để có mấy ý kiến nhỏ với BTC (với mong muốn là để cho những giải sau thành công hơn, tốt hơn và FUN hơn thôi ợ) đó là:
1. Trong OF nhà mình, có thể đã có rất nhiều người đứng ra tổ chức những giải thi đấu thể thao lớn nhỏ rồi. Tuy nhiên với kinh nghiệm tổ chức những giải đấu như thế này hàng năm em đã làm thì em thấy là giải OF nhà mình làm chưa thật hợp lý. Cái cơ bản nhất là DANH SÁCH ĐỘI BÓNG các cụ không đề cập. Giả sử từ đầu các cụ làm quy chuẩn (Đăng ký danh sách) thì sau khi đá giải không gặp phải những tình huống gây tranh cãi. Đội nào có ý gì thì họ cũng đã quy chuẩn từ đầu---->không ai có thể ý kiến ý cò gì nữa. Còn về mọi thứ, em thấy ổn hết ợ.
2. Công tác PR và ảnh ọt em thấy hơi thiêu thiếu ợ, mặc dù đây là giải của OF nhưng em không thấy các cụ trong Ô Phở tham gia. Hay đây là giải bé tí, giải vớ vỉn nên các cụ ý không tham gia tuyên truyền nhỉ (toàn ảnh spam thui...hì hì)
Thôi, có gì em viết tiếp sau ợ...Có gì không đúng các cụ bỏ qua cho em nhé.

Phú Ông

Xe container
Rả ảnh cho các cụ nhá! Sau em chả chơi với các cụ nữa!!! :D

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Tối qua đã diễn ra 2 trận BK của OF CUP , bất ngờ lớn nhất của giải đã xảy ra khi LFC hạ gục ĐKVĐ FFFC với 3 bàn trắng . Trận đấu diễn ra với nhiều pha bóng đẹp mắt và không kém phần quyết liệt . Ở hiệp thi đấu thứ nhất FFFC được hưởng 1 quả phạt đền do cầu thủ LFC để bóng chạm tay . Tuy nhiên CAP của FFFC đã ko thực hiện thành công , trong 1 buổi tối kém may mắn các cầu thủ FFFC còn thêm 2 lần nữa bị cột dọc và xà ngang từ chối bàn thắng .
Bước sang hiệp 2 , lợi thế về thể lực đã được cầu thủ LFC thể hiện khi liên tục có các pha bóng tốc độ và liên tiếp ghi 3 bàn thắng . Kết quả thắng chung cuộc 3 -0 . Các nhà ĐKVĐ đã bị loại trong sự nuối tiếc của CĐV nhà .

Ở trận BK thứ 2 , trận đấu diễn ra khá căng thẳng và cân bằng , FSFC bất ngờ vượt lên dẫn trước tuy nhiên OHFC cũng kịp đưa trận đấu về thế cân bằng ở gần cuối H1 . Sang H2 , kinh nghiêm và bản lĩnh trận mạc được các cầu thủ OHFC tận dụng triệt để . 2 bàn thắng đến 1 cách nhanh chóng những tưởng sẽ đè bẹp ý chí chiến đấu của FSFC tuy nhiên bàn gỡ rút ngắn tỉ số còn 3-2 của FSFC lại thổi bùng lên hi vọng gỡ hòa . Tiêc cho FSFC là thời gian không đủ . Kết quả OHFC thắng FSFC 3-2

KQ : FFFC - LFC 0 - 3 và OHFC - FSFC 3 -2 .

Tuanphim

Xe điện
Tối qua đã diễn ra 2 trận BK của OF CUP , bất ngờ lớn nhất của giải đã xảy ra khi LFC hạ gục ĐKVĐ FFFC với 3 bàn trắng . Trận đấu diễn ra với nhiều pha bóng đẹp mắt và không kém phần quyết liệt . Ở hiệp thi đấu thứ nhất FFFC được hưởng 1 quả phạt đền do cầu thủ LFC để bóng chạm tay . Tuy nhiên CAP của FFFC đã ko thực hiện thành công , trong 1 buổi tối kém may mắn các cầu thủ FFFC còn thêm 2 lần nữa bị cột dọc và xà ngang từ chối bàn thắng .
Bước sang hiệp 2 , lợi thế về thể lực đã được cầu thủ LFC thể hiện khi liên tục có các pha bóng tốc độ và liên tiếp ghi 3 bàn thắng . Kết quả thắng chung cuộc 3 -0 . Các nhà ĐKVĐ đã bị loại trong sự nuối tiếc của CĐV nhà .

Ở trận BK thứ 2 , trận đấu diễn ra khá căng thẳng và cân bằng , FSFC bất ngờ vượt lên dẫn trước tuy nhiên OHFC cũng kịp đưa trận đấu về thế cân bằng ở gần cuối H1 . Sang H2 , kinh nghiêm và bản lĩnh trận mạc được các cầu thủ OHFC tận dụng triệt để . 2 bàn thắng đến 1 cách nhanh chóng những tưởng sẽ đè bẹp ý chí chiến đấu của FSFC tuy nhiên bàn gỡ rút ngắn tỉ số còn 3-2 của FSFC lại thổi bùng lên hi vọng gỡ hòa . Tiêc cho FSFC là thời gian không đủ . Kết quả OHFC thắng FSFC 3-2

KQ : FFFC - LFC 0 - 3 và OHFC - FSFC 3 -2 .
Mụ Tố bình lựng chiên nghiệp nhể =D>

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Hôm qua trận OHFC và FSFC có những việc lình xình không đáng có . E không quan sát được tình huống đó do đang theo dõi trận FFFC - LFC . Tuy nhiên khi nghe thuật lại thì e thấy không hay cho lắm .
Chúng ta tổ chức giải đấu để tạo sân chơi cho nhau , mọi người hãy nghĩ ta đang đá bóng với những người bạn . Mong đội trưởng các đội nhắc nhở các thành viên , tránh để xảy ra những sự việc đáng tiếc .

KUKKU

Xe tăng
công nhựn trưởng ban tổ chức Tổ péo bìn nụn hay nhờ (b)

KUKKU

Xe tăng
Này thì Tazumi nè!!! ghen với cụ KUKKU quá.
cụ chim ạ, em với cụ có lẽ có cái giống nhau đới :)>-, tóm lại, để đạt được cái LÉ VỜ như vậy phải là người vừa HÉN SẰM vừa TÉ LỜN như iêm =)) =)) =)) - đàn hay, hát giỏi, đá bóng cừ =)) =)) =))

Ford Escape

Xe tăng

Khổ thân mợ kia ướt hết cả má\m/

ZARA

Xe tải
cụ chim ạ, em với cụ có lẽ có cái giống nhau đới :)>-, tóm lại, để đạt được cái LÉ VỜ như vậy phải là người vừa HÉN SẰM vừa TÉ LỜN như iêm =)) =)) =)) - đàn hay, hát giỏi, đá bóng cừ =)) =)) =))
Chú hỏi anh chưa mà dám dùng không xin phép hử =))

ktsNghia

Xe buýt
Cha tiên nhân con chồn hôi .. thấy ái cái là loạn cả lên.

Hôm qua em đi họp về SN OF không ra sân được lúc về nhà tạt qua chỗ ae FUNS làm cốc bia .. thấy mọi người có vẻ không vui.
Hình như trận OHFC & Funs có sự cố gì đó .. người ngoài sân nhẩy vào trong sân à ... lão chồn đại diện đội Ô hát trả lời cho ae đê ..
Anh ơi thẩm âm là cái gì cũng phải nghe hai tai chứ ạ. Như thế ló mới xì te ri ô phỏng ợ :D

Alone77

Xe container
Ơ! Hum qua ở đấy có tý lý luận à, vậy mà em không biết vô đây câu bài lên đời cái xe :))

cucsat123

Xe tăng
Kính kụ cục sắt với các kụ Liberty với Bờ Tờ Cờ.
E thấy đội hình hôm qua của LFC đá rất khác với đội hình đã từng đá với OHFC. Trong đó nổi bật nhất là OFer số 99. Nít nêm là Cục sắt (đấy là E nghe các kụ LFC ở ngoài hô thế chứ E chịu vì trên áo LFC kg có nick.
Theo E đc biết thì kụ này khi offline thì tên cúng cơm là Kiên. Vậy tên, số đt, nick yahoo (thông thường theo nick yahoo kiểu này thì kụ này còn sinh ngày 30/10/1986 nữa cơ) của kụ đăng ký ở LC là như nào ah. Đề nghị cụ Cục sắt cho bọn e chiêm ngưỡng CMND của cụ với nhá.
Gọi là cho bọn E thỏa mãn cái tin thần là chỉ OFer chơi bóng với nhau thôi mà.
Tks các kụ "như trên".
ok ko vấn đề cụ ơi.nhưng mà ta xem cmt đây là danh nghĩa ban tổ chức hay là cá nhân hay là đội bóng.
1 btc xem cmt thì chúng ta phải xem hết các đội mới công bằng(cái này là luật nhỉ :D) (dính vào trường hợp đoping thì mới xét các cầu thủ bất thình lình chứ nhờ)
2 danh nghĩa cá nhân muốn xem của nhau để xác thực thì ok.em cũng ok luôn.nhưng mà danh dự em bị tổn hại vì bị nghi ngờ.em cảm thấy rât buồn,VD có đúng thì ta phải đền bù nhau cái gì chứ nhể( VD bia ,rượu , bê tái chanh, mực nướng, lẩu ếch lòng bò gà các kiểu) ok men
3 trên danh nghĩa đội bóng muốn xem thì cũng ok.nhưng mà đền bù cũng phải giống trường hợp thứ 2 chứ cụ nhỉ.
chuẩn men.vậy bác đại diện danh nghĩa cá nhân hay đội bóng nhỉ.để anh em còn triển.chứ em là thèm bia lắm rồi đới