Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

Frank Rocky

Xe tải
Dư mờ, em thấy PG nì chả ổn tý lào cả ... hị hị ...

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Giải này kết nhận các CDV nữ:))

Phú Ông

Xe container
Mình như thế mà cụ Phú Ông toàn dìm hàm cờ hụp lúc xấu nhất !
Xung quanh tuyền "mem lữ" chưn rài quá cả lách còn giề lữa! :))
Cụ là khôn lém đới nhá! :D
Nhà cháo đương lập đề tài nghiên cứu cấp nhà lước, sao cụ lại nhiều các em theo thế không biết??? :))

minhquoc

Xe điện
Trên OF nhà ta có nhiều CLB. Để qui tụ thành một đội OF thì sẽ rất mạnh :D

Xung quanh tuyền "mem lữ" chưn rài quá cả lách còn giề lữa! :))
Cụ là khôn lém đới nhá! :D
Nhà cháo đương lập đề tài nghiên cứu cấp nhà lước, sao cụ lại nhiều các em theo thế không biết??? :))
Hê hê làm gì có đâu , cụ nói thế em ngại chết !

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Như vậy là sau 1 tháng tranh tài OF CUP 2011 đã kết thúc với 2 trận đấu cuối cùng .

Ở trận tranh ngôi vô địch OHFC đã vượt qua LFC với tỉ số tối thiểu 1 - 0 qua đó lên ngôi vương tại OF CUP . Trận đấu diễn ra vô cùng quyết liệt nhưng với bản lĩnh tốt hơn OHFC đã tỏa sáng đúng lúc . Tuy nhiên cũng phải nói là LFC đã gặp bất lợi lớn khi tiền đạo chủ lực của đội bị gấu ko cho đi đá , anh đến sân sau khi H1 đi gần hết quãng đường . Do không đc làm nóng trước trận đấu nên khi vào sân ở H2 anh đã ko làm gì đc cho đội . Cũng phải công nhận OHFC đã có trận đấu phòng thủ xuất sắc . Xứng đáng là tân vô địch OF CUP 2011 .

Ở trận tranh giải 3 - 4 .
Đúng như nhận định trước nhận đấu của báo lá cải , đây mới là trận đấu đáng xem khi cả 2 bất phân thắng bại trong 60 phút của 2 hiệp . Đưa nhau đến chấm sút luân lưu ,ngay lượt sút đấu tiên FSFC đã gặp may mắn khi FFFC sút hỏng . TUy nhiên lợi thế đó không biến thành chiến thắng khi FSFC quyết tâm sút hỏng nhiều hơn FFFC để nhường ngôi vị thứ 3 cho đội bạn .

thứ hạng như sau :

Đội vô địch : OHFC
Hạng nhì : LFC
hạng 3 : FFFC
Hạng 4 : FSFC
Đồng hạng : PGi - OFC .
Cầu thủ xuất sắc nhất giải : không có
Ghi bàn nhiều nhất : khôngt trao :
Đẹp trai nhất giải đấu : trưởng BTC .

Xin chân thành cảm ơn FUNs đã hỗ trợ hết mình cho BTC để giải đấu được thành công .
- Xin cảm ơn công ty Ocena GIFTS & PREMIUMS đã tài trợ kỷ niệm chương Cup cho cho 2 hạng nhì và 3 .
Cảm ơn các cụ - mợ đã đến cổ vũ cho giải đấu .
Còn ai e quên chưa cảm ơn xin thành thật cáo lỗi .

Cuối cùng là vấn đề đầu tiên .

ghi chú : Nhà tài trợ đã ủng hộ Cup cho hạng nhì , 3 và 3 kỷ niệm chương .
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả các CLB , các cá nhân , tổ chức đã vì 1 OF CUP thành công !

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Ford Escape

Xe tăng
:-bdĐây là một trong những giải đấu khó khăn vào bậc nhất của thế giới, nhưng BTC đã tổ chức và điều hành rất tốt dẫn đến thành công của giải.

@};-@};-@};-Xin chúc mừng BTC@};-@};-@};-

Ford Escape

Xe tăng
Ơ thế ảnh ọt đâu hết rồi các cụ? chỉ cõ nhõn thế thôi ah?:(|)

Như vậy là sau 1 tháng tranh tài OF CUP 2011 đã kết thúc với 2 trận đấu cuối cùng .

Ở trận tranh ngôi vô địch OHFC đã vượt qua LFC với tỉ số tối thiểu 1 - 0 qua đó lên ngôi vương tại OF CUP . Trận đấu diễn ra vô cùng quyết liệt nhưng với bản lĩnh tốt hơn OHFC đã tỏa sáng đúng lúc . Tuy nhiên cũng phải nói là LFC đã gặp bất lợi lớn khi tiền đạo chủ lực của đội bị gấu ko cho đi đá , anh đến sân sau khi H1 đi gần hết quãng đường . Do không đc làm nóng trước trận đấu nên khi vào sân ở H2 anh đã ko làm gì đc cho đội . Cũng phải công nhận OHFC đã có trận đấu phòng thủ xuất sắc . Xứng đáng là tân vô địch OF CUP 2011 .

Ở trận tranh giải 3 - 4 .
Đúng như nhận định trước nhận đấu của báo lá cải , đây mới là trận đấu đáng xem khi cả 2 bất phân thắng bại trong 60 phút của 2 hiệp . Đưa nhau đến chấm sút luân lưu ,ngay lượt sút đấu tiên FSFC đã gặp may mắn khi FFFC sút hỏng . TUy nhiên lợi thế đó không biến thành chiến thắng khi FSFC quyết tâm sút hỏng nhiều hơn FFFC để nhường ngôi vị thứ 3 cho đội bạn .

thứ hạng như sau :

Đội vô địch : OHFC
Hạng nhì : LFC
hạng 3 : FFFC
Hạng 4 : FSFC
Đồng hạng : PGi - OFC .
Cầu thủ xuất sắc nhất giải : không có
Ghi bàn nhiều nhất : khôngt trao :
Đẹp trai nhất giải đấu : trưởng BTC .

Xin chân thành cảm ơn FUNs đã hỗ trợ hết mình cho BTC để giải đấu được thành công .
- Xin cảm ơn công ty Ocena GIFTS & PREMIUMS đã tài trợ kỷ niệm chương Cup cho cho 2 hạng nhì và 3 .
Cảm ơn các cụ - mợ đã đến cổ vũ cho giải đấu .
Còn ai e quên chưa cảm ơn xin thành thật cáo lỗi .

Cuối cùng là vấn đề đầu tiên .

ghi chú : Nhà tài trợ đã ủng hộ Cup cho hạng nhì , 3 và 3 kỷ niệm chương .
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả các CLB , các cá nhân , tổ chức đã vì 1 OF CUP thành công !
Mừng giải thành công tốt đẹp .. cuối năm bọn e tổ chức giải Tơ lít các cụ tham gia cùng với bọn e cho vui nhá ..

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
TÌnh hình tiền giải còn 2.290.000 . Trước đây khi đi họp các đội đã thống nhất cho vào quỹ từ thiện , vậy em xin ý kiến các lãnh đội sẽ chuyển toàn bộ số tiền còn dư vào quỹ từ thiện OF .

Lái xe nâng

Xe buýt
TÌnh hình tiền giải còn 2.290.000 . Trước đây khi đi họp các đội đã thống nhất cho vào quỹ từ thiện , vậy em xin ý kiến các lãnh đội sẽ chuyển toàn bộ số tiền còn dư vào quỹ từ thiện OF .
Đã thống nhất rồi sao lại phải xin hả mụ Tố :))

Chuyển vào BVC là hay nhất rồi :-bd