Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

Tuanphim

Xe điện
Thôi, mợ Kẹt cứ phọt nhiều ảnh để mọi người ngắm và bình lựng đi, vui hơn :)

Chaien

Xe tăng
Tối nay đá Chung Kết

Đội OHFC tham dự giải lần này chỉ gồm toàn bộ những thành viên thi đấu với nhau thường xuyên 6 năm nay và giải này Lãnh đội đã rất cởi mở nên tất cả toàn bộ anh em đều được góp mặt thi đấu...FUN LÀ CHÍNH MÀ

Chỉ tội cho anh em nào mà xịn của LFC có thể ( chỉ có thể thôi nhé) lại đứng nhìn người ngoài đội lăn lộn để mang cúp về hic hic hic

Phong trào mua pháo nhờ người đốt có vẻ như đang HOT

Đề nghị lãnh đội LFC lưu ý cảm xúc của anh em LFC xịn tý nhé hê hê

Tks anh em OHFC

OHFC VÔ ĐỊCH

new_farmer

Xe container
Tối nay đá Chung Kết

OHFC VÔ ĐỊCH

Vậy là trận đấu cuối cùng của mùa giải cũng sẽ diễn ra không lâu nữa. Đây đó đã có những tiếng gầm gừ quen thuộc của nhưng đối thủ tiềm tàng. Phía sau hậu trường, nhưng nhà cầm quân chiến lược đang nát óc nghĩ ra nhưng chiến thuật hợp lý nhất để đối phó với những kỹ xảo, tiểu xảo của đối phương. Trên khắp các mặt báo các Fan ruột của mỗi đội cũng đã tập tểnh lao vào cuộc chiến câu chữ ... Và cuối cùng các cầu thủ, các cầu thủ cũng đã kịp PM, SMS cho nhau để hẹn hò quán bia nào đó bàn chiến thụt trước giờ bóng lăn...
Không thể không nói đến ban Tổ chức. Ban tổ chức đang vò đầu bứt tai, phồng mang trợn má nuốt nốt cái bánh mỳ kẹp 25K giò nghĩ ra nhưng đối sách đề phòng với nạn thuê mướn cầu thủ, nạn cò vé không lấy tiền và cả nạn chém gió giữa chốn đông người của các phần tử quá khích. Thương thay BTC, mỗi mùa giải qua đi, các thành viên BTC tăng mất mấy ki lô gam quái ác :))

Giới truyền thông đâu rồi nhỉ? điểm nhấn của mùa giải chính là giới truyền thông, hình ảnh. Tuy số lượng có hạn và Up ảnh theo kiểu thích thì phọt nhưng cơ mà ảnh quả là đẹp. Trong điều kiện ánh sáng thiếu thốn (thậm chí không hề có) cầu thủ liên tục có những pha tranh chấp, vào bóng không được đẹp mắt cho lắm nhưng ảnh lên khuôn luôn luôn đẹp...

Trận chiến cuối cùng sắp điểm, kính mong các cụ, mợ có mặt ở sân để cùng nhau chiêm ngưỡng lần cuối nhưng Hỷ, Nộ, Ái , Ố của mùa giải chào mừng sinh nhật của OF đồng thời cũng thu thập thêm vô vàn dữ liệu chuẩn bị cho đợt chém gió cuối cùng ...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
ờ em cũng thích bức hình đới bác phím ạ:)) mọi chuyện khác miễn bàn

Chồn

Xe tải
@ Chaien: Tẩu hỏa nhập mà rồi à???? 30.5 mới đá CK cơ mà, sau C1 2 hôm đấy =)) =)) =))

ktsNghia

Xe buýt
Mắt nhắm mắt mở mà giật cả mình. Tối nay mà đá thì hỏng rồi, hôm qua vừa luyện chưởng xong :))

chim-kơ-tia

Xe hơi
Tối nay đá Chung Kết

Đội OHFC tham dự giải lần này chỉ gồm toàn bộ những thành viên thi đấu với nhau thường xuyên 6 năm nay và giải này Lãnh đội đã rất cởi mở nên tất cả toàn bộ anh em đều được góp mặt thi đấu...FUN LÀ CHÍNH MÀ

Chỉ tội cho anh em nào mà xịn của LFC có thể ( chỉ có thể thôi nhé) lại đứng nhìn người ngoài đội lăn lộn để mang cúp về hic hic hic

Phong trào mua pháo nhờ người đốt có vẻ như đang HOT

Đề nghị lãnh đội LFC lưu ý cảm xúc của anh em LFC xịn tý nhé hê hê

Tks anh em OHFC

OHFC VÔ ĐỊCH

Cụ nói như này là có ý gì ạ ? Phải chăng cụ sợ OH thua nên mới rào trước như này ạ ? Các cụ sinh hoạt 6 năm rồi, còn bên cháu mới chỉ có hơn 2 tháng thôi đang trong quá trình luyện công để được 6 năm như đội cụ, hay là thôi để bọn cháu đá xong rồi khắc chữ OHFC vào cúp tặng lại các cụ nhá... hay như nào ? Hay không đá nữa nhỉ ? Riêng các cụ muốn đá với những người không biết đá bóng thì bên cháu có nguyên 2,hay 3 đội hình nữ có thừa đấy , Cụ setup đi để nhà cháu sắp xếp đội hình ... còn không thì đá đi , nói kiểu đấy làm gì hả cụ...

Chỉnh sửa cuối:

Chaien

Xe tăng
Cụ nói như này là có ý gì ạ ? Phải chăng cụ sợ OH thua nên mới rào trước như này ạ ? Các cụ sinh hoạt 6 năm rồi, còn bên cháu mới chỉ có hơn 2 tháng thôi đang trong quá trình luyện công để được 6 năm như đội cụ, hay là thôi để bọn cháu đá xong rồi khắc chữ OHFC vào cúp tặng lại các cụ nhá... hay như nào ? Hay không đá nữa nhỉ ?
Haizzzz! Bệnh thành tích đây mà chẹp chẹp

CUA CỤ

Xe đạp
em nói thật, kevoduyen không phải mem mới, chỉ là mới sang box thể thao giao lưu các cụ chơi thế thì chả hay. đã không nói nữa rồi tay này lại còn mò sang OFC gây sự, em muốn hỏi các cụ có muốn chơi không hay là thích cái gì??? như thế nào là xúc phạm nhau

sakuda

Xe điện
Các cụ cứ để cụ ấy chửi đc không ạ

Ngày xưa bà em dạy nếu ai chửi con thì cứ cho họ chửi cho sướng mồm, chắc chắn họ nói thì tai họ phải nghe đc. Còn tai mình có nghe không lại là việc của mình, việc của mình là làm cái mình cần làm, khi nào họ mệt thì họ nghỉ!

CUA CỤ

Xe đạp
thế để em mang mẫu sang cafe mở lớp dạy chửi nhau nhá, chứ không lênh tênh lại bem vì không biết chửi như con vô duyên thì phí

cucsat123

Xe tăng
lên.nhạc lại xôm rồi lên thôi

hoasuu88

Xe tăng
cụ rắn đã có nhời rồi
các cụ ơi về nhà đi tập trung cho trận đấu tối nay nào, cãi nhau được ích gì đâu!!!

hoasuu88

Xe tăng
cụ rắn đã có nhời rồi
các cụ ơi về nhà đi tập trung cho trận đấu tối nay nào, cãi nhau được ích gì đâu!!!

hatcatnho

Xe tăng
Dừng lại đi nào :). Duyên về đi, nói qua nói lại chả hay tẹo nào.