[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

Ba Ngơ

Xích lô
Vòng 1 lệch mà lại thích mặc mỏng nhỉ!
Ý cậu bảo V1 lệch hay "lá" lệch, nói rõ xem nào ;)
Nhưng như thế mới thể hiện Organic, không hóa chất và đảm bảo nhiều cụ thích đấy ;)

xukthal

Xe lăn
Ko ngủ đc thì em hát krok thôy 😤

Bang lang

Xe điện

xukthal

Xe lăn
Hát bài Bóng cây Cơ - lia cho hợp chủ điểm TN ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Cậu 2 tạ thóc rồi thì nhìn cái j chả lệch. Tiếc nuối làm gì.

Em đua đòi ý mà.
Ờ thì là vì thành viên câu lạc bộ hai tạ thóc rồi nên tớ mới nói, và là nói hộ mấy ông chưa lĩnh hai tạ thóc. Mấy ông ý nghiện nhưng ngại mà ;)
Mấy ông hay hát loa kéo là hát rất hay ngọng.
Này này biết là DT rồi, nhưng không nhất thiết phải nói thật và đúng thế trên này nhá ;)

Bang lang

Xe điện
Ờ thì là vì thành viên câu lạc bộ hai tạ thóc rồi nên tớ mới nói, và là nói hộ mấy ông chưa lĩnh hai tạ thóc. Mấy ông ý nghiện nhưng ngại mà ;)
Theo câu nói của OF thì chả có ông nào cần cậu hỏi cả. Giả vờ giả vịt.

xukthal

Xe lăn
DT hay TD...cần phải xem xét nghiêm túc #:-s

Bang lang

Xe điện
DT hay TD...cần phải xem xét nghiêm túc #:-s
Em để ý thấy mỗi lần em chê cụ là ông Ba Ngơ rất sung sướng đấy. Mồm thì bảo em ko nên nói thật ( ý là khẳng định cụ nói ngọng thật). Em mới chỉ thăm dò thôi nhưng ông ấy mới là mguoi tố cáo cụ hát ngọng. Cho nên, cần xem xét ko phải DT hay TD nha cụ.

Ba Ngơ

Xích lô
Em để ý thấy mỗi lần em chê cụ là ông Ba Ngơ rất sung sướng đấy. Mồm thì bảo em ko nên nói thật ( ý là khẳng định cụ nói ngọng thật). Em mới chỉ thăm dò thôi nhưng ông ấy mới là mguoi tố cáo cụ hát ngọng. Cho nên, cần xem xét ko phải DT hay TD nha cụ.
Thôi xong!

Ông xukthal đi sang thớt dưới mua mũ bảo hiểm đội đê, gặp DT thì cần phải đội loại cứng như thế ;)

Forever One Love

Xe container
Em ăn mặc từa lừa, không theo chủ nghĩa nào cả í mợ ơi. Không có gu gì nên cứ vớ cái gì là mặc cái ấy. Chắc vì tuổi tác tăng, nên quan điểm về ăn mặc cũng thay đổi đó. Giá được chỉn chu như mợ nói là em đăng ảnh ngay và luôn. Nhưng lôi thôi mà post lên đây, các cụ ném đá chít, :(.

Đôi khi ra đường, người ta nhìn mình mặc mà xưng hô kiểu: "Cô gì ơi" thay vì "em gì ơi" cũng chạnh lòng phết mợ ạ. Nhưng mờ xấu thì dát vàng vào coá hoá Tấm được đâu. AQ: "mình xấu cho đỡ bị cướp",:P.
Ha ha… chúng ta chia sẻ với nhau về sở thích chứ có để cho các cụ ngắm đâu mà mợ phải e dè ạ :P

Xấu hay đẹp miễn mình thích, thoải mái và tự tin với những lựa chọn của mình thì ai nói người đó nghe, ai chê người đó tự phải chịu đựng cảm xúc tiêu cực.

Mất ngủ mà vào đây buôn với cccm xong thấy mất ngủ cũng hay :))

xukthal

Xe lăn
Tầm này trên buôn chắc ngủ say...ngáy vang như sấm rùi :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Ha ha… chúng ta chia sẻ với nhau về sở thích chứ có để cho các cụ ngắm đâu mà mợ phải e dè ạ :P

Xấu hay đẹp miễn mình thích, thoải mái và tự tin với những lựa chọn của mình thì ai nói người đó nghe, ai chê người đó tự phải chịu đựng cảm xúc tiêu cực.

Mất ngủ mà vào đây buôn với cccm xong thấy mất ngủ cũng hay :))
Thức đến giờ này là cũng muộn rồi ấy mợ. Mà thức muộn cũng thành quen...
Ngủ muộn, dậy muộn, cơ thể rất uể oải, như bị thiếu năng lượng. Sáng dậy còn nấu ăn, ép nước này nọ, lướt báo đọc tin tức rồi mới se sua mặc đồ đi làm...đa số phụ nữ là vậy. Hôm nào mà trót mạng mẽo muộn, là sáng dậy phải vắt chân lên cổ. Đôi khi, có những cô gái tóc tai không được vào nếp, áo quần hơi không chỉn chu...nhìn vừa thương vừa muốn mắng. Em cũng từng như thế!
Bây giờ, lo toan nhiều thứ hơn, ngủ cũng ít hơn nhưng sáng vẫn kịp làm những việc cần làm. Thực tình, ít khi em bỏ bữa sáng. Cũng cực kỳ ít ra đường mà không kịp chải tóc hay tô son. Em không tạt té mua cafe cà pháo vì không uống được, nhưng luôn chuẩn bị một bình trà nóng mang theo. Uống trà lâu, thành ra quen vị và cũng giúp dễ ngủ...

Buổi tối, em thường đi bộ. Vừa đi vừa nghe Podcast. Có những ngày, rất mệt, chỉ muốn ngủ, nhưng phải cố động viên đi một, hai vòng quanh khu nhà để relax. Mấy bữa trước, chia tay một người quen, xao xác vì chằng còn gặp lại...đêm ấy trằn trọc em không ngủ được. Làm cùng nhau lâu lắm, mà ngày tiễn biệt chẳng biết chúc điều gì. Em buột miệng: "Đừng thức khuya ha, thức khuya da xấu hơn là bớt xinh đi đấy!". Người ta nhoẻn miệng cười. Nụ cười hàm tiếu...!