[Funland] Kền kền trắng - Đỉnh cao lạnh lẽo..

Ivan Good Hope

Xe tăng
Juve thắng cụ lên giọng nhể. Để xem Juve có trụ nổi trước Bar k đã.
Ko cụ ạ, đến giờ naỳ em vẫn bảo Juve cửa dưới so với BC và cả RM nữa, nhưng bóng đá là thế, còn hỏi tại sao thắng thì fan RM các cụ còn lâu mới cay bằng fan BM năm 1999, fan AC năm 2005 :) em fun tý thôi

Cụ này chắc hay cmt ở trang bongda.com.vn :)). Bên đó cãi nhau ác lắm. :D
:D em chưa vào web đó bao giờ, báo mạng gần như em chỉ đọc tàu nhanh VN

thanh040506

Xe trâu
Ko cụ ạ, đến giờ naỳ em vẫn bảo Juve cửa dưới so với BC và cả RM nữa, nhưng bóng đá là thế, còn hỏi tại sao thắng thì fan RM các cụ còn lâu mới cay bằng fan BM năm 1999, fan AC năm 2005 :) em fun tý thôi

:D em chưa vào web đó bao giờ, báo mạng gần như em chỉ đọc tàu nhanh VN
Real thua e thấy bình thường vì có vào ck e vẫn bảo Bar vô địch là xứng đáng.
Còn e k phải fan BM nhưng năm 99 họ thua quá cay đắng. Còn năm 2005 e thấy AC thua cũng bình thường, do 2 bên tận dụng cơ hội ghi bàn thôi k do dấu ấn chiến thuật gì cả. Như 2 trận bk vừa rồi nếu Jame đánh đầu k vào xà ở lượt đi hay R7 dứt điểm tốt hơn lúc tỷ số trên sân Bernabeu đang là 1/0 thì Juv của cụ khóc thét. Ngay cả Juve cũng chỉ chơi tốt sau khi gỡ hòa 1-1, mà bàn gỡ cũng là tình huống treo bóng lập bập thôi.
Bóng đá nó khắc nghiệt là vì thế
Trận ck nếu Bar đủ đội hình, Juv mà đá như gặp Real thì e nghĩ thua ngay, k cầm bóng nổi. Juv phải học Che, đá rát và cắm 1 Tevez ở trên thôi, phản công thần tốc. Chứ để Bar cầm bóng đá ma chỉ cần Mes, Suarez, Neymar đá đúng phong độ thì Juv thua ít nhất 2 quả.

Becgie

Xe điện
Real thua e thấy bình thường vì có vào ck e vẫn bảo Bar vô địch là xứng đáng.
Còn e k phải fan BM nhưng năm 99 họ thua quá cay đắng. Còn năm 2005 e thấy AC thua cũng bình thường, do 2 bên tận dụng cơ hội ghi bàn thôi k do dấu ấn chiến thuật gì cả. Như 2 trận bk vừa rồi nếu Jame đánh đầu k vào xà ở lượt đi hay R7 dứt điểm tốt hơn lúc tỷ số trên sân Bernabeu đang là 1/0 thì Juv của cụ khóc thét. Ngay cả Juve cũng chỉ chơi tốt sau khi gỡ hòa 1-1, mà bàn gỡ cũng là tình huống treo bóng lập bập thôi.
Bóng đá nó khắc nghiệt là vì thế
Trận ck nếu Bar đủ đội hình, Juv mà đá như gặp Real thì e nghĩ thua ngay, k cầm bóng nổi. Juv phải học Che, đá rát và cắm 1 Tevez ở trên thôi, phản công thần tốc. Chứ để Bar cầm bóng đá ma chỉ cần Mes, Suarez, Neymar đá đúng phong độ thì Juv thua ít nhất 2 quả.
Đúng là CK Juve nên cắm mỗi Tevez, đá phòng ngự chặt phản công nhanh. Tevez đá phản công thì hay rồi, 1 mình có thể tự xoay xở được. Đặc biệt, như cụ nói, cần phải thủ chặt chẽ nhưng phải áp sát và thật rắn làm chùn chân mấy ông kỹ thuật của Barca thì may ra mới có cơ hội.

thanh040506

Xe trâu
Đúng là CK Juve nên cắm mỗi Tevez, đá phòng ngự chặt phản công nhanh. Tevez đá phản công thì hay rồi, 1 mình có thể tự xoay xở được. Đặc biệt, như cụ nói, cần phải thủ chặt chẽ nhưng phải áp sát và thật rắn làm chùn chân mấy ông kỹ thuật của Barca thì may ra mới có cơ hội.
Đêm qua xem Juv với Lazio được mỗi hiệp. Bóng đá Ý xem k hào hứng tí nào, chán thật. Thế mà thập kỷ 1990-2000 mình chỉ xem bóng đá Ý, lạ nhỉ. Juve đá như hôm qua vẫn k hiểu sao ăn được Real nữa. Đúng là Real toàn tự bắn vào chân mình, tự thua là chính

Mata

Xe container
Giờ em vẫn éo hiểu đc tại sao năm ngoái RM ăn đc cúp C1 trong trận CK nữa :D
May mắn đi kèm với hay thì mới ăn được nhé cụ. 90p thì công nhận là Real may mắn ăn được 1 quả ở phút bù giờ nhưng vào 30p hiệp phụ thì Real trên cơ rất nhiều mới ăn thêm được 3 trái nữa đấy. Nói chung vô địch năm ngoái cũng xứng đáng rôi. Vượt qua bao nhiêu đối thủ mạnh mới vô địch được chứ ko phải tự nhiên nó vô địch.

Leo.Yamaha

Xe tăng
Thớt này toàn các cụ ăn, ngủ với bóng đá, bình luận hay quá. Em cũng là fan của bóng đá Ý và của Juve, xem đội bóng mình chơi đúng phong cách của đội vẫn thích, dẫu rằng thua thì rất buồn

MANKICHI_01

Xe buýt
Cụ chủ dạo này tự kỷ hay tu ở chùa nào vậy ạ. Để a e đưa xe đến đón cụ về nhé
nhà cháu dạo này tâm loạn quá,,cụ thay cháu giữ gìn nhà cửa cho nó ấm cúng cụ nha!!!
tksss cụ!!!!!!!!!!!

thanh040506

Xe trâu
nhà cháu dạo này tâm loạn quá,,cụ thay cháu giữ gìn nhà cửa cho nó ấm cúng cụ nha!!!
tksss cụ!!!!!!!!!!!
Real mới thất bại 1 mùa mà cụ đã tâm loạn thế rồi. Bình tĩnh sang năm ta làm lại. Thất bại là mẹ thành công

MANKICHI_01

Xe buýt
Real mới thất bại 1 mùa mà cụ đã tâm loạn thế rồi. Bình tĩnh sang năm ta làm lại. Thất bại là mẹ thành công
Dạ cháu vì lý do cá nhân cụ à,,nhà cháu sẽ trở lại sớm thôi..