[Funland] Kền kền trắng - Đỉnh cao lạnh lẽo..

Becgie

Xe điện
Em nghe Tây nó đồn PSG định chi 91tr bảng đi mua Ro điệu. Nếu đúng thì tuyệt vời các cụ nhỉ? Chỉ sợ báo lá cải nó tung tin lung tung vì PSG còn vướng luật công bằng tài chính nữa. Haizzz

thanh040506

Xe trâu
Em nghe Tây nó đồn PSG định chi 91tr bảng đi mua Ro điệu. Nếu đúng thì tuyệt vời các cụ nhỉ? Chỉ sợ báo lá cải nó tung tin lung tung vì PSG còn vướng luật công bằng tài chính nữa. Haizzz
Đồn để đánh bóng thương hiệu là chính thôi. Có mua bán thành công cũng k đến mức giá đó. Tầm 70 tr bảng là kịch kim

thanh040506

Xe trâu
Bale mà 43tr thì quá rẻ so với mặt bằng cầu thủ hiện nay cụ nhỉ?
Bale mua đắt vì Real cần thương hiệu và Real kinh doanh thừa sức kiếm lại. Real mua Bale và mùa rồi mua Jame kiếm quá đủ. Bale về Mu thì thương hiệu Bale Mu k làm được như Real đâu

MANKICHI_01

Xe buýt
Có vẻ không khí lạnh đã tràn về..

MANKICHI_01

Xe buýt
Chào mừng cụ chủ quay lại nào.
Đề nghị cả nhà rót rượu. Dô dô dô... nào
em về rồi lại đi ngay,cụ thay em giữ gìn nhà cửa chút cho ấm cúng nha,mùa hè mà tự nhiên thấy lạnh quá..
tkss cụ!!!!

thanh040506

Xe trâu
Tin hot. Trong 48h nữa Real sẽ công bố sa thải Ancelotti. Khả năng cao nhất là mời Raphael Benitez về thay.

thanh040506

Xe trâu
Đã xong vụ Cát te lô tồi cụ. Giờ xem tiếp ntn.
Kể ra Real cũng nóng vội nhỉ.
Nhưng lý do chính là phải tìm người chịu trách nhiệm.
Quan trọng nhất là Real đã đánh bóng thương hiệu. Vụ sa thải Ancelotti và tìm HLV mới k khác gì 2 vụ chuyển nhượng đình đám đâu.
Quan điểm của BLD Real là HLV phụ, cầu thủ là chính. Do vậy thường Real vất cho HLV một đống ngôi sao, sau đó a tự lắp ghép xoay xở.
Sau DeGea là bom tấn nào đây

Mata

Xe container
Tin hot. Trong 48h nữa Real sẽ công bố sa thải Ancelotti. Khả năng cao nhất là mời Raphael Benitez về thay.
Thay đổi gọi là cho có không khí mới :)) Chứ thật ra Benitez trình độ còn thấp hơn Ancelotti, giờ chính ra lối đá tấn công của Real nên mời Kloop về hợp lí hơn.
Ancelotti sa thải cũng đúng thôi, năm ngoái may là ăn đc cái C1 phút chót ko thì bị sa thải từ năm ngoái rồi. Năm nay có cơ hội ở La Liga thì đoạn cuối hụt hơi quá.

Mata

Xe container
Quan trọng nhất là Real đã đánh bóng thương hiệu. Vụ sa thải Ancelotti và tìm HLV mới k khác gì 2 vụ chuyển nhượng đình đám đâu.
Quan điểm của BLD Real là HLV phụ, cầu thủ là chính. Do vậy thường Real vất cho HLV một đống ngôi sao, sau đó a tự lắp ghép xoay xở.
Sau DeGea thì nên mua 1 tiền vệ trụ và 1 tiền đạo nữa là đội hình Real bá đạo luôn :))

Becgie

Xe điện
Nếu có ý định sa thải thì sa thải sớm ntn cho nó có thời gian tìm kiếm và ổn định cũng đc cụ a

Thay đổi gọi là cho có không khí mới :)) Chứ thật ra Benitez trình độ còn thấp hơn Ancelotti, giờ chính ra lối đá tấn công của Real nên mời Kloop về hợp lí hơn.
Ancelotti sa thải cũng đúng thôi, năm ngoái may là ăn đc cái C1 phút chót ko thì bị sa thải từ năm ngoái rồi. Năm nay có cơ hội ở La Liga thì đoạn cuối hụt hơi quá.
Đội hình dưới thời Ance ko có cá tính. Nhưng nếu mời Benitez về làm HLV thì em thấy lo hơn. Ông này trình còi hơn Ance nhiều.

Sau DeGea thì nên mua 1 tiền vệ trụ và 1 tiền đạo nữa là đội hình Real bá đạo luôn :))
Ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu. Mua bán cầu thủ ở Real là do Perez thích mua ai thì mua, thích bán ai thì bán nên đội hình của Real thường bị mất cân đối cụ nhỉ?
Hy vọng mùa tới Real làm cái C1 (em vẫn khoái cái này hơn Liga :D)

huyvo

Xe đạp
mong rằng sau này đc thấy lại 1 cầu thủ có phong cách như Guti thuở nào

Mata

Xe container
Nếu có ý định sa thải thì sa thải sớm ntn cho nó có thời gian tìm kiếm và ổn định cũng đc cụ a

Đội hình dưới thời Ance ko có cá tính. Nhưng nếu mời Benitez về làm HLV thì em thấy lo hơn. Ông này trình còi hơn Ance nhiều.

Ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu. Mua bán cầu thủ ở Real là do Perez thích mua ai thì mua, thích bán ai thì bán nên đội hình của Real thường bị mất cân đối cụ nhỉ?
Hy vọng mùa tới Real làm cái C1 (em vẫn khoái cái này hơn Liga :D)
Vì LaLiga quá chán mà cụ, ko có tính cạnh tranh nên thấy ko hấp dẫn ( chức vô địch chỉ quyết định bằng 2 trận thư hùng và cùng lắm là thêm 2 trận gặp Atletico) nên xem rất nhàm chán. Chứ như NHA mà vô địch được thì vui đấy vì nó rất kịch tính, có thể mất điểm trước mấy đội bóng nhỏ bất cứ lúc nào.