Jundat Wedding Studio. Em xin chào sân ạ !

nhà cháu còn thấy nhiều cụ hơn cơ: BMW252, cham_hoc, Dims, Especen, Ní Bò!, Sonrack, va6888, x5dreaming
Cái sự hơn nhau ở rất mong manh, nhận xét của bác không cụ thể chút nào. Để so sánh khó lắm bác ạ :):):)

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
nhà cháu còn thấy nhiều cụ hơn cơ: BMW252, cham_hoc, Dims, Especen, Ní Bò!, Sonrack, va6888, x5dreaming

Rưng mà thôi, em nó có lớn nhưng chưa có khôn. Các cụ ném nhẹ kẻo em nó đau. Cụ nào ném đau là em khấn các cụ đới. Em bảo thật :)):)):))
Oạch,em chỉ vào xem trình khẩu công của các bác nhà mình đã luyện đến đâu thôi.
@Jun :Chuyện đâm chém trên này cứ coi là bình thường thôi,em cũng bị mãi thành ...quen rồi.Bác cứ đưa vài cái ảnh nữa lên đê!

Chỉnh sửa cuối:

Downcome

Xe tải
Đang oánh nhau ở trang 8, xem nhanh kẻo Mốc xóa mất... giờ này Mốc đang đi từ cơ quan về nhà nên chưa kịp xoá...
Ui xời, tưởng dư lào cụ uôi? trên ọp nì gọi đó là tranh luận gay gắt, với những cụ nhạy cảm sẽ nồng nên... hem phải oánh nhau...

Oánh nhau là phải dư hồi lào mà cái bác gì thòi ngón giữa ra á... xong oánh liên site luôn. Thế mới sướng hehe

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Ông này làm việc bên TDTT mà sang đây làm cái rề :)):)):)):))
ơ thấy bảo muốn chụp ảnh đẹp chỉ cần máy ảnh thể hình. mà muốn sử dụng được nó phải là người có sức khỏe. Em khỏe rồi nên sang đây học hỏi để đi chụp ảnh đẹp cụ ợ ợ ợ...

FeRAM

Xe điện
Vầng, nếu bác nói là văn hay mấy cũng phải đúng chính tả thì em cũng xin nói là trong chuyện ảnh ko ai xét nét chuyện cháy sáng hay mất chi tiết trong ảnh lifestyle ạ.
Còn nếu bác vẫn thích đổi từ Kilomet ra Lít thì bác cứ đổi. Chả liên quan đến em ... :)):)):)):))
Ôi giời, cái số em khổ, cứ đưa ra câu nào là lại có tranh luận.

Bác Jundat chấp em làm gì, ảnh của em có kiếm được đồng xiền nào bao giờ đâu, so với bác làm sao được. Em tưởng chụp váy trắng không cháy nó dễ nên mới nói thế vì thỉnh thoảng em thấy vẫn có người chụp được. Đúng là cháy tý chút cũng chả sao, chỉ như bài văn, thỉnh thoảng sai lỗi trính tả tý ấy mừ. Chỉ có mấy ông chụp ảnh với nhau mới bới móc vậy, chứ khách thì biết thế quái nào là cháy được.

Mà thật, em ngắm mãi mấy cái bộ bác chào sân, mà vẫn chưa rõ cái thần thái nó ra làm sao. Bác bớt chút thời giờ, cho em vài dòng, để mở mắt cho newbie ạ. Cũng biết vài người chụp ảnh biết bác. Họ bẩu là ảnh bảo nhiều bộ đẹp lắm. Em thì băn khoăn là chả nhẽ bác còn giấu hàng, chưa đưa bộ ngon ra. Nếu đúng là vậy thì em phải vote trừ bác, hì hì.

Ảnh ọt là cái thú vui tao nhã. Em quan niệm đã cầm máy, không phân biệt thợ chụp dịch vụ hay người rong chơi, đều là tạo ra cái đẹp cho đời, không nên dùng những từ ngữ nặng nề với nhau làm, phải không bác?

Bình X-Five

Xe container
Ôi giời, cái số em khổ, cứ đưa ra câu nào là lại có tranh luận.

Bác Jundat chấp em làm gì, ảnh của em có kiếm được đồng xiền nào bao giờ đâu, so với bác làm sao được. Em tưởng chụp váy trắng không cháy nó dễ nên mới nói thế vì thỉnh thoảng em thấy vẫn có người chụp được. Đúng là cháy tý chút cũng chả sao, chỉ như bài văn, thỉnh thoảng sai lỗi trính tả tý ấy mừ. Chỉ có mấy ông chụp ảnh với nhau mới bới móc vậy, chứ khách thì biết thế quái nào là cháy được.

Mà thật, em ngắm mãi mấy cái bộ bác chào sân, mà vẫn chưa rõ cái thần thái nó ra làm sao. Bác bớt chút thời giờ, cho em vài dòng, để mở mắt cho newbie ạ. Cũng biết vài người chụp ảnh biết bác. Họ bẩu là ảnh bảo nhiều bộ đẹp lắm. Em thì băn khoăn là chả nhẽ bác còn giấu hàng, chưa đưa bộ ngon ra. Nếu đúng là vậy thì em phải vote trừ bác, hì hì.

Ảnh ọt là cái thú vui tao nhã. Em quan niệm đã cầm máy, không phân biệt thợ chụp dịch vụ hay người rong chơi, đều là tạo ra cái đẹp cho đời, không nên dùng những từ ngữ nặng nề với nhau làm, phải không bác?
Công nhận dạo nì em thấy Râm rất nhẹ nhàng nhá (l):D

Downcome

Xe tải

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Nếu sợ cháy chụp xừ váy xanh như của Mốc cho nó củ chắc :D:71:
Thảo nào, cứ tưởng X5 nó thích màu xanh nên bắt mặc váy xanh, hóa ra là sợ cháy mang lên đây các bạn đâm... :P

Downcome

Xe tải
Thảo nào, cứ tưởng X5 nó thích màu xanh nên bắt mặc váy xanh, hóa ra là sợ cháy mang lên đây các bạn đâm... :P
Cụ cứ bóc mẽ hắn ra, bóc nhiều quá mai lại ko còn gì mặc lên ọp chơi.. giữ khách tí (k)

jundat

Xe tải
ha ha ha, bắt đầu thấy vui.
Cụ X5 ới, em có dựng gì đâu. Em dựng với cu SV_ngheo tí thôi. Đợt trước cà khịa láo toét với vợ em nên nhân dịp em kiếm chuyện vui vẻ với chú ấy tí. he he

cham_hoc

Xe tăng
tưởng lão xxx thế nào. đã lừa vợ mốc chọn váy xanh cho khỏi cháy rồi mà cuối cùng ảnh vẫn bị cháy chỗ chân CD :)):)):)):)):))

FeRAM

Xe điện
ha ha ha, bắt đầu thấy vui. Cụ X5 ới, em có dựng gì đâu. Em dựng với cu SV_ngheo tí thôi. Đợt trước cà khịa láo toét với vợ em nên nhân dịp em kiếm chuyện vui vẻ với chú ấy tí. he he
Chán thật. Em tưởng cụ vào chào sân, cũng là dịp để newbie như em học hỏi. Hóa ra, cụ chỉ định gây sự, trả mối hận cũ. Cụ cũng thù giai ra phết nhỉ (em giống cụ ở cái này, :21:).

Cơ mà box Ảnh chỉ nên nói chuyện ảnh thôi, cụ ơi. Mâu thuẫn cá nhân, có khi nên sang box khác, phù hợp hơn. Em là cứ mạo muội thế, cụ đừng chấp em nhé.

FeRAM

Xe điện
tưởng lão xxx thế nào. đã lừa vợ mốc chọn váy xanh cho khỏi cháy rồi mà cuối cùng ảnh vẫn bị cháy chỗ chân CD :)):)):)):)):))
Tránh giời không khỏi nắng. Tại chân CD ... trắng quá, ke ke ke.

jundat

Xe tải
he he. Tại thèng cu kia chứ em định vui vẻ thôi mà. Các bác ném em vừa thôi. Vụ bán xe các bác ném tung xe. Giờ lại đến ảnh.
Thôi ạ. Mai em làm topic ảnh ko cháy phục vụ các bác đc ko ạ. he he.

pokekie

Xe tải
E góp ý vơí bác Jundat; Ảnh viện bác đầu tư thêm váy cuới cô dâu thêm đi, vợ chồng e qua bác định chup ảnh cuơí dưng mà cô dâu chả cần quan tâm đến ảnh bác đẹp xấu ra sao cứ chê ít váy cuơí và váy ko đẹp nên ko máu chụp. hic dù e cũng nhìn rất kết bộ ảnh cuới muà hoa cải cuả nhà bác.(b)(b)