Jundat Wedding Studio. Em xin chào sân ạ !

hoangminhtnvn

Xe điện
e định mém mấy hòn đá nhưng thôi, để bộ sau, bộ đầu coi như chào hỏi nhá:))

jundat

Xe tải
Cụ Philip ơi. Chú rể này cực kỳ cầu kỳ trong ăn mặc. Nguyên set này bạn í đặt mua của Zara. Về thời trang ko phải chuyên ngành mình ko dám nói nhiều. Nhưng nếu bạn chê cái tất màu đen thì ko lẽ áo sơ mi cũng phải trắng ???

Tiamo

Xe máy
Ảnh đẹp bác ạ, bao giờ em cưới chắc sẽ ghé qua cửa hàng của bác, he he(l)

Philips

Xe tải
Cụ Philip ơi. Chú rể này cực kỳ cầu kỳ trong ăn mặc. Nguyên set này bạn í đặt mua của Zara. Về thời trang ko phải chuyên ngành mình ko dám nói nhiều. Nhưng nếu bạn chê cái tất màu đen thì ko lẽ áo sơ mi cũng phải trắng ???
Em không bàn nhiều cụ ạ, nhưng em biết có 1 quy tắc về màu tất - giày - quần đấy ạ (chỉ là nguyên tắc cơ bản thôi).
Còn cầu kỳ, hay chơi hàng hiệu cũng không đảm bảo là biết cách mặc đúng đâu .
Ra đường, có nhiều cụ chạy xế xịn lắm, nhưng vẫn xỏ tất xù màu trắng trong giày da (hàng hiệu) màu đen ạ :))

Tây Độc

Xe điện
Chất ảnh, bố cục... thì em không dám bàn. Ổn quá rồi ạ.

Nhưng mà nội dung thì em thấy bình thường như bao nhiêu album ảnh cưới nào khác. Cũng nhìn nhau say đắm, cùng nhìn nhau, dắt tay đi tới tương lai, cùng nhìn xa xăm trăn trở, một người đằng trước với một aỏ ảo mờ mờ xa xa, cùng kề vai áp má.... Em mong được xem bộ ảnh nào đặt biệt hơn chút, bác Jundat có không?

Mr. Dee

Xe tải
{Salon Chợ xe}
Website
www.otofun.net
Thật sự để có đc bộ ảnh cưới độc đáo một tý ko phải dễ, các cụ cứ tưởng tượng 1 tuần/ 7 ngày chụp 7 đôi (thậm chí có ngày chụp 3-4 đôi) thì đào đâu ra độc đáo bi giờ! Kiểu gì cũng bị "lý bí" :))

Nhưng đây là Bộ ảnh Chào sân em nghĩ cụ Giun cũng nên chọn Bộ là lạ tí cho ló hoành (b)(b)(b)

redarcher

Xe buýt
Tuyệt vời. Chúc mừng cdcr và cả nhà studio nữa, đẹp quá :41:

sv_ngheo

Xe điện

Tất thì ăn màu với giày, chứ sơ mi thì chẳng liên quan gì bác ạ :6:

Pha Lê

Xe tải
Hôm nào xin bác 1 bộ ảnh nhỉ :)) Chúc bác làm ăn tốt nhé!

Latte

Xe tăng
Em không bàn nhiều cụ ạ, nhưng em biết có 1 quy tắc về màu tất - giày - quần đấy ạ (chỉ là nguyên tắc cơ bản thôi).
Ra đường, có nhiều cụ chạy xế xịn lắm, nhưng vẫn xỏ tất xù màu trắng trong giày da (hàng hiệu) màu đen ạ :))
Chắc cụ chưa từng được thấy cảnh đại gia mặc áo Vest Valentino cắm thùng quần khaki :)):))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
cho em hỏi cái:cô dâu chú rê lớn tuổi đúng gấp 2 đôi này thì tính tiền có gấp 2 không ạ ??

Nói về ảnh cưới, em thấy mấy đôi chụp ba láp lại ngon, toàn dân không chuyên mà ngon choét cụ tỷ như :

Mốc nhiếp ảnh, Zippo, Thỏa béo và đặc biệt là nhà Galloper, iu dã man.

Chúc bác đắt hàng nhé, Sắp tới OF có nhiều đám cưới lắm đấy ạ.

Hí hí, vụ này em công nhận. Nhiều bác cứ thích xài tất trắng cho mốt hay sao í. Nguyên tắc cơ bản mà em biết là tất-quần là phải 1 màu chứ ko chơi như chú rể trong ảnh đc. Cái này bác Jundat phải để ý rồi tư vấn cho khách :6::6::6:

2fast2fear

Xe tăng
Hí hí, vụ này em công nhận. Nhiều bác cứ thích xài tất trắng cho mốt hay sao í. Nguyên tắc cơ bản mà em biết là tất-quần là phải 1 màu chứ ko chơi như chú rể trong ảnh đc. Cái này bác Jundat phải để ý rồi tư vấn cho khách :6::6::6:
Chuẩn ạ. Tất trắng giầy đen thì chỉ có Mai Cơn Jắc Sơn xài mới đẹp thôi, còn lại thì trông giống cán bộ huyện lên tỉnh họp lắm ạ :77:

em vẫn chơi tất trắng với giầy casual, mặc quần bò. Nhưng nếu mặc vest, đi giầy da bóng thì tất nhiên là phải đi tất đen

theo bọn Tây nó nói, nếu mặc vest, quần âu đi tất trắng giầy đen thì dễ bị hiểu nhầm là gay

belancer

Xe buýt
Em cũng dị ứng quả giầy đen tất trắng lắm. Lại còn nhiều cụ đi giầy công sở + tất Nike, Adidas, Fila (zổm) ... nữa, ngồi lại còn tớn cái gấu lên, buồn nẫu.

Ảnh của cụ chủ thớt đẹp đấy chứ, em tưởng cụ lập nghiệp trong SGN rồi mấy năm rồi cơ mà. Cũng hay xem ảnh chụp hàng hiệu của cụ trên Đẹp, Sành điệu,....
Cụ nào thích ảnh cưới lạ thì chỉ có đi nước ngoài chụp ngoại cảnh thôi, bây giờ nhiều đôi chi kiểu đó.

em vẫn chơi tất trắng với giầy casual, mặc quần bò. Nhưng nếu mặc vest, đi giầy da bóng thì tất nhiên là phải đi tất đen

theo bọn Tây nó nói, nếu mặc vest, quần âu đi tất trắng giầy đen thì dễ bị hiểu nhầm là gay

quangdzung

Xe điện
Ảnh bác đẹp quá. Nhưng cơ bản là em bị ám ảnh bởi bộ ảnh cưới của ku Mốc nhà này mất rồi. Nó giống như chót ăn phải 1 món quá ngon rồi nên giờ thấy các món đặc sản khác đều bình thường :'( :'(:'(:'(:'(:'(:'(:102::102::102: