Jundat Wedding Studio. Em xin chào sân ạ !

Nếu sợ cháy chụp xừ váy xanh như của Mốc cho nó củ chắc :D:71:

Lão ích cứ tinh con bà tướng ... ảnh dư lày thằng cu em ông cậu nhà ngoại đằng bà gì, nội của gấu nhà cháu .. cũng chụp được :P:P:P.
Ảnh cụ giun hay thế .. chê vớ chê vẩn .. đi Bà Triệu khám mắt đê :)):)):))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
ơ có oánh nhau à?? oánh xong có đuợc đi ăn không ạ ??

Khổ, em chả biết oánh, chỉ biết ăn thôi. em xin chân.

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
hì(b)
trc tiên là xin lổi cụ chủ thớt là cụ jun đất do e có quá lời , sau nửa là chào toàn người quen , chào cụ chụ thớt , chào mợ chủ thớt , chào họ hàng bên ngoại cụ chủ là cụ cửu , có j bỏ quá cho e . Trên ô phở có lệ là đã 0 chào hỏi thì thôi , đã chào thì chào đến nơi đến chốn , trc lạ sau quen . E cũng vì cái lệ đó mà buông lời suồng sã , nếu cụ chủ thớt thấy 0 hạp thì bỏ quá cho ná (b)

PS : e đâm ảnh cụ chủ thớt là ảnh hơi ít chữ ạ , ít nhất cũng phải có tý như nhà x5 , thể hiện mình = a = e chứ ợ :77::21:

@ cụ cửu : e nà e cũng khoái món huế lắm đó , hay là hôm nào e với cụ đàm đào chuyện ẩm thực cái nhỉ (b)

sv_ngheo

Xe điện
Xin lỗi ông em nhé. Anh chả dìm ai cả. Cái website em đưa ra anh xem từ hồi em còn chuổng cời í . Nhưng những người biết nhiều sẽ ko lôi một cái nhánh riêng biệt của nhiếp ảnh ra để so sánh với một nhánh khác. Nói thật là anh tìm mãi trong cái trang đó chả thấy cái chiến sự nào lính chiến mặc áo sơ mi trắng hay mặc váy chạy lông nhông cả. Hay có khi nào anh là "ếch ngồi đáy giếng" biết 1 mà ko biết hai nên ko tìm đc cái mà ông em tôn vinh và cái mà anh đang làm...
Chúc em vui với mảnh trời hình tròn !

PS : các cụ dạy, biết thì thưa thốt. Ko biết thì dựa cột mà nghe em ạ. Lần trước có mỗi vụ vợ anh với anh cùng chơi trên này mà ông em còn ko phân biệt được rồi cứ gom vào là 1 người thì anh đã đánh giá em quá kém. Vụ đó a cũng muốn gặp ông em để hàn huyên một chút. Nhưng thấy hơi phí thời gian nên thôi... Hay hôm nào ngồi với nhau tí nhỉ ?
Hơ hơ, đi cả ngày không biết có người nhắc, hắt xì hơi xổ mũi mãi :21:

Hóa ra ku Jun này cũng nhạy cảm và để bụng lâu phết nhỉ, tưởng thích vơ toàn bộ ảnh và toàn bộ các nhà hiếp ảnh vào chung một lũ "ảnh không cháy thì điếu có hồn" nên mới ném đá, chứ còn cái kiểu này thì nói thật là mình cũng ko phí time nhá :))

Mình tự nhận là mình kém rồi, đâu có thích đọ gì với ai đâu :P

Downcome

Xe tải
Đến chết với nhà lão Mèo với ông cụ Khọm :)):))

CỬU VĂN LONG

Xe container
hì(b)
trc tiên là xin lổi cụ chủ thớt là cụ jun đất do e có quá lời , sau nửa là chào toàn người quen , chào cụ chụ thớt , chào mợ chủ thớt , chào họ hàng bên ngoại cụ chủ là cụ cửu , có j bỏ quá cho e . Trên ô phở có lệ là đã 0 chào hỏi thì thôi , đã chào thì chào đến nơi đến chốn , trc lạ sau quen . E cũng vì cái lệ đó mà buông lời suồng sã , nếu cụ chủ thớt thấy 0 hạp thì bỏ quá cho ná (b)

PS : e đâm ảnh cụ chủ thớt là ảnh hơi ít chữ ạ , ít nhất cũng phải có tý như nhà x5 , thể hiện mình = a = e chứ ợ :77::21:

@ cụ cửu : e nà e cũng khoái món huế lắm đó , hay là hôm nào e với cụ đàm đào chuyện ẩm thực cái nhỉ (b)

thôi lậy hồn :77::77::77: hồn đi ngủ cho em nhờ, chém gió phần phật dư lày mai chú giun đất chắc líu dám mở studio nữa đâu :P :D mà hồn đang uốn rịu với em mà hồn về sớm thế, gấu gọi àh :P đang định rủ đi chương trình 2.............tộ sư....................:mad::77::21::))

HoangNhi1803

Xe hơi
đẹp quá, kỷ niệm ngày cưới của e chắc phải nhờ bác

CỬU VĂN LONG

Xe container
Ui, oánh nhau rồi là oánh nhau rồi... pà con ơi qua đây xem có oánh nhau rồi... :41:

Uẩyyyyyyyyyyyyyyyyyyy :ohmy::ohmy::ohmy: oánh nhau máu đã chẩy đầu đã rơi chưa, em thích dư thế lắm, em thề àh :P:P:P

Oạch,em chỉ vào xem trình khẩu công của các bác nhà mình đã luyện đến đâu thôi.
@Jun :Chuyện đâm chém trên này cứ coi là bình thường thôi,em cũng bị mãi thành ...quen rồi.Bác cứ đưa vài cái ảnh nữa lên đê!

tiền bối nói chuẩn quá, có mỗi tiểu nữ dập cờ him bị bao nhiêu thành phần trai tráng trên giang hồ ẹn ò tằng tịu mà tiền bối còn lặng im, mỗ tâm phục khẩu phục tiền bối (b)(b)(b):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

CỬU VĂN LONG

Xe container
ơ có oánh nhau à?? oánh xong có đuợc đi ăn không ạ ??

Khổ, em chả biết oánh, chỉ biết ăn thôi. em xin chân.

thường thí ăn xong lại oánh đấy, tăng 2 mờ, lady cửn thựn củi lửa nhá :P

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
E ngồi sức yếu ngồi nghe các cao thủ oánh nhau mà hoa hết cả mắt, chóng hết cả mặt, ko có đủ nội công mà đỡ gió, nói đến ảnh cháy, h e lại thích ảnh cháy, cháy cho nó ảo, e chụp áo màu cũng cháy =))
Ui, oánh nhau rồi là oánh nhau rồi... pà con ơi qua đây xem có oánh nhau rồi... :41:
Kiểu này mai e luyện đủ công lực đi mãi võ kiếm xiền chắc cũng chả dám đưa lên đây, e ko đủ bản lĩnh đỡ :21::21::21:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Kiểu này mai e luyện đủ công lực đi mãi võ kiếm xiền chắc cũng chả dám đưa lên đây, e ko đủ bản lĩnh đỡ :21::21::21:
Hí hí... em cũng yếu chả dám oánh, nên là cứ hô hào ném đá trộm cho nhân dân oánh nhau thôi... keke
Cơ mà thật lòng thì em thích ảnh của bác Jun, trừ mấy ảnh cưới post ở thớt này thì ko kể nhá. :21:

captivaltz

Xe điện
Ơ thế là xong rồi à???

ha ha ha, bắt đầu thấy vui.
Cụ X5 ới, em có dựng gì đâu. Em dựng với cu SV_ngheo tí thôi. Đợt trước cà khịa láo toét với vợ em nên nhân dịp em kiếm chuyện vui vẻ với chú ấy tí. he he
Thôi xong, :77::77::77:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Không oánh nhau không phải OF, đọc thấy vui vãi. Nói thật em chả kịp xem ảnh, chỉ vào đọc comment thôi.:41::41::41:

Downcome

Xe tải
Thay mặt btc. Cháu xin thông báo: "chương trình tạm dừng ở đây chờ... Thớt khác" :))
Chúc các cụ ngày mới an lành :6:

jundat

Xe tải
he he, hum nào em lập thêm cái topic ảnh khác hầu các bác. Ảnh cưới em hầu các bác một chút cho xôm.