Jundat Wedding Studio. Em xin chào sân ạ !

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
nhà jun ném toàn đá tảng dư lày thì ô phở chạy mất dép rồi :)):)):)):))

jundat

Xe tải
thì đó, em bẩu lập thớt khác thì các bác bẩu cho luôn vào đây. Giờ bỏ vào thì lại bị bẩu lập thớt riêng... he he

Kia-PriceB : cái đó là căn nhà đầu tiên lúc em mới vào SG, sau khi chuyển linh tinh nhà thì mụ vợ em sinh nên giờ em move hết đồ ra Hà Nội làm roài.. hì hì

captivaltz

Xe điện
Thế cụ Jun ngoài này coá sờ tu ở đâu thía ạ. Em mún chộp với váy cưới lắm. Nhõn mỗi tội chưa có chú rể. Nếu cờ hụp cô dâu một mình thì có được free ko cụ
Ơ, thế chú Gà Mờ đi đâu roài*-)*-)*-)

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em nghe có bác nói là: "Chụp ảnh đẹp không khó, cái khó là đ.íu có xiền mà mua máy ảnh hin" chả biết dư thế có đúng ko. Bác Jun đất show tí thiết bị đi cho hội Ô phở chạy đua vũ trang tiếp. :)):)):)):))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Bộ ảnh sản phẩm của bác Jun đẹp, nó trái nguợc hoàn toàn với mấy bộ ảnh cưới mà cả hai vợ chồng bác post lên, em bắt đầu nhìn bác bằng con mắt khác rồi đấy. sorry hai bác, lúc chỉ xem bộ ảnh cưới, em cũng đã định đi chụp cưới kiếm tiền rồi đấy, vì bác chụp còn lâu mới bằng em :)):)) thật đấy.

Ngày truớc đi học, em mà chụp như bác thì thầy em cốc cho lõm đầu, mặc dù thầy em là tổ sư của chụp ảnh cưới.

ảnh đẹp thật, nhưng em dị ứng với cái stamp chữ ký bác đóng vào ảnh, giá như nó nhỏ nhỏ khiêm tốn thôi thì tuỵêt, tuyệt bác ạ. Em cực ức cái chữ ký của X5, vì nó làm tôn ảnh dã man.

Em kết quả Mirror effect của bác quá cơ.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Em nghe có bác nói là: "Chụp ảnh đẹp không khó, cái khó là đ.íu có xiền mà mua máy ảnh hin" chả biết dư thế có đúng ko. Bác Jun đất show tí thiết bị đi cho hội Ô phở chạy đua vũ trang tiếp. :)):)):)):))
Bạn Xô khoe trước đi, đừng khích, nói để bạn buồn hẳn nhé, máy ảnh của tớ mua hơn 1 triệu đồng đấy. Ô phở đừng đọ vô ích.:21::21:

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Bạn Xô khoe trước đi, đừng khích, nói để bạn buồn hẳn nhé, máy ảnh của tớ mua hơn 1 triệu đồng đấy. Ô phở đừng đọ vô ích.:21::21:
Mợ cứ đợi đấy khi nào em bắt được xiền của bộ đội thì em cho mấy ông bà Ô phở cả ABC lẫn XYZ biết tay em. Hãy đợi đấy :)):)):))

jundat

Xe tải
Bộ ảnh sản phẩm của bác Jun đẹp, nó trái nguợc hoàn toàn với mấy bộ ảnh cưới mà cả hai vợ chồng bác post lên, em bắt đầu nhìn bác bằng con mắt khác rồi đấy. sorry hai bác, lúc chỉ xem bộ ảnh cưới, em cũng đã định đi chụp cưới kiếm tiền rồi đấy, vì bác chụp còn lâu mới bằng em :)):)) thật đấy.

Ngày truớc đi học, em mà chụp như bác thì thầy em cốc cho lõm đầu, mặc dù thầy em là tổ sư của chụp ảnh cưới.

ảnh đẹp thật, nhưng em dị ứng với cái stamp chữ ký bác đóng vào ảnh, giá như nó nhỏ nhỏ khiêm tốn thôi thì tuỵêt, tuyệt bác ạ. Em cực ức cái chữ ký của X5, vì nó làm tôn ảnh dã man.

Em kết quả Mirror effect của bác quá cơ.
Thanks bác đã động viên.
Về kỹ thuật chụp hình thì nói thẳng tưng là hồi mới đầu em là tay ngang yêu thích và bị cuốn theo nên giờ theo nghề.

Về một số nhánh của nhiếp ảnh có quy chuẩn đương nhiên em phải cố gắng theo và trau dồi dần dần để đc bằng anh bằng em.

Về ảnh cưới thì nói thật là em muốn đi theo một cái lối riêng của em. Có lẽ cái sự không toàn vẹn của kỹ thuật trong ảnh cưới của em là một cái lỗi cá nhân. Nhưng bù lại em lại có một nhánh khách hàng riêng của mình. Nói thật là em hơi cá nhân một chút trong ảnh và cho cái tôi của mình vào ảnh cưới hơi nhiều nên kỹ thuật nhiều lúc không áp dụng được như các bác chơi ảnh đòi hỏi. Có lẽ em phục vụ khách hàng nhiều hơn mà ko thi đua bé khỏe bé chụp chuẩn với các anh em chơi ảnh :).

Hay nói một cách khác, ảnh lifestyle là một mảng em khá thích. Nếu căn đo đong đếm thì sự kiện qua mất rồi. Mình dùng kinh nghiệm để phán đoán sự kiện xảy ra là chính và làm sao ghi được cái gọi là khoảnh khắc,,, quan niệm của em đơn giản vậy nên có lẽ ảnh cưới của em ko được chau chuốt nuột nà như bao người làm nghề khác ...

Còn mấy vụ chữ ký thì có vài tấm hồi xưa nhân viên nó cho tạm vào để gửi khách hàng. Em bốt lên cho xôm chợ nên ko edit lại :)

@ AnhCobra : tớ ko biết chụp ảnh nút, có đua đòi chụp nhưng là khách hàng order nên chỉ có vài tấm theo phương diện làm việc thôi ạ.

jundat

Xe tải
Em ko chạy đua vũ trang, đồ dùng đủ làm nghề và tốt cho khách hàng là em sắm thôi ... hì hì

jundat

Xe tải
Em xin phép bốt mấy cái chiều bác AnhCobra. Hy vọng bác xem tạm vì em cóc có ảnh nút.. hì hì

Downcome

Xe tải
Cụ JUN phọt từ từ thôi, để anh em cô dì chú bác các anh các chị các cháu... thẩm thấu đã. Hộc máu chết là lỗi của cụ đới nhá *-):)):)):)):69:

jundat

Xe tải
đâu có, em đang ngồi chỉnh ảnh chưa về nhà nên trong lúc đợi save file em cứ phọt từ từ... he he he

Bình X-Five

Xe container
Nhà Giun cho em hỏi mấy cái ảnh Nút ở trên ánh sáng chơi phát ăn luôn hay còn phải dìm sáng bằng PS nữa?

Kiểu light đúng gu nhà em thích ợ :69:

jundat

Xe tải
em còn nguyên file RAW. Ánh sáng nguyên và màu nguyên.