[Funland] Huấn luyện viên gym cá nhân

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Em quen nhiều cậu PT chỉ muốn kèm học viên nữ để gạ chén, nhiều chị nhiều cô bao ăn ở du lịch với mấy bạn nam PT là có.

Namtroc

Xe điện
bác xem ảnh dưới : HLV gym của em :))

như cô HLV này dạy riêng 2h tại trung tâm là 150k
còn dạy riêng tại nhà giá rổ tùy ợ
riêng bác 60 mà luyện gym em sợ dễ bị chứng rùa cắn đến chết (chứng rùa cắn hay ba ba cắn là 1 triệu trứng do gym đem lại như chứng chuột rút trong bơi, hay tẩu hỏa nhập ma trong luyện hấp tinh đại pháp ợ ) :))

Chết mất :))

vu tuan ky nam

Xe tải
Các cụ cho e hỏi PT nghĩa là j thế?

xe rùa 2012

Xe container

Duc Sang

Xe container
Tập với bọn này chủ yếu tiếc tiền rồi tập thôi, phí càng cao càng hiệu quả mợ nhé. Cứ 500k -1 củ/buổi thì nó bảo gì cũng tập, cũng có hiệu quả đấy chứ bài vở thì cũng thế thôi :D
Nhưng nói chung cũng khi tập cũng có thể đụng chạm nhiều do hướng dẫn thì phải thò tay thò chân cầm nắm. Hên xui nhưng có thể gặp nhau ngoài giờ để thảo luận rồi ăn uống này kia, tùy mợ thôi nhưng hlv nếu không gay thì khi nào nó cũng sẵn sàng
Cụ nói chuẩn ạ. Mấy lần trước cháu thường tập ở chỗ cho đóng 3 tháng 1. Tập hết 3 tháng là cũng bỏ cuộc luôn.
Năm ngoái làm hẳn gói 2 năm, giờ mấy lần lười nhưng vẫn phải bò đi tập lại vì tiếc tiền :))

BadBoy79

Xe lăn
Tuỳ theo gói tập với hlv ngắn hay dài, bạn tập ở phòng nào đến đấy lấy báo giá nhé.

mone

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho e hỏi PT nghĩa là j thế?
viết tắt của personal trainer, thường là nhân viên trong các phòng tập và phụ trách thêm huấn luyện cá nhân tùy nhu cầu. Ví dụ cụ mua thẻ vào tập thì cái đó là riêng nhưng nếu cụ muốn có hlv riêng cho cụ nữa thì sẽ nộp thêm tiền, tập thường theo buổi

hoangduc.sbr

Xe container
Với beginner thì cần pt chứ cụ. Gg utube cung cấp động tác và kỹ thuật về mặt LÝ THUYẾT thôi. Ai chả biết phải gồng bụng, thẳng lưng, mở vai, đầu gối theo mũi chân,... nhưng đến lúc tập thì cơ thể không nghe lời, hoặc mình cứ tưởng là đúng nhưng thực chất là sai be bét, nhìn gương thì cũng không thể check hết các góc độ được.
Em tập gym gần 2 năm rồi nhưng kỹ thuật cũng không đúng nên bị lệch sống lưng, từ tết ra không dám tạ nữa, chỉ group x và yoga cho vui vẻ thôi.

Em đang ở giai đoạn này đây cụ: bụng khá phẳng, có múi, rãnh do ăn uống + cardio (em giảm từ 68kg xuống gần 50kg như hiện tại), nhưng mông lép (92 -> 87), thân trên gầy guộc mà bắp chân vẫn to, tự tập thì nản vì chả thấy kết quả gì.

Teekiu công nhận sang xịn, nv ngoan. Hồi cuối năm ngoái, đội tuyển thi đấu xong là em mò ra đó tập sáng sớm để ngắm các em ý.
Mợ thuộc hệ tích mỡ ở bắp chân giống hệt em gái em (cái này khá hiếm vì 90% cả nam và nữ thường tích mỡ ở bụng, mông, đùi, lưng). Bụng nó nhỏ nhưng bắp chân to vãi (cái em Mù Tạt trong bữa trưa vui vẻ cũng vậy, mặt nhỏ, người nhỏ nhưng bắp chân to).
Nó tưởng nó ko béo nhưng thực chất vẫn là bị béo chân vì hồi cấp 2 chân nó gày nhẳng. Em mua cái máy tập xe đạp kia cũng là để bắt nó chăm ngồi đạp cho tiếp tục đốt mỡ. Nó mà chịu khó đi chạy theo em, em kèm cho 2 tháng thì chắc là bắp chân nhỏ lại ngay.

kuok

Xe tải
Chỗ e phòng tập mới siêu đẹp ở khách sạn la thành lại hay dc gặp tuyển thủ việt nam mà có 7 triệu/ năm. Rẻ vkđ. E tập 7 năm rồi chả cần PT
Tekiu hả cụ. Đợt đầu năm em vào hỏi thì báo giá 10tr/ năm nhưng em thấy sale thờ ơ (dấu hiệu đã đủ doanh số, phát giá để vợt gà), mà chỗ đấy để tập nhiều môn, chỗ tập tạ bé quá nên em lại quay lại phòng cũ , rẻ bằng 1/4 mà cũng đủ tắm, xông mỗi cái gái xấu :)

Khem

Xe buýt
giảm cân là do ăn mợ ơi,
tập thì là 1 phần nhưng chỉ làm cho mình khỏe và săn chắc thôi.
kết hợp 2 cái vào thì hiệu quả mới rõ rệt. 1 ngày cụ mợ nạp khoảng 1200 cal, tập 1 tiếng cardio thì chắc đốt dc 5 600, phần còn lại đi đâu nếu ko vào ng, ăn uống linh tinh thì vào mỡ, mà có chọn lọc thì vào cơ và mỡ. nên kiểu j cũng phải giảm ăn (rất từ từ - thay đổi thói quen và đừng có bóp mồm bóp miệng, chỉ là vẫn ăn những thứ mình thích nhưng giảm lượng, giảm tinh bột)- tăng tập!
Vâng cụ ạ :(. Em vui cũng ăn, buồn càng ăn. Ăn như thuồng luồng ba ba, tập nào chịu nổi ạ, hic.

xe rùa 2012

Xe container
bác ib cho em tuổi, sức khỏe, bao nhiêu cm? 3 hay 5 phút?, e nổ đ/c TT TDTT nơi bạn ấy dạy, còn nhờ cô ráo dây riêng ở nhà hay motel là do túi của bác ợ :))

E kê dép hóng địa chỉ “cô”dạy gym này ợ ;))

xe rùa 2012

Xe container
Sao bẩu tập Gym rất chi là đau chym :P
Tê chym trong luyện gym em sợ dễ do chứng rùa cắn (như trên e đã nói: chứng rùa cắn hay ba ba cắn là 1 triệu trứng do gym đem lại như chứng chuột rút trong bơi, hay tẩu hỏa nhập ma trong luyện hấp tinh đại pháp ợ ) :))

Khem

Xe buýt
Vả lại PT đoạn cuối hay có mát-xa giãn gân cốt, thấy mấy chị em trên phòng tập chỗ em rất thích, hở ra lại thấy đăng ký tập PT :))
Cứ khi nào PT chăm sóc chu đáo, mát xa căng cơ các kiểu, y như rằng lại có cái vụ: Chị ơi đợt này có gói này hay lắm; chị ơi em còn thiếu vài chục chỉ tiêu; chị ơi nếu hôm nay em chốt được hợp đồng này thì em sẽ được thăng chức, chị giúp em với... ba la bô lô... Nên em là em cảnh giác cao độ lắm ợ. :D

Anw, bạn master dạy em kickfit gần đây khá thích, nhiệt tình đủ dùng, giải thích cặn kẽ về lộ trình học và từng bài học cụ thể, đặc biệt là rất tự trọng. Bạn ý đang dạy em và con trai em.

SƠN CƯỚC

Xe điện
Có chuyện Pt chén hả cc ? Thế ngày nó chén đc mấy cữ .. nó chén liên toạch thì nó có rũ ra ko biết