[Thảo luận] HOT!!! CSGT Chửi ofer có bằng chứng mời các cụ bình loạn.

Bọn xxx nó được quyền chửi mình à . Đạp con chó nhà chúng nó . Hahahaha. Anh coi mày là anh nên anh chửi .

thanhf78

Xe hơi
Cụ chỉ cần nói ngắn gọn thế này. Sau khi các anh phân tích, tôi đã nhận ra lỗi của tôi, tôi yêu cầu các anh lập biên bản về vi phạm này và cho tôi biết quý danh và chắc vụ của anh, tôi sẽ kiện anh về tội xúc phạm công dân, tôi đã ghi âm hết, nếu cần anh có thể nghe lại. Sau đó cụ không nói gì hết. Xin lỗi chứ 5 phút sau nó lạy cụ như tế sao.
nghe giọng cụ Cap có gang có thép. Phải như thế chứ

hoangviet89

Xe tải
Em không bàn luận chuyện đúng sai của CSGT ( em cũng không nói là CSGT đúng nhé ), em nói đến chuyện cái sai của chủ thớt kéo theo cái sai của CSGT, ấy theo cái lẽ thường là nguyên nhân là do chủ thớt, hà cớ gì bù lu bù loa lên OF này, làm thằng đàn ông, có gan ăn cắp có gan chịu đòn, sao phải lèm bèm, em thề.
cụ hơi nặng lời với em rồi em không có ý muốn kiên csgt hay gì cả cuối cùng e vẫn bắt tay và xxx nói ae thông cảm cho nhau. ý em muốn nói ở đây là ngôn từ của 1 csgt với dân

hoangviet89

Xe tải
Em ngược quan điểm với bác là cái chửi của CSGT nó to hơn cái lỗi của người dân, nhưng bảo là cái sai của chủ thớt kéo theo cái sai của CSGT, em e là không ổn ạ. Vấn đề ở đây là bác ofer nhà ta chưa nắm rõ được các quy định, việc đưa lên cũng là dễ hiểu, là một thông tin - kinh nghiệm - bài học để bác ấy và cả những người khác học tập (em xin lưu ý: việc quay đầu trên vạch đi bộ là điều cực kỳ phổ biến ở HN, iem thề). Chính vì không nắm rõ nên bác ấy có phân bua, sau khi đưa lên OF thì bác ấy đã nhận ra và cũng không nói gì thêm rồi đấy chứ. Còn trong lúc bị tóm kia thì do không biết, cãi lèm bèm hay cãi cùn hay ấp úng, lắp bắp cũng là cãi, và lúc đó nếu CSGT chỉ cần đưa ra NĐ 34, điều khoản rõ ràng thay vì tranh cãi rồi chửi thì có phải hay không ạ.
cụ nói chuẩn ạ tặng cụ ly rượu

Anh Hùng Xa Lộ

Xe điện
Post lên đây để chia sẻ, tâm sự với anh em và cũng là bài học cho anh em. Các cụ không nên nặng lời với nhau ạ. *** cái bọn xxx

cwise

Xe container
cụ nói chuẩn ạ tặng cụ ly rượu
Cảm ơn bác, em k rám nhận đâu ạ. Nhiệm vụ của bác bj là cầm cuốn luật giao thông và NĐ 34, TT 27 đọc kỹ, thường xuyên và tích cực lướt OF, chẳng ai là biết mọi thứ, từ không biết đến biết. Có sai thì sau này mới biết đúng, vài dòng ba lăng nhăng nhưng chân thành vậy.

thanhf78

Xe hơi

vietanhhau

Xe máy
Cụ chủ sn 89 thì phải, nghe đoạn ghi âm giọng có vẻ trẻ và hơi líu nhưg thôi lần đầu thông cảm ạ, bốt lên đây ae chia sẻ lấy kinh nghiệm là chính.

Chip&Nghe

Xe tải
Quay đầu tại phần đường dành cho người đi bộ là sai roài. Mấy chủ **** còn trẻ thiếu kinh nghiệm. Đưa quyển luật GT ra cho bác chủ thớt đọc là xong. 2 bên to tiếng thành ra .... Đây cũng là bài học để anh em rút kinh nghiệm.

bờm sunny

Xe tải
theo tình huống này thì cụ cũng có sai, dưng mà xxx chửi cụ là sai hơn..hòa :D

HoangThucAnh

Xe hơi
Em ngược quan điểm với bác là cái chửi của CSGT nó to hơn cái lỗi của người dân, nhưng bảo là cái sai của chủ thớt kéo theo cái sai của CSGT, em e là không ổn ạ. Vấn đề ở đây là bác ofer nhà ta chưa nắm rõ được các quy định, việc đưa lên cũng là dễ hiểu, là một thông tin - kinh nghiệm - bài học để bác ấy và cả những người khác học tập (em xin lưu ý: việc quay đầu trên vạch đi bộ là điều cực kỳ phổ biến ở HN, iem thề). Chính vì không nắm rõ nên bác ấy có phân bua, sau khi đưa lên OF thì bác ấy đã nhận ra và cũng không nói gì thêm rồi đấy chứ. Còn trong lúc bị tóm kia thì do không biết, cãi lèm bèm hay cãi cùn hay ấp úng, lắp bắp cũng là cãi, và lúc đó nếu CSGT chỉ cần đưa ra NĐ 34, điều khoản rõ ràng thay vì tranh cãi rồi chửi thì có phải hay không ạ.
vote cụ, cơ bản thằng xxx đấy nó quen to tiếng với người dân rồi chứ no giai thích từ từ nói có sách có luât rồi phạt cụ chủ thì phải chấp nhận thôi. Thái độ thằng xxx này em thấy là ko thể chấp nhận dc

29F0983

Xe đạp
Người của nhà nước thi hành pháp luật mà như dân chợ búa vậy. Lạm quyền, loạn ngôn và vô học.

zhao

Xe tải
Ở VN làm tró gì có phần đường cho người đi bộ mà đòi giở luật ra cơ chứ ? Nghe giọng cụ thì tôi thấy cụ không bình tĩnh . Còn xxx văng tục và giọng điệu vô văn hóa. Làm hỏng hết hình ảnh của người chiến sỹ công an giao thông. Con sâu làm hỏng nồi canh.
Trong mắt tôi chiến sỹ CSGT rất là đẹp mà đồng chí đó lại văng tục . Phí quá

Ở VN làm tró gì có phần đường cho người đi bộ mà đòi giở luật ra cơ chứ ? Nghe giọng cụ thì tôi thấy cụ không bình tĩnh . Còn xxx văng tục và giọng điệu vô văn hóa. Làm hỏng hết hình ảnh của người chiến sỹ công an giao thông. Con sâu làm hỏng nồi canh.
Trong mắt tôi chiến sỹ CSGT rất là đẹp mà đồng chí đó lại văng tục . Phí quá
Cụ chủ đi sai mà cụ
"Phần đường dành cho người đi bộ sang đường" cụ nhé

corolla7930

Xe đạp
nghe đến cái đoạn "... anh coi mày là em anh mới chửi mày.." thật là vãi lái :))

zuzi

Xe hơi
Sao cụ chủ ko nhờ cụ Havu làm cái đơn khiếu nại tác phong làm việc của xxx nhỉ ???
Cho chúng nó chừa cái tật chửi bậy đi ...

Evolution

Xe điện
Em thấy lý luận đèn xanh của minh thì người đi bộ là đèn đỏ thì làm gì có ai đi bộ là chuẩn chứ nhỉ. Những đoạn đường dành cho người đu bộ mà không có đừn đỏ thì nó mới bắt được chứ nhỉ. Luật thì chung chung quá.à tiên sư cha nhà chúng nó dâm chửi công dân

cuonglinh

Xe hơi
nói chung nó chửi mà bị ghi âm là nó sợ rồi, không thì đừng hòng nó tha

Kit07

Xe hơi
Đoạn cuối lúc thằng xxx nó nói " ở ngoài đường anh không được phép chửi dân, nhưng do coi mày là anh em nên anh mới chửi " hehe Nghe buồn cười quá :)):)):)) Đúng kiểu vừa đấm vừa xoa

Chỉnh sửa cuối: