[Thảo luận] HOT!!! CSGT Chửi ofer có bằng chứng mời các cụ bình loạn.

SPL

Xe container
Nghe giọng thằng chửi cụ giống y xì thằng thượng úy mà bắt em ở chỗ Khâm Thiên cách đây mấy tháng vì em rẽ từ Xã Đàn vào Khâm Thiên mà không đi vào làn nhỏ mà ra giữa ngã tư mới rẽ, em chiến với 2 thằng xxx giữa ngã tư mất 20' lận, như mổ bò luôn. Hôm đó em không ghi âm nên nó ép em đưa giấy tờ được, may mà sau cũng chỉ BB dừng đỗ sai vạch mất 400k. Cách nó nói với cụ không đưa giấy tờ thì nó cẩu xe thì em nghĩ là chính nó, nó sinh năm 79 chuyển từ bên PCCC sang CSGT và nó làm ở 1234 Đường Láng. Chẳng qua nó thấy cụ ghi âm nó chửi cụ nên nó sợ đành phải hạ giọng để cho cụ đi chứ làm gì có kiểu "anh chửi mày vì anh coi mày là em" hài vãi =))
Mà cụ để nó chửi vậy cũng chịu à, hai thằng kia chiến với em đến gần nửa tiếng mà có dám chửi câu nào đâu, chửi em là em chửi lại ngay, cần em điểm mặt gọi tên tổ nó ra chứ em sợ gì thằng nào. Cách cụ chiến với nó còn non quá, giọng run quá mất nhuệ khí, cuối cùng lại thành mình xin nó mặc dù mình đã nắm được thóp nó rồi, lần sau cụ cố gắng lên nhé.

Chỉnh sửa cuối:

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
nói chung e phải học tập bác chủ, mà mấy thằng XXX bây giờ láo lắm, cứ gặp dân là như bố người ta
Cụ định học tập cái gì, đi sai luật rồi cãi cùn à, em không bênh gì xxx nhưng em cũng éo tiêu hóa nổi cái kiểu lý sự cùn như chủ thớt, xxx bẩn cũng nhiều nhưng thử hỏi không có xxx đứng ra ở các ngã ba, ngã tư để cho cái loại bất chấp luật GT chen nhau thì thử hỏi cụ đi lên mây à, cụ cứ đi đúng luật xem xxx có thổi hay hành cụ không, đã đi sai rồi khi bị phạt lại thế này thế nọ.

thule6

Xe điện
Em đã nói là nếu đi lên giữa ngã tư thì sẽ tắc đường vì chặn đầuu các xe khác rẽ trái. Mà xe nào cũng quay như e luôn
Ấy ấy luật là luật cụ nhá cụ không phải là người chấp pháp nhá, Nếu luật mà sai thì cụ góp ý nhưng vẫn phải tuân thủ đến khi sửa đổi nhá. Cụ quay đầu xe mà chém vào phần đường dành cho người đi bộ là sai nhá :D. còn thằng xxx chửi cụ là nó chán sống roài. Nếu cụ cao thì cụ phải để nó lập biên bản và cụ ghi thái độ của nó vào biên bản (kể cả câu chửi) ghi rõ có ghi âm làm bằng chứng. Em đảm bảo với cụ là thằng đó quỳ ngay xuống xin cụ nhón tay làm phúc ngay, ko biết chừng lại mời cụ đi giải khát :))
Chúc cụ lần sau bình tĩnh hơn khi gặp xxx, và xin nói để cụ hiểu thêm những thằng chửi như vậy ko phải là người đâu =))
Bài này em ko vodka cụ đâu nhé :D dùng tạm (b)

ndb_s

Xe tải
công an là anh của nhân dân mà ... :(

ABCD

Xe tải
Đoạn chửi nhà cháu ko bàn,nhưng ông sai lè lại còn cãi cùn nản quá......

Ncgroup

Xe tải
Chỗ này đúng là cụ chủ sai luật rồi, nhưng mà xxx đã chửi cụ nên fai thả xe cụ là hợp lý. Mà cụ lần sau cãi xxx fai hùng hổ lên, chứ giọng run run như thế kia thì có đúng có khi cũng bị biến thành sai đấy ạ.

ozzfan

Xe tải
Không biết là sai hay đúng nên mới run chứ nếu biết chắc là đúng thì sợ gì.

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
này,nghe xong đoạn chửi,nói thật là e tsb mấy thằng xxx,cụ ơi,vụ này cần phải đưa cho 1 phóng viên,cần vạch mặt cái thằng cẩu tặc xx này,loại vô học

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Không có hình ảnh thì hơi khó cụ ợ :P Người ta lại cãi là ghép âm thôi. Vụ này coi như chìm xuồng, anh em nghe cho biết :( Tối thiểu phải được như cụ của Đức Thịnh.
Mà cụ nếu đã quay xe trên vạch sang đường đi bộ thì cũng là cụ sai rồi. Căng quá cũng mệt :P

ABCD

Xe tải
Em chỉ có đôi lời gửi bác chủ thớt và các bác khác:
- Thứ nhất : Bác chủ thớt đi sai, dù trong bất cứ hoàn cảnh nào, luật là luật, quay đầu xe trên vạch dành cho người đi bộ là sai, không lý do.
- Thứ hai : việc CSGT bức xúc vì giải thích mãi mà bác vẫn cố tình không hiểu dẫn đến những phát ngôn mang tính "đời thường" âu nó cũng là điều khó tránh khỏi mặc dù nói thẳng là họ sai. Mong mọi người hiểu và thông cảm cho công việc của họ, gặp phải tình huống như trên rất khó giữ được bình tĩnh.
- Tuy nhiên, cái mà ta nhìn thấy ở đây là CSGT họ xử lý vẫn có tình có lý, giải thích nhắc nhở chứ không phạt, mặc dù với thái độ của bác chủ thớt thì nói thực nếu em là CSGT em cũng sẽ lập biên bản.
- Trên góc độ diễn đàn, cá nhân em không cổ xúy việc chống người thi hành công vụ, nếu là 1 ofer đích thực hãy gương mẫu chấp hành đúng luật ATGT.
Cụ nói chuẩn ai cũng phải đi làm cả, theo nhà cháu tình huống này nên bỏ qua, để thế này vô tình mấy ông nhà báo vào là hại người ta luôn đấy.

kiamorning2007

Xe tăng
"anh coi mày là em anh mới chửi" Nhất kụ nhá giờ có anh làm xxx rùi
Em nghe xong cũng thấy hơi bị bức xúc, em chưa nói tới vụ chửi cụ chủ, mà tại sao xxx GT lại nói chuyện xưng mày với tao, anh với mày được nhỉ.

hungbm

Xe điện
Lỗi quay xe nơi giao nhau với vạch cho người đi bộ là có, anh em lái xe cần hết sức cẩn trọng. Việc XXX k tuân thủ điều lệnh CAND là sai, đặc biệt đã k kính trọng nhân dân lại chửi nhân dân lại càng sai, cần phải xử lý kỷ luật

TranCB

Xe tăng
Hóa ra XXX là anh em của cụ chủ thớt đới... Nếu cụ chủ là dân thì không bị XXX chửi đâu :))... mà chỉ bị đánh thôi.. hê hê.

Tribute

Xe container
Xét về luật thì cụ chủ thớt sai nhưng phải nói là thằng nào soạn cái điều khoản đó ngu hơn chó. Còn bọn xxx thì quá lộng quyền, người ta sai hay ko hiểu luật thì phân tích cho người ta hiểu, đằng này cứ coi như tội phạm hình sự, chửi bới tùm lum, mất tư cách đạo đức CAND quá. Quan điểm của em là ai sai người đó chịu, cụ chủ sai phần giao thông chịu phạt giao thông, xxx vi phạm điều lệnh CAND, cho nghỉ việc.

xuandai

Xe buýt
xxx xưng mày tao, chửi nhưng câu mà giờ em ngượng quá ko nhắc lại đc. Dân mình đang rất phí tiền cho chúng nó ăn học

fuxe

Xe container
vừa "mày" vừa chởi ĐCM mày ^:)^, bố của dân oai quá :P

29T_6977

Xe tải
A coi mày Là ae a chửi mày như ae thôi, có Gì thì mày xin a 1 tiếng, =)) ôi điệp khúc của xxx