[Thảo luận] HOT!!! CSGT Chửi ofer có bằng chứng mời các cụ bình loạn.

phongquan10

Xe máy
Em chẳng thèm đọc hết, lái xe không biết luật còn đi ghi âm cái sai của người khác, post lên hỉ hả như chiến tích lớn.
Quan điểm của em, đừng sửa cái sai này bằng cái sai khác, 1000 người sai luật xong rồi bắt người ta nhẹ nhàng ngọt nhạt, em xin lỗi, phải em cũng không làm được.
Đây là 2 việc hoàn toàn khác nhau cụ ạ!
Chủ thớt sai, ai cũng biết, cãi nhau không nhận ra cái sai: chủ thớt sai tiếp. Nhưng xxx chửi dân, chắc chắn là láo, QUÁ LÁO! không chấp nhận được.

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt đi sai nhưng lại cãi cùn, luật là luật, không được quay đầu trên vạch đi bộ thì bát kể có người qua hay không, kể cả nửa đêm vắng tanh cũng là vi phạm. Dốt vừa vừa người ta còn chịu được, dốt quá mà lại cùn thì dell' ai mà chịu nổi. Thông cảm cho xxx trong vụ này đi!

MaiMai

Xe buýt
Thực tế là cụ chủ đi sai rồi. Và cụ cãi cũng hơi lắp bắp nữa. Nhưng vì cụ có cái ghi âm nên chúng nó mới để cụ đi thôi.

cwise

Xe container
Cụ chủ không sai thì CSGT có cơ hội để chửi không ạ.

Thưa cụ, nếu đi đến giữa ngã tư mới quay đầu, không bao giờ tắc đường, chỉ tắc khi quay đầu cứ bon chen không nhường xe đi thẳng. Em quay đầu hoặc rẽ bao giờ cũng chờ cho hướng của mình đèn chuyển sang đỏ hoặc khi hết xe, văn hóa giao thông phải biết chờ đợi và nhường nhịn cụ ạ.
Hố hố, như vậy là phải chờ có sai thì CSGT mới được chửi đây, hay thật. em xin bổ sung điều 7 bác Hồ dạy: chửi thật lực dân khi dân sai. Bó tay với cmt này luôn. Sốc.

cwise

Xe container
Cụ chủ thớt đi sai nhưng lại cãi cùn, luật là luật, không được quay đầu trên vạch đi bộ thì bát kể có người qua hay không, kể cả nửa đêm vắng tanh cũng là vi phạm. Dốt vừa vừa người ta còn chịu được, dốt quá mà lại cùn thì dell' ai mà chịu nổi. Thông cảm cho xxx trong vụ này đi!
Bác nói thế chưa chuẩn, có hai việc tách bạch: việc sai đã rõ không nói làm gì, nhưng theo em hiểu ý bác nói: sai là phải chửi đúng không ạ vì "ai mà chịu nổi". CSGT sinh ra ngoài nhiệm vụ bắt còn có trách nhiệm hướng dẫn, giải thích chứ không phải là: không giải thích được, không hướng dẫn đựoc thì chửi bác nhé. Trong trường hợp này chỉ đơn giản là lập luôn biên bản, giữ giấy tờ để xử phạt, khổ chủ có quyền ghi ý kiến của mình trong BB. Thế thôi. Em không thông cảm cho xxx trong vụ này, cần học lại quy trình nghiệp vụ.

Chỉnh sửa cuối:

TL_Vietnam

Xe lăn
Khi nó chửi kụ kụ phải ghé vào tai nó - nhỏ thôi "dcm nhà mày" nó im kụ lại ghé vào tai nói nhỏ với nó :-B, cứ như thế trong đoạn ghi âm toàn thấy nó chửi kụ thôi <:-P

thuysinh.tl

Xe container
He he. Trả lời như cụ là không được roài. Nếu vậy, mình mà sai là các quan, xxx cứ được chửi thật lực ợ? Cụ chủ đã sai khi quay đầu trên vạch dành cho người đi bộ nhưng phải giải thích rõ cho người ta chứ không phải chửi người ta như vậy được. Nếu chửi như vậy mà không mặc cảnh phục thì có lẽ xxx cũng đã nhận vài cái "vi ta min thoi" vào mặt roài
Cụ chủ không sai thì CSGT có cơ hội để chửi không ạ.

Thưa cụ, nếu đi đến giữa ngã tư mới quay đầu, không bao giờ tắc đường, chỉ tắc khi quay đầu cứ bon chen không nhường xe đi thẳng. Em quay đầu hoặc rẽ bao giờ cũng chờ cho hướng của mình đèn chuyển sang đỏ hoặc khi hết xe, văn hóa giao thông phải biết chờ đợi và nhường nhịn cụ ạ.

biahoihanoi

Xe lăn
Nếu quay đầu trên phần đường cho người đi bộ là sai nhé. Còn đường đông thị cụ cứ rốn thên 2 mét nữa rồi quay cho tắc luôn. Lúc đó xxx phải ra phân làn mời cụ đi.

Thiepk32

Xe tăng
đoạn này gần chỗ em cụ cứ làm căng là xxx chán ngay.
chủ yếu xxx bắt sai xe biển ngoại tỉnh.

T91

Xe container
Ngày nào em cũng đi qua đây, mấy xxx chủ yếu bắt sai làn thôi

cụ chủ bị gọi chắc một phần vì biển 12

Arc_Ml350

Xe buýt
Cụ jun nhưng chắc cụ có quả máy ghi âm chuyên nghiệp...nhìn xxx nó mới kinh, xxx lỡ mồm rồi nên ko xử lý cụ, chứ vụ này là cụ sai lè đếyy :))

nnm2008

Xì hơi lốp
Cụ đi thế là sai rồi, thằng công an chửi láo thế mà cụ cũng để yên được ah, nghe giọng thằng công an lúc cuối còn run hơn giọng cụ chủ, hê hê

Vietkid

Xe điện
Hố hố, như vậy là phải chờ có sai thì CSGT mới được chửi đây, hay thật. em xin bổ sung điều 7 bác Hồ dạy: chửi thật lực dân khi dân sai. Bó tay với cmt này luôn. Sốc.
Em viết gọn nên cụ không hiểu ý em, đương nhiên CSGT sai khi chửi, thậm chí mày tao với dân, nhưng trong hoàn cảnh này, em thông cảm được.
Phải cụ, cãi nhau với đầu gối cụ có tức không.

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Nếu em là xxx em cũng chửi, MK, đã sai lại còn cãi cùn, phải em không cần chửi, cho xe cẩu đến kéo đi luôn.

HoangThucAnh

Xe hơi
Cụ chỉ cần nói ngắn gọn thế này. Sau khi các anh phân tích, tôi đã nhận ra lỗi của tôi, tôi yêu cầu các anh lập biên bản về vi phạm này và cho tôi biết quý danh và chắc vụ của anh, tôi sẽ kiện anh về tội xúc phạm công dân, tôi đã ghi âm hết, nếu cần anh có thể nghe lại. Sau đó cụ không nói gì hết. Xin lỗi chứ 5 phút sau nó lạy cụ như tế sao.
như này là chuẩn nhất cho cả 2, xxx no quen chửi rồi, nhiều cụ bảo xxx bị cãi cùn nó chửi theo đời thường vậy nếu theo đời thường em cho nó vỡ alo lúc đấy có bị là chống người thi hành công vụ ko ạ