[Thảo luận] HOT!!! CSGT Chửi ofer có bằng chứng mời các cụ bình loạn.

hondalegend

Xe hơi
Đoạn cuối lúc thằng xxx nó nói " ở ngoài đường anh không được phép chửi dân, nhưng do coi mày là anh em nên anh mới chửi " hehe Nghe buồn cười quá :)):)):))
Đúng là buồn cười thằng xxxx thật đấy lá mặt lá trái kinh nó không cắn được lại quay sang vẫy đuôi.

dac

Xe tăng
Em ko xem được clip của cụ nhưng em thấy quay đầu cắt phần đường người đi bộ là sai.
HN ít bắt chứ trong SG các chú cũng hay soi lỗi này nên đi rẽ hay quay đầu luôn phải để ý tránh vạch cho người đi bộ

manhkienhb

Xe tải
Ra cái gì nữa. Xong hết rồi. Cụ chủ cũng ok xin nó rồi còn gì. Bị nó dọa phải xin nó ( Vâng vậy thì em xin). Cụ chủ run quá! Chỉ nực cười thằng xxx: Anh chửi mày trên phương diện anh em, coi như anh em anh mới chửi. F nhà nó, anh em mà nó gọi người ta vào ah? Nếu là chửi em thì em không yên như cụ. Có 1 lần em bị phạt vì tội đội mũ bảo hiểm không đủ chất lượng khi đi 2B, xuống em lý sự với thằng xxx CĐ. Nó cầm gậy gõ vào ngực em rồi chửi C Đ M M. Ức quá em vào mẹ chỗ chúng nó ngồi bảo vừa ghi âm được ( lúc đó tay em cầm đt). Và bảo mũ bố là mũ đểu cho chúng mày kiểm tra chất lượng, kiểm tra xong bố cũng kiểm tra chúng mày. Chú xxx vừa chửi ra xin lỗi và trả giấy tờ. Vì cùng là người ở Huyện với nhau nên em cũng ngại nên đi.

duth@$*&

Xe buýt
quay như bác nói là sai rồi, nhưng mà xxx chửi dân thì cũng chẳng ra gì

ldthuan

Xe máy
"anh coi mày là em anh , anh mới chửi" :)), haha, e dự là vì xxx nó đã trót chửi cụ chủ thớt mà lại phát hiện ra là bị ghi âm nên nó mới mềm mỏng thế đấy, cụ thử không ghi âm xem nào. Xxx nó trót ngu nhưng nó tỉnh nhanh lắm, cụ chủ thớt mai thử đi lại như thế cem có ăn biên bản không?:)), e dự là trong trường hợp này cụ cũng đi sai đấy nhé, nhưng cụ quái hơn xxx, :))
Lúc đầu chửi hăng vì tưởng sắp ghi ấm =)), sau phát hiện ra đã ghi âm cả lời chửi nên run hơn cả chủ thớt

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em thấy cụ chủ xứng đáng phải nộp phạt và cũng xứng đáng nhận được ít nhất là một lời xin lỗi. Vậy mới là tình và lý phải không cụ xauzai? À, chủ nhật ra sân đó nhá :)
Vâng, em cũng cho vậy là đúng, xử lý trực tiếp hay hơn việc báo chí can thiệp vào ạ.

Chủ nhật em nhớ rồi, hì

phamluan8x

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Ơ cụ chủ thới có thêm người anh làm XXX
Lần sau em gặp XXX em cứ bảo là em của cụ chủ

Cabapro

Xe đạp
ôi hài thế. Anh coi mày là em anh mới chửi. Bác làm cái văn bản gửi lên phòng lên đội lên CA thành phố đề nghị giáo dục lại nhân cách, văn hóa, gửi lên. Thế là xong.

thienbeo

Xe tải
Có bác nào nhà báo thì đưa thông tin lên mấy trang web cho mọi người cùng bình luận

tuanha2106

Xe hơi
đồng chí cảnh sát này còn tỉnh lắm

Khuu

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Theo em thì mình cũng nên đặt địa vị vào cả hai bên. Cụ chủ thớt rõ ràng sai lè lè rồi vẫn cố cãi vì thấy nhiều cụ cãi thắng trên OF nên muốn học tập. xxx thì trình độ và cách xử lý kém dẫn đến nổi nóng và văng tục (âu cũng là cái lợi của việc xoắn và ấp úng chứ mạch lạc nó lại không cáu he ... he...). Tốt nhất các cụ nên gỡ bỏ đoạn ghi âm đi kẻo kền kền nó vào!

hoinhap

Xe tăng
Cụ chủ đi sai mà cụ
"Phần đường dành cho người đi bộ sang đường" cụ nhé
Phần đường này nó cắt ngang mặt đường từ lề trái sang lề phải, nếu không đè qua để quay đầu thì cụ cho xe bay qua chắc!

Taunhanh

Xe hơi
cẩn thận chó cắn đấy.chó cắn ai chó cắn ai chả run.mà chó cắn làm j cần lí lẽ

vuatocdo

Xe tải
Theo em thì mình cũng nên đặt địa vị vào cả hai bên. Cụ chủ thớt rõ ràng sai lè lè rồi vẫn cố cãi vì thấy nhiều cụ cãi thắng trên OF nên muốn học tập. xxx thì trình độ và cách xử lý kém dẫn đến nổi nóng và văng tục (âu cũng là cái lợi của việc xoắn và ấp úng chứ mạch lạc nó lại không cáu he ... he...). Tốt nhất các cụ nên gỡ bỏ đoạn ghi âm đi kẻo kền kền nó vào!
Ai đúng thì thôi ai sai thì xử lý thế là xong, không phải thích lăng mạ người khác là được nhất là tư cách đạo đức người chiến sỹ công an, tốt nhất cụ chủ lên gửi cho ANTV để giáo dục lại những con sâu con của ngành đỡ làm ô nhục ngành sau này.

kimithanh

Xe tăng
Đứt mợ sao ko ghi tên vào rồi lên đôi nó xem nó lam ntn mà dám chửi dân, bọn chó chết, các bac thông cảm em rất bức xúc với bọn khốn nạn này

diepta

Xe tải
thôi cùng dân vn cả bỏ qua :D để họ leo cao hơn đê

bentley8

Xe điện
Nhờ câu chửi của xxx mà cụ chủ thớt thoát quả phạt, xxx thì mất bữa bia. Nói chung em không ủng hộ kiểu đôi co giữa xxx và lái xe thế này, chỉ vì cái giấy chứng nhận đăng ký và bằng lái mà xxx ko làm gì được, dù biết 10/10 bắt chúng; nếu thả thì xe chạy mất ko có cách gì nộp phạt, nên từ thế thượng phong trở thành thế yếu như thế là lỗi của người làm luật. xxx có quyền phạt trước và sau đó dân có quyền kiện lại xxx. Sợ không thu được bằng thì thu bằng đóng tiền vào tài khoản ngân hàng như # nghĩ ra vậy.

nhimminh123

Xe hơi
Cụ chủ đi thế thì sai rồi. Còn xxx thì ................. ke ke