[Thảo luận] HOT!!! CSGT Chửi ofer có bằng chứng mời các cụ bình loạn.

Namnt1511

Xe đạp
bác có nhớ tên hay biển hiệu thằng dog xxx nào chửi bác không? bác gửi lên đài báo cho chết xxx chúng nó đi chứ. Nó mà sủa ra câu dm, d.cha ở đây với em thì coi như cả nhà nó chết

khongan

Xe buýt
bác có nhớ tên hay biển hiệu thằng dog xxx nào chửi bác không? bác gửi lên đài báo cho chết xxx chúng nó đi chứ. Nó mà sủa ra câu dm, d.cha ở đây với em thì coi như cả nhà nó chết
Ngày nào thằng XXX chẳng đứng ở đó, thích thì truy ra ngay mà cụ.

Cụ chủ sai rồi nhưng mà vẫn cãi nên XXX bí quá buông câu chửi thoai. Em mà là XXX em cũng chửi.

Có vụ nào XXX sai mà dám chửi anh em OF thì cho ra bã luôn nhể

Chỉnh sửa cuối:

thanhkt

Xe máy
ui rồi ôi, có lên báo cũng chỉ khiển trách

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Haizz, OF giờ cũng adua kiểu bầy đàn phết nhờ, chủ thớt sai lè ra thì chả mấy ông vào chê trách, xxx cũng sai lè ra thì xúm vào chửi bới lại nó rồi còn tung hô chủ thớt, lại còn động viên, khích lệ chủ thớt đưa lên báo nữa chứ =))

captivaltz

Xe điện
Em cũng phải chửi phát, Toshiba bọn Min/Mod của Otofun.
MinMod đừng xì hơi em nhé, đấy là em coi các cụ MinMod như anh em trong nhà em mới chửi đấy :))
Đek FUN tý nào

p/s: Em cho rằng chủ thớt phải đi thay quần òi :))

longvu

Xe tăng
1./ chủ thớt quay đầu đè vạch sai rồi
2./ XXX chửi ngọt, rất sang mồm
3./ chủ thớt nói rất nhiều, nhưng ko có uy nên xxx cho là vớ vẩn.

Website
www.facebook.com
Em cũng phải chửi phát, Toshiba bọn Min/Mod của Otofun.
MinMod đừng xì hơi em nhé, đấy là em coi các cụ MinMod như anh em trong nhà em mới chửi đấy :))
Em cũng coi cụ như anh em mới xì hơi lốp. Mời cụ nghỉ 1 tuần.

gauon

Xe máy
Ngày xưa ông anh trai em còn đánh em nữa cơ, ông xxx này coi bác là em mà chỉ chửi thôi là nhẹ đấy!

sh150i1980

Xe tăng
cụ đi quá sai rồi ,sai thì nhận lỗi chứ đi như cụ e cũng ghét vì sáng nào e đi lấy vợ hai cũng phải đi bộ qua đường đi đúng vạch mà gặp các ông lái xe như cụ . xxx nhắc và bắt cụ là đúng , cụ đi hết cái vạch đi bộ rồi quay đầu chẳng ai bắt cụ . cụ sai cụ cãi xxxx ko giữ được bìng tĩnh mới chửi. khổ thân bác xxxx này .

Website
www.facebook.com
cụ đi quá sai rồi ,sai thì nhận lỗi chứ đi như cụ e cũng ghét vì sáng nào e đi lấy vợ hai cũng phải đi bộ qua đường đi đúng vạch mà gặp các ông lái xe như cụ . xxx nhắc và bắt cụ là đúng , cụ đi hết cái vạch đi bộ rồi quay đầu chẳng ai bắt cụ . cụ sai cụ cãi xxxx ko giữ được bìng tĩnh mới chửi. khổ thân bác xxxx này .
Cụ qua đường lúc đèn cho người đi bộ xanh hay đỏ ợ?:))

mrkoi

Xe tăng
Cụ chủ thớt có vẻ vẫn run thì phải, nhưng mà thế là đúng đới, quay đầu cụ phải đi qua vạch kẻ cho người đi bộ thì mới được quay, nhưng mà cụ cãi vớ vỉn quá nên xxx cáu mới chửi :)) a e nói thật đấy, đừng đánh e :))

tuananh6556

Xe tải
Cụ chủ cho nên báo đi xxx kiểu gì cũng đi chăn gà.

Jeep29k8016

Xe đạp
Cụ này đi sai rùi, xxx tha cho cụ vì nó chót chửi cụ 2 câu và biết bị ghi âm thui, lần sau đi thì để ý cụ ạ!

cutkitAMG

Xe tải
Cụ này cãi nó lắp bắp quá, chắc mới cãi lần đầu. Em cũng có lần cãi nhau với xxx, em rẽ phải từ Lê Văn Lương sang Láng. Có chú xxx 2 vạch vàng nhảy ra chặn quy tội rẽ không xi nhan. Biết mình sai, nhưng em vẫn chày cối cãi là em rẽ trong làn bên phải, lại có biển xanh chỉ hướng phải đi. Nhưng anh xxx nói cứ rẽ là phải xi nhan, dù là rẽ phải. Cãi nhau 1 hồi, một ông thượng úy đi ra hỏi giấy tờ xe, em cũng ko đưa và cãi lại từ đầu. Sau nó cậy đông và có cả CSCĐ đằng sau, em phải gọi điện cho người thân và giơ thẻ của em (ko phải thẻ xxx nhé) thì nó bảo lần sau rút kinh nghiệm. Trước khi đi, em chào và cười với anh xxx ban đầu một cái rõ tươi.

butchikim

Xe ba gác
Cụ này cãi nó lắp bắp quá, chắc mới cãi lần đầu. Em cũng có lần cãi nhau với xxx, em rẽ phải từ Lê Văn Lương sang Láng. Có chú xxx 2 vạch vàng nhảy ra chặn quy tội rẽ không xi nhan. Biết mình sai, nhưng em vẫn chày cối cãi là em rẽ trong làn bên phải, lại có biển xanh chỉ hướng phải đi. Nhưng anh xxx nói cứ rẽ là phải xi nhan, dù là rẽ phải. Cãi nhau 1 hồi, một ông thượng úy đi ra hỏi giấy tờ xe, em cũng ko đưa và cãi lại từ đầu. Sau nó cậy đông và có cả CSCĐ đằng sau, em phải gọi điện cho người thân và giơ thẻ của em (ko phải thẻ xxx nhé) thì nó bảo lần sau rút kinh nghiệm. Trước khi đi, em chào và cười với anh xxx ban đầu một cái rõ tươi.
Đã sai còn cố tình cãi là ko đc rồi :(

cutkitAMG

Xe tải
Vì hôm đó anh xxx khện quá, nên em ghét thái độ. Chứ mọi khi em đều ngoan ngoãn ký biên bản và nộp phạt đấy chứ, nếu như em sai.

Hasami

Xe hơi
Em đã từng bị bắt ở đây 1 lần, rẽ phải không xi nhan, em đi 2 bánh cụ ạ. Em không cãi mà em chỉ xin thôi ạ. Em thấy các anh í viết vào biên bản là em đội mũ BH không cài quai, phạt 160k. :(
Các cụ cho em hỏi ngu tí, tội rẽ phải không xi nhan và tội đội mũ BH không cài quai thì cái nào bị phạt nhiều xiên hơn ạ? Em là cái phần luật lá không nắm đc ạ. Em đội mũ BH có cài quai rùi, các cụ cứ ném đá nhiệt tình ạ:">