[Funland] Hôn nhân sau 15 năm....

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Lại còn thế này nữa chứ: "Giờ chỉ cho bên trên thôi, bên dưới thì chưa được... Giờ ngủ đi đi." Em cũng đang ngủ vì đi xe máy cả ngày, bảo "ngủ thì ngủ". Nửa đêm quờ quạng, ướt ướt ướt là, thế là tình tính tang :)) :))
Thế đã ăn thua gì đâu cụ. Có hôm tạt ngang đoạn đường vắng bị em troll cho một vố, đang ấy ấy em đột nhiên xếch quần bảo "có người". Gấu nhìn quanh một hồi còn bảo "làm gì có ai đâu", thế là lại chén tiếp ;))

landaumuaxe

Xe điện
Em vãn chưa chốt được quán nào , định chốt soft thì gọi lên book đã kín vào mai rồi, mới buồn ạ, chỗ đó cũng gần nhà tiện mà khó quá

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em vãn chưa chốt được quán nào , định chốt soft thì gọi lên book đã kín vào mai rồi, mới buồn ạ, chỗ đó cũng gần nhà tiện mà khó quá
Cụ ở đâu, 15 năm ngày cưới thì cụ thẳng tiến 168 Nguyễn Khánh Toàn ~o)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Còn muốn không gian yên tĩnh cụ đặt phòng Vip ở Đông Sơn - Số 1 Trần Đăng Ninh. Ngồi ăn có các cháu nó chơi đàn nghe hay lắm, kể cả đàn tam thập lục ~o)

landaumuaxe

Xe điện
Còn muốn không gian yên tĩnh cụ đặt phòng Vip ở Đông Sơn - Số 1 Trần Đăng Ninh. Ngồi ăn có các cháu nó chơi đàn nghe hay lắm, kể cả đàn tam thập lục ~o)
Cụ ở đâu, 15 năm ngày cưới thì cụ thẳng tiến 168 Nguyễn Khánh Toàn ~o)
em vừa chốt nhà hàng chỗ An Dương rồi cụ ạ, hii mai không pải lang thang rồi,
giờ chuẩn bị về tắm rửa , úp lồng bàn đợi gấu về, gấu vừa lên mb nhắn là tối nay nhớ cái lễ động phòng cưới , tắm rửa cho sạch sẽ sớm đi :))

xommai

Xe tải
Nhà em 19 năm hôn nhân ( nhanh thật🥰), trừ những ngày giận nhau còn ngày nào cũng nhắn tin cho nhau, ngoài ra còn group zalo của vợ chồng con cái hai vc hoặc các con có tin vui hay sự vụ gì là nhắn vào nhóm, tế nhị hoặc bàn bạc việc gì 2vc nhắn riêng, mà ngày nào cũng phải vài tin, không nhắn cho nhau là về 2 vc lại thắc mắc “ hôm nay em/anh làm gì mà chả thấy ý ới gì thế”.

landaumuaxe

Xe điện
Nhà em 19 năm hôn nhân ( nhanh thật🥰), trừ những ngày giận nhau còn ngày nào cũng nhắn tin cho nhau, ngoài ra còn group zalo của vợ chồng con cái hai vc hoặc các con có tin vui hay sự vụ gì là nhắn vào nhóm, tế nhị hoặc bàn bạc việc gì 2vc nhắn riêng, mà ngày nào cũng phải vài tin, không nhắn cho nhau là về 2 vc lại thắc mắc “ hôm nay em/anh làm gì mà chả thấy ý ới gì thế”.
vâng chuẩn rồi , nhà e cũng có cái nhóm gđ với 2 bạn lớn, có gì vui vào đó còn lại vc thì cứ nhắn riêng, gần như ngày nào cũng vẫn nhắn cho nhau, k nhắn là trách khéo, 19 năm rồi , vc cụ cũng hạnh phúc quá , chúc cả nhà mình luôn hạnh phúc, bình an nhiều nhiều

xommai

Xe tải
vâng chuẩn rồi , nhà e cũng có cái nhóm gđ với 2 bạn lớn, có gì vui vào đó còn lại vc thì cứ nhắn riêng, gần như ngày nào cũng vẫn nhắn cho nhau, k nhắn là trách khéo, 19 năm rồi , vc cụ cũng hạnh phúc quá , chúc cả nhà mình luôn hạnh phúc, bình an nhiều nhiều
Cảm ơn cụ ạ.

starsn

Xe điện
...mà may lại được vợ an ủi bảo của đi thay người, vc cùng nhau cố gắng trả nợ, bảo e đừng nghĩ nhiều mà mang bệnh khổ vợ con.
Vợ nhà cụ với chồng đúng là nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa :))

ThaiSonls

Xe đạp
Cụ là nhất rồi, cuộc sống may mắn gặp người Vợ đảm đang vậy. CS thì cũng không phải ai cũng may mắn thế, nên cứ hưởng thụ và sẻ chia cho mọi người cùng có niềm tin vào những điều tốt đẹp Cụ nhé... Chúc gia đình Cụ hạnh phúc viên mãn nhé...

landaumuaxe

Xe điện
Cụ là nhất rồi, cuộc sống may mắn gặp người Vợ đảm đang vậy. CS thì cũng không phải ai cũng may mắn thế, nên cứ hưởng thụ và sẻ chia cho mọi người cùng có niềm tin vào những điều tốt đẹp Cụ nhé... Chúc gia đình Cụ hạnh phúc viên mãn nhé...
Vâng, e cũng biết m ăn may, nên cũng cố gắng giữ gìn
Vợ nhà cụ với chồng đúng là nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa :))
Vì vợ e cảm thấy như hiện nay là quá đủ, quá tốt, k cần phải quá vì tiền mà khổ sở, ko ai có chọn mọi thứ hoàn hảo, nên chuyện mất tiền cũng coi như hạn ạ

starsn

Xe điện
Vì vợ e cảm thấy như hiện nay là quá đủ, quá tốt, k cần phải quá vì tiền mà khổ sở, ko ai có chọn mọi thứ hoàn hảo, nên chuyện mất tiền cũng coi như hạn ạ
Vâng, em nói vui thôi cụ, vợ cụ nâng niu chồng quá, làm như hở ra là sinh bệnh ấy. Em thấy sến nên nói thế, nhưng chắc nhà nào cũng có kiểu sến riêng 🥰

maytinh8780

Xe tăng
Cụ có một gđ thật hạnh phúc. Em chúc mừng cụ.

landaumuaxe

Xe điện
Vâng, em nói vui thôi cụ, vợ cụ nâng niu chồng quá, làm như hở ra là sinh bệnh ấy. Em thấy sến nên nói thế, nhưng chắc nhà nào cũng có kiểu sến riêng 🥰
Hehe, vầng k sao cụ, chắc thấy e cũng vật vã không chịu chấp nhận khi mất 1 khoản lớn như vậy

ubisapro

Xe trâu
Cụ thớt khoe khéo gấu quá :D

trinhhunghb

Xe lăn
Dài quá em oánh dấu đã

Maihong_

Xe điện
Gia đình cụ thật hạnh phúc. Có những đôi giai đoạn yêu đương cũng k được như vc cụ. Vào thớt này thấy vẫn còn niềm tin vào tình yêu và hôn nhân 💙💙

xommai

Xe tải
Gia đình cụ thật hạnh phúc. Có những đôi giai đoạn yêu đương cũng k được như vc cụ. Vào thớt này thấy vẫn còn niềm tin vào tình yêu và hôn nhân 💙💙
Cuộc sống vợ chồng không phải lúc nào cũng toàn màu hồng, phải nhìn vào điểm tích cực của vợ/chồng mà nhường nhịn bỏ qua những khiếm khuyết của nhau mợ ạ. Chúc mợ cuối tuần vui bên gia đình.

duong_cong_tu

Xe đạp
lập gia đình cũng gần như đánh bạc, vì k ai biết người phối ngẫu với mình trong tương lai sẽ là người như nào? có khác gì so với hiện tại không, cùng hàng đống chuyện chỉ phát hiện đc sau khi về ở chung.
Nói chung là cụ đã may mắn thắng ván cược hôn nhân nên cụ thấy sướng, thấy lấy vợ là chính xác, nên lên chia sẻ. Cụ bảo " cần lấy vợ, lấy vợ để vui, để sướng ....chứ không phải là cực khổ..." thì xin lỗi cụ trước, cái vui cái sướng nó nằm ở người vợ của cụ, chứ k phải thứ mà cụ muốn là thay đổi đc đâu. Lấy nhầm người thì bản thân có cố gắng bằng zời thì cuộc đời cũng vứt 1 nửa.

Dù sao cũng cám ơn cụ đã chia sẻ, và chúc mừng cụ may mắn thắng ván cược hôn nhân, lấy được đúng người/

New Audi R8

Xe buýt
Mỗi năm cụ lại lập thớt để kỷ niệm à :P
Cụ ấy nghiện vợ quá mà :D