[Thảo luận] Hôm nay em đã thắng xxx ạ! J

henryk

Xe buýt

[FONT=&quot]Chiều nay, em có việc đi từ cơ quan lên phố, nói chung em lính mới nên đi cũng từ từ, đúng làn, ko đè vạch, xi nhan đàng hoàng. Em đang đi gần chỗ Bốt Hàng Đậu, có 2 chú XXX chỉ cạp nong, em thầm nghĩ em ko hề sai, chắc các anh ý chỉ người khác nhưng càng đến gần thì thấy đúng họ stop xe mình thật :((. Tim đập, chân run nhưng nhờ đọc nhiều bài trên OF nên em vẫn đủ bình tĩnh xuống xe.:-@[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Chào chị, chị cho kiểm tra giấy tờ.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: em mắc lỗi gì mà tự nhiên các anh kiểm tra giấy tờ của em.:-"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: chị cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ [/FONT]

[FONT=&quot]Em: (bài này em biết nhiều trên OF nên em kiên quyết) : các anh phải chỉ cho em biết em sai gì thì mới đc kiểm tra giấy tờ chứ.>:P[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Xe của chị là xe bán tải, chị lắp thêm 2 ghế sau, vi phạm quy định.:-|[/FONT]

[FONT=&quot]Em (thở phào vì biết XXX chuyên môn kém rồi, xe em 5 chỗ 100%, biển 4 số, 30 P :D). Em lấy lại tự tin và "mặc cả" với XXX: "hoá ra các anh nghi ngờ xe em là xe tải ạ, có nghĩa nếu xe em ko phải xe bán tải thì em không vi phạm gì phải không?"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: đúng, chị cho chúng tôi kiểm tra xe.[/FONT]

[FONT=&quot]Em đưa giấy tờ xe và nói: các anh nhầm rồi.[/FONT]

[FONT=&quot]XXX xem xong và nói: xin lỗi chị, chị có thể đi.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: cười khẩy và chào, [/FONT]

[FONT=&quot]Trước khi em lên xe, XXX còn hỏi: xin lỗi chị làm ở đâu?[/FONT]

[FONT=&quot]Em cười tươi và nói: thế anh thích em nói thật hay nói dối?;)[/FONT]

[FONT=&quot]Sau đó em ứ trả lời, lên xe và đi ạ.[/FONT]

[FONT=&quot]Các cụ cho em hỏi: XXX thấy em là gái lái nên muốn nắn gân hay thật sự ko biết phân biệt xe ạ???
[/FONT]
Trước tiên là chúc mừng Mợ. Sau đó với câu hỏi của Mợ em nghĩ thế này: Đầu tiên xxx bắt láo (định ăn bẩn) nhưng khi thấy Mợ rắn quá thì đánh trống lảng sang lỗi xe bán tải. Khi thấy Mợ "mặc cả" xxx mừng rối rít như chết đuối vớ được cọc ấy.

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Theo em mợ chủ nên chăng trả lời câu cuối thế này có ỡm ờ hơn không ạ: "thế cậu thích chị làm ở đâu =))"

henryk

Xe buýt
Không phải tại mợ là gái, cũng không phải là xxx không biết phân biệt xe, chỉ tại mợ ... xinh quá. ka ka, bằng chứng là xxx hỏi chị làm ở đâu, câu sau nữa là chị cho xin sdt. he he.:-|
Tiếp theo sau xin sdt là gì hả Cụ !? Cụ nói nốt đi ai lại nói giữa chừng thế. (Have fun).

one way street

Xe buýt
Tiếp theo sau xin sdt là gì hả Cụ !? Cụ nói nốt đi ai lại nói giữa chừng thế. (Have fun).
em mà chưa có Sói thì em cũng cho số ĐT đới :)), đc làm "bạn" với XXX tiện đủ đường các cụ nhỉ!

one way street

Xe buýt
Mừng cho mợ thêm kinh nghiệm khi lái xe. Em định mời riệu mợ nhưng mà sợ mợ say nên thôi. Mà mợ làm ngân hàng thật à? Ngân hàng nào thế? Biết đâu mình lại cùng hệ thống! :D
em làm ở Agribank cụ ạ!

one way street

Xe buýt
Chuẩn rồi. Em cũng vậy. Mợ đi đằng ấy thì đừng bảo là làm ở Chi nhánh Hồng hà nhá!:D
hề hề, em làm ở TSC, cụ làm chi nhánh nào ạ (nói nhỏ với cụ là chiều qua em trốn sếp đi từ Mỹ Đình lên phố đấy ạ, hi hi)

Mr_Minh

Xe tải
Ak. Mợ làm ở Ban nào khai mau? Tầng mấy? Em ở tầng 10 nè! :D

HaJolie

Xe buýt
Đúng là tại mợ, mợ đã có lỗi.
Lỗi gì thì em chưa dám khẳng định, nhưng chắc chắn xxx HIT mợ chắc muốn gặp mặt, lại còn hỏi địa chỉ nữa chứ.
Mà mợ đã quen LÊN DỐC chưa đấy, còn hồi hộp không? Em là em vẫn đợi mợ ở đầu đường NGUYỄN KHÁNH TOÀN đấy :D

one way street

Xe buýt
Ak. Mợ làm ở Ban nào khai mau? Tầng mấy? Em ở tầng 10 nè! :D
đề nghị cụ làm việc đi ná, tầng 10 ko QLDA thì cũng QHQT, nói chung quan hệ rất giỏi :)). Bí mật tí cho thú vị cụ ạ :)

one way street

Xe buýt
Đúng là tại mợ, mợ đã có lỗi.
Lỗi gì thì em chưa dám khẳng định, nhưng chắc chắn xxx HIT mợ chắc muốn gặp mặt, lại còn hỏi địa chỉ nữa chứ.
Mà mợ đã quen LÊN DỐC chưa đấy, còn hồi hộp không? Em là em vẫn đợi mợ ở đầu đường NGUYỄN KHÁNH TOÀN đấy :D
cảm ơn cụ ạ, em vẫn chưa dám tự đi ạ, em vẫn đi đường vòng để luyện chân tay ngọt như mía lùi đã ạ, chắc tháng nữa em mới dám ạ :(

Chỉnh sửa cuối:

Matizcoi

Xe cút kít
Làm xxx xướng nhờ, thích dừng ai là dừng à ....

one way street

Xe buýt
Thì em vẫn đang "làm" đây. Để tí nữa em xuống xem có con xe Spark nào không? Điều tra ra ngay ý mà. :D
cụ cẩn thận nhé, cơ quan mình có mấy cụ spark đấy ạ, cẩn thận ko nhầm hàng đới :))

volume

Xe tăng
Lần sau xxx có hỏi Mợ làm ở đâu thì mợ đừng trả lời thẳng, mà bảo:
- Chồng em là phi công, cho mấy ổng ấy sợ :D

bangmua74

Xe buýt
Lần sau xxx có hỏi Mợ làm ở đâu thì mợ đừng trả lời thẳng, mà bảo:
- Chồng em là phi công, cho mấy ổng ấy sợ :D[/QUOTE
Cụ chuẩn đới, thêm câu nữa là: hôm nay Sói nhà em ko chạy xe đấy, nếu chạy toàn đổ xăng máy bay vào chạy,cẩn thận ko lên bám gạt nước bây chừ.

blackpaint

Xe container
Chúc mừng mợ, em cũng nghĩ không phải ai cũng tự tin như mợ đâu.. nhiều lái khi nhìn thấy XXX còn vãi cả ra quần ấy chứ... ví dụ: đi trên đường, thấy đám xe ùn lại.. là y như rằng đoạn này có XXX đứng... dù đi qua không thấy ai bị vịn cả nhưng mà tâm lý chung thì mọi người thấy XXX là hay mất tự tin dù mình chẳng sai gì cả.. Nên mợ dám nói ra như thế với XXX là cũng dũng cảm lắm rồi ý.. <:-P
Khiếp, là mợ mà thế này thì khối chuyện để bàn!!!

thangld2801

Xe buýt
chúc mừng mợ đã lập chiến công.

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Xe Spark mà xxx nghi là bán tải thì rõ là hài hước thật. Phải em , em quay phim lại quẳng lên cho mấy bạn xxx đấy chết nhục đi!