[Thảo luận] Hôm nay em đã thắng xxx ạ! J

Mr Lukas

Xe máy
chúc mừng mợ nhé... Lần sau mà có anh xxx nào bắt nhầm nữa thì mợ yêu cầu anh í phải xin lỗi vì đã làm phiền nhân dân nhé. hihihi

kia0789

Xe tải
Tối đâu cũng là nhà, ngã đâu cũng là giường
em nghĩ thắng ở đây là vì:
Thứ nhất XXX là người có quyền đi phạt người khác nếu họ vi phạm, nếu vậy XXX phải tự trang bị kiến thức đúng và đủ để bắt lỗi người khác, còn khi XXX còn lơ mơ thì đừng tuýt còi dân đen rồi sau đó bị hớ và nhận ra mình sai, có nghĩa XXX đã thua, có thể họ ko thua em nhưng họ thua chính họ, thua cái danh hão mà nhân dân đang công nhận họ là XXX cụ ạ.

Còn nói thật mình ko rắn, kiểu gì XXX cũng bắt lỗi vì xe em đứng tên Sói.....

Nói thật với cụ bị XXX bắt lỗi sai em ko ức bằng cmt của cụ đâu, diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm, có thể cụ lái lụa rồi thì thấy tầm thường chứ cụ xem Gấu nhà cụ và nhiều chị em mới lái xem tâm lý họ như nào. Chán, haizzzzzzz
Cụ nói chuẩn, vodka tinh thần của cụ. Thắng thua ko quan trọng lắm nhưng tinh thần thép ( về hiểu biết luật, kiên định trong mọi tình huống, rắn với xxxx,.....) để chứng tỏ cho xxx biết dân đen nhưng ko phải là ko biết chữ mà cứ đè cổ ra được. Mời cụ 1 ly

one way street

Xe buýt
vụ này 100% là mợ và xe mợ k phạm lỗi hay luật gì cả nhưng mợ có 1 tội rất lớn, đó là tội...xinh tóa :))
làm mấy chú xxx phải nghĩ ra lý do này nọ để xin địa chỉ và số đt của mợ thoai :D
mời mợ 1 ly cho má thêm hồng lào :))
èo, cụ làm em ngượng quá, nhưng sự thật phũ phàng lắm ợ, cụ cứ tưởng tượng 1 mợ mặc zuýp nhưng đi dép lê (lỗi sơ đẳng trong thời trang nhưng vì an toàn nên em phải cất tạm đôi giày cao gót đi ạ) xuống xe làm việc với XXX trông rất là lúa ạ :))

chevroletcruz

Xe điện
mợ rất hóm hỉnh, vui tính, em đoán mợ đẹp. còn đẹp gì thì tính sau. chúc mừng mợ.:-bd

352

Xe hơi
Nhà cháu dự là xxx thấy mợ xinh mà lại phải "đi xe bán tải" nên các chú ấy thắc mắc (thay cho mợ thôi ấy mà) :-?

[FONT=&quot]Chiều nay, em có việc đi từ cơ quan lên phố, nói chung em lính mới nên đi cũng từ từ, đúng làn, ko đè vạch, xi nhan đàng hoàng. Em đang đi gần chỗ Bốt Hàng Đậu, có 2 chú XXX chỉ cạp nong, em thầm nghĩ em ko hề sai, chắc các anh ý chỉ người khác nhưng càng đến gần thì thấy đúng họ stop xe mình thật :((. Tim đập, chân run nhưng nhờ đọc nhiều bài trên OF nên em vẫn đủ bình tĩnh xuống xe.:-@[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Chào chị, chị cho kiểm tra giấy tờ.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: em mắc lỗi gì mà tự nhiên các anh kiểm tra giấy tờ của em.:-"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: chị cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ [/FONT]

[FONT=&quot]Em: (bài này em biết nhiều trên OF nên em kiên quyết) : các anh phải chỉ cho em biết em sai gì thì mới đc kiểm tra giấy tờ chứ.>:P[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Xe của chị là xe bán tải, chị lắp thêm 2 ghế sau, vi phạm quy định.:-|[/FONT]

[FONT=&quot]Em (thở phào vì biết XXX chuyên môn kém rồi, xe em 5 chỗ 100%, biển 4 số, 30 P :D). Em lấy lại tự tin và "mặc cả" với XXX: "hoá ra các anh nghi ngờ xe em là xe tải ạ, có nghĩa nếu xe em ko phải xe bán tải thì em không vi phạm gì phải không?"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: đúng, chị cho chúng tôi kiểm tra xe.[/FONT]

[FONT=&quot]Em đưa giấy tờ xe và nói: các anh nhầm rồi.[/FONT]

[FONT=&quot]XXX xem xong và nói: xin lỗi chị, chị có thể đi.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: cười khẩy và chào, [/FONT]

[FONT=&quot]Trước khi em lên xe, XXX còn hỏi: xin lỗi chị làm ở đâu?[/FONT]

[FONT=&quot]Em cười tươi và nói: thế anh thích em nói thật hay nói dối?;)[/FONT]

[FONT=&quot]Sau đó em ứ trả lời, lên xe và đi ạ.[/FONT]

[FONT=&quot]Các cụ cho em hỏi: XXX thấy em là gái lái nên muốn nắn gân hay thật sự ko biết phân biệt xe ạ???
[/FONT]

Jindo686

Xe đạp
Chi ấy trả lời thật chắc các anh xxx chạy mất dép. Em thề:D

Ford focus2011

[Tịch thu bằng lái]
Website
quoctevietauto.com
Chúc mừng mợ, em cũng nghĩ không phải ai cũng tự tin như mợ đâu.. nhiều lái khi nhìn thấy XXX còn vãi cả ra quần ấy chứ... ví dụ: đi trên đường, thấy đám xe ùn lại.. là y như rằng đoạn này có XXX đứng... dù đi qua không thấy ai bị vịn cả nhưng mà tâm lý chung thì mọi người thấy XXX là hay mất tự tin dù mình chẳng sai gì cả.. Nên mợ dám nói ra như thế với XXX là cũng dũng cảm lắm rồi ý.. <:-P

sudoku

Xe buýt
Mợ bản lĩnh quá, làm 1 chén với em nhé

bad girl

Xe máy

[FONT=&quot]Chiều nay, em có việc đi từ cơ quan lên phố, nói chung em lính mới nên đi cũng từ từ, đúng làn, ko đè vạch, xi nhan đàng hoàng. Em đang đi gần chỗ Bốt Hàng Đậu, có 2 chú XXX chỉ cạp nong, em thầm nghĩ em ko hề sai, chắc các anh ý chỉ người khác nhưng càng đến gần thì thấy đúng họ stop xe mình thật :((. Tim đập, chân run nhưng nhờ đọc nhiều bài trên OF nên em vẫn đủ bình tĩnh xuống xe.:-@[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Chào chị, chị cho kiểm tra giấy tờ.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: em mắc lỗi gì mà tự nhiên các anh kiểm tra giấy tờ của em.:-"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: chị cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ [/FONT]

[FONT=&quot]Em: (bài này em biết nhiều trên OF nên em kiên quyết) : các anh phải chỉ cho em biết em sai gì thì mới đc kiểm tra giấy tờ chứ.>:P[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Xe của chị là xe bán tải, chị lắp thêm 2 ghế sau, vi phạm quy định.:-|[/FONT]

[FONT=&quot]Em (thở phào vì biết XXX chuyên môn kém rồi, xe em 5 chỗ 100%, biển 4 số, 30 P :D). Em lấy lại tự tin và "mặc cả" với XXX: "hoá ra các anh nghi ngờ xe em là xe tải ạ, có nghĩa nếu xe em ko phải xe bán tải thì em không vi phạm gì phải không?"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: đúng, chị cho chúng tôi kiểm tra xe.[/FONT]

[FONT=&quot]Em đưa giấy tờ xe và nói: các anh nhầm rồi.[/FONT]

[FONT=&quot]XXX xem xong và nói: xin lỗi chị, chị có thể đi.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: cười khẩy và chào, [/FONT]

[FONT=&quot]Trước khi em lên xe, XXX còn hỏi: xin lỗi chị làm ở đâu?[/FONT]

[FONT=&quot]Em cười tươi và nói: thế anh thích em nói thật hay nói dối?;)[/FONT]

[FONT=&quot]Sau đó em ứ trả lời, lên xe và đi ạ.[/FONT]

[FONT=&quot]Các cụ cho em hỏi: XXX thấy em là gái lái nên muốn nắn gân hay thật sự ko biết phân biệt xe ạ???
[/FONT]
e thích mợ.

trunggthn

Xe hơi
Vote cho mợ. Dưng mà mợ vẫn còn hiền chán so với sư tử nhà em. Hehe

noithatkientruc

Xe điện
vote cho mợ OFers :)

Chỉnh sửa cuối:

blackpaint

Xe container
cụ ơi em biết đi xe của Sói là ko vi phạm nhưng cũng bị văn vẹo ạ , chứng minh đi mượn, thuê xe nọ kia....:D, nên nói thật em luôn có tâm lý: tránh voi chẳng xấu mặt nào ạ.
Thế cụ hỏi lại là em vần vô lăng, cần số của Sói nhà em, thế các anh đến bẩu em chứng minh được quyền vần vô lăng và cần số à??? Nỡm ạ

USS

Xe tải
Em thấy xxx mới bản lĩnh !:"> không bị xoắn trước mợ. Em mà làm xxx gặp các mợ là em chả còn soi ra được lỗi nữa!

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Chắc tưởng Spark Van =)) ai ngờ lại là LTE :)) xxx gà thật,nhìn biển biết liền- Van phải là biển D cơ

one way street

Xe buýt
Em thấy xxx mới bản lĩnh !:"> không bị xoắn trước mợ. Em mà làm xxx gặp các mợ là em chả còn soi ra được lỗi nữa!
nhờ mấy cái clip của cụ nên em mới lên trình như này đó ạ. Nhưng cụ cho em hỏi nhé, em thấy XXX vừa gọi mình xuống xe, mình bật luôn ghi âm, quay clip, nói thật với cụ em cứ thấy thế nào ý ạ, hay em chưa quen nhỉ? Em muốn đc bản lĩnh như cụ :))