[Thảo luận] Hôm nay em đã thắng xxx ạ! J

terry

Xe hơi
xxx ngày càng lộng hành, bắt rất láo.

Likita

Xe hơi
em nghĩ thắng ở đây là vì:
Thứ nhất XXX là người có quyền đi phạt người khác nếu họ vi phạm, nếu vậy XXX phải tự trang bị kiến thức đúng và đủ để bắt lỗi người khác, còn khi XXX còn lơ mơ thì đừng tuýt còi dân đen rồi sau đó bị hớ và nhận ra mình sai, có nghĩa XXX đã thua, có thể họ ko thua em nhưng họ thua chính họ, thua cái danh hão mà nhân dân đang công nhận họ là XXX cụ ạ.

Còn nói thật mình ko rắn, kiểu gì XXX cũng bắt lỗi vì xe em đứng tên Sói.....

Nói thật với cụ bị XXX bắt lỗi sai em ko ức bằng cmt của cụ đâu, diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm, có thể cụ lái lụa rồi thì thấy tầm thường chứ cụ xem Gấu nhà cụ và nhiều chị em mới lái xem tâm lý họ như nào. Chán, haizzzzzzz
Đừng dỗi mợ nhé, kệ anh ấy còm men :)

loverspeed

Xe máy
"hoá ra các anh nghi ngờ xe em là xe tải ạ, có nghĩa nếu xe em ko phải xe bán tải thì em không vi phạm gì phải không?"

Nếu xe em không phải là xe bán tải mà lắp thêm 2 ghế sau thì nó cho em lên đường rồi đấy em ạ....

nhimminh123

Xe hơi

[FONT=&quot]Chiều nay, em có việc đi từ cơ quan lên phố, nói chung em lính mới nên đi cũng từ từ, đúng làn, ko đè vạch, xi nhan đàng hoàng. Em đang đi gần chỗ Bốt Hàng Đậu, có 2 chú XXX chỉ cạp nong, em thầm nghĩ em ko hề sai, chắc các anh ý chỉ người khác nhưng càng đến gần thì thấy đúng họ stop xe mình thật :((. Tim đập, chân run nhưng nhờ đọc nhiều bài trên OF nên em vẫn đủ bình tĩnh xuống xe.:-@[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Chào chị, chị cho kiểm tra giấy tờ.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: em mắc lỗi gì mà tự nhiên các anh kiểm tra giấy tờ của em.:-"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: chị cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ [/FONT]

[FONT=&quot]Em: (bài này em biết nhiều trên OF nên em kiên quyết) : các anh phải chỉ cho em biết em sai gì thì mới đc kiểm tra giấy tờ chứ.>:P[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Xe của chị là xe bán tải, chị lắp thêm 2 ghế sau, vi phạm quy định.:-|[/FONT]

[FONT=&quot]Em (thở phào vì biết XXX chuyên môn kém rồi, xe em 5 chỗ 100%, biển 4 số, 30 P :D). Em lấy lại tự tin và "mặc cả" với XXX: "hoá ra các anh nghi ngờ xe em là xe tải ạ, có nghĩa nếu xe em ko phải xe bán tải thì em không vi phạm gì phải không?"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: đúng, chị cho chúng tôi kiểm tra xe.[/FONT]

[FONT=&quot]Em đưa giấy tờ xe và nói: các anh nhầm rồi.[/FONT]

[FONT=&quot]XXX xem xong và nói: xin lỗi chị, chị có thể đi.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: cười khẩy và chào, [/FONT]

[FONT=&quot]Trước khi em lên xe, XXX còn hỏi: xin lỗi chị làm ở đâu?[/FONT]

[FONT=&quot]Em cười tươi và nói: thế anh thích em nói thật hay nói dối?;)[/FONT]

[FONT=&quot]Sau đó em ứ trả lời, lên xe và đi ạ.[/FONT]

[FONT=&quot]Các cụ cho em hỏi: XXX thấy em là gái lái nên muốn nắn gân hay thật sự ko biết phân biệt xe ạ???
[/FONT]
Vuốt mợ 1 cái :D
Nhiều cụ mợ hài hước vãi, các cụ thắng ở điểm nào???

@Theo em những bài kiểu này chỉ tốn tài nguyên diễn đàn;)
Cụ đủ đá xây nhà chưa :)

tranphong79

Xe điện
Chắc xxx thấy mợ là gái nên định nắn tí thật, nhưng mợ cứng quá nên xxx không làm gì được, chúc mừng mợ nhé

Coltplus2008

Xe điện

@Theo em những bài kiểu này chỉ tốn tài nguyên diễn đàn;)

Cụ này đúng là chán, chả lẽ em lại mời vang đỏ.

Mợ chủ, em thích mợ rồi đấy. @};-

thanhcong

Xe hơi
Chắc thấy em xinh quá nên nó gọi lại trêu tý ấy mà

vietran

Xe ba gác
Mợ hiền nhỉ
Sao k bảo chúng nó là thấy gái xinh thì mắt sáng trưng nên mà nhìn biển số k biết thế nào là bán tải à, thích thì chị đứng một lúc cho ngắm, cần nữa thì chị tụt ra cho mà xem bày vẽ kiểm tra làm gì, các chú cứ dỗi hơi còn chị k có thời gian nhá

vietran

Xe ba gác
Nhân đây kể chuyện bà chị gái em bị xxx tuýt vào đừing, chắc cũng có sai, xxx rung cây dọa khỉ này nọ, thế là bà ý gọi điện cho một ông anh rồi đưa máy cho xxx. Nói dc mấy câu thì dư này:
Xxx: thế à bố, vâng vâng
Xxx: thôi chị đi đi
Bà chị em: chị là chị thế nào, mời mẹ đi chứ, rõ ràng nãy nghe thấy chú goị anh abc là bố,

giangcoi79

Xe điện
Mợ hiền nhỉ
Sao k bảo chúng nó là thấy gái xinh thì mắt sáng trưng nên mà nhìn biển số k biết thế nào là bán tải à, thích thì chị đứng một lúc cho ngắm, cần nữa thì chị tụt ra cho mà xem bày vẽ kiểm tra làm gì, các chú cứ dỗi hơi còn chị k có thời gian nhá
Cụ lại xui dại mợ ấy rồi.Đến lúc ấy tắc đường lại bị quy lỗi làm cản trở giao thông đấy.

2 tai 8 banh

Xe container
Mợ hiền nhỉ
úi giời, cụ xúi dại roài - thế thì đanh đá quá ...

minck

Xe container
cụ ơi em biết đi xe của Sói là ko vi phạm nhưng cũng bị văn vẹo ạ , chứng minh đi mượn, thuê xe nọ kia....:D, nên nói thật em luôn có tâm lý: tránh voi chẳng xấu mặt nào ạ.
Mời mợ 1 chén! (f) Mợ là lái mới mà chịu khó học tập, và thể hiện bản lĩnh như vậy là quá ổn...Chúng ta chung tay " Giáo dục xxx tôn trọng luật GT, Tôn trong người tham gia GT" Nhưng nếu mà mợ nhắc nhở thêm cho xxx biết: CSGT phải biết xe nào là Van, xe nào ko phải là van...Dừng xe tuỳ tiện để kiểm tra như vậy là vi phạm vào điều 3, khoản 2 của TT 47-2011- BCA Như vậy xxx sẽ phải "Nể" mợ nhiều hơn nữa. Còn mợ có muốn tránh voi thì voi vưỡn đi tìm mợ :)) Nếu xxx có vặn vẹo thì mợ chỉ yêu cầu xxx nói rõ là văn bản nào qui định lái xe ko dc điều kiển xe ko chính chủ...Nếu có thì anh cứ cho tôi xin BB ...Tất cả chúng ta đều như mợ trở lên thì chúng ta đã góp phần XD xã hội Văn minh phải ko Mợ ???

Gyn G.O

Xe hơi
èo, cụ làm em ngượng quá, nhưng sự thật phũ phàng lắm ợ, cụ cứ tưởng tượng 1 mợ mặc zuýp nhưng đi dép lê (lỗi sơ đẳng trong thời trang nhưng vì an toàn nên em phải cất tạm đôi giày cao gót đi ạ) xuống xe làm việc với XXX trông rất là lúa ạ :))
Mợ làm e tò mò. Kể có cái ảnh như này thì cũng sinh động nhể ;))

cxcanh

Xe buýt
Không hiểu sao mỗi khi nhà cháu đọc bài nào mà thấy chiến thắn xxx thì nhà cháu cứ thấy nao nao, thế là bị bệnh gì? có cụ nào biết thì khai sáng cho nhà cháu với.

one way street

Xe buýt
Mời mợ 1 chén! (f) Mợ là lái mới mà chịu khó học tập, và thể hiện bản lĩnh như vậy là quá ổn...Chúng ta chung tay " Giáo dục xxx tôn trọng luật GT, Tôn trong người tham gia GT" Nhưng nếu mà mợ nhắc nhở thêm cho xxx biết: CSGT phải biết xe nào là Van, xe nào ko phải là van...Dừng xe tuỳ tiện để kiểm tra như vậy là vi phạm vào điều 3, khoản 2 của TT 47-2011- BCA Như vậy xxx sẽ phải "Nể" mợ nhiều hơn nữa. Còn mợ có muốn tránh voi thì voi vưỡn đi tìm mợ :)) Nếu xxx có vặn vẹo thì mợ chỉ yêu cầu xxx nói rõ là văn bản nào qui định lái xe ko dc điều kiển xe ko chính chủ...Nếu có thì anh cứ cho tôi xin BB ...Tất cả chúng ta đều như mợ trở lên thì chúng ta đã góp phần XD xã hội Văn minh phải ko Mợ ???
Cảm ơn cụ đã bổ sung kiến thức giúp em ạ :)

Cụ lại xui dại mợ ấy rồi.Đến lúc ấy tắc đường lại bị quy lỗi làm cản trở giao thông đấy.
Lỗi cản trở GT giờ chắc ko nguy hiểm bằng lỗi chống đối người thi hành công vụ ạ :((
Phạt những mấy chục củ cơ đấy, hic

Mợ hiền nhỉ
Đúng là chỉ lên OF em mới đc cho là hiền ạ :">

"hoá ra các anh nghi ngờ xe em là xe tải ạ, có nghĩa nếu xe em ko phải xe bán tải thì em không vi phạm gì phải không?"

Nếu xe em không phải là xe bán tải mà lắp thêm 2 ghế sau thì nó cho em lên đường rồi đấy em ạ....
Thì cũng vì em tự tin xe em 5 chỗ nên em mới mặc cả vậy ạ, nếu ko mặc cả thế, lúc xem giấy tờ xong XXX lại vặn vẹo nhiều thức linh tinh khác, có khi em lại loạn lên ạ, nên túm lại là em phải giao hẹn, mà đúng là sau khi biết mình sai XXX cũng chả hỏi bằng lái xe của em nữa, hi hi
Mà cụ ơi, cái đỏ đỏ của cụ mâu thuẫn quá ạ, ko phải xe bán tải =>xe 5 chỗ, mà xe 5 chỗ lắp làm sao đc thêm 2 ghế nữa hả cụ.

anhkhoihn

Xe tăng

@Theo em những bài kiểu này chỉ tốn tài nguyên diễn đàn;)[/Q
Nhìn Nick của Cụ có HN ở sau chắc người tràng an , thế mà em thấy Cụ chẳng thanh lịch tí nào cả .......................... ôi người Tràng An ơi Hu Hu Hu

kenlyhuyhoang

Xe tải
xx này ngu vãi 30p biển 4 số mà nó lại nghĩ là spack van

Mr_Minh

Xe tải
Mừng cho mợ thêm kinh nghiệm khi lái xe. Em định mời riệu mợ nhưng mà sợ mợ say nên thôi. Mà mợ làm ngân hàng thật à? Ngân hàng nào thế? Biết đâu mình lại cùng hệ thống! :D