[Thảo luận] Hôm nay em đã thắng xxx ạ! J

SPL

Xe container
Xe em bán tải, biển C có thấy hỏi bao giờ đâu
Đấy, cái dở của luật với cái tùy tiện của xxx là ở chỗ đấy, xe bán tải mui hở to vật thì không hỏi cứ nhăm nhăm hỏi bán tải Van mui kín, bắt đi theo giờ xe tải, đến là hài. Hơn nữa nó bắt vào để xem chủ xe có độ thêm ghế không ấy mà, độ thì chết với nó.

duongoto

Xe tải
Nhiều cụ mợ hài hước vãi, các cụ thắng ở điểm nào???

@Theo em những bài kiểu này chỉ tốn tài nguyên diễn đàn;)
Theo e mợ thắng ở điểm đếch cho xxx biết làm ở đâu. Cái này quan trọng lắm nhá. Các cụ thử nghĩ Gấu nhà mình vào trường hợp như mợ xem. Nếu không cứng rắn mà cho biết làm ở đâu, xxx hỏi tiếp số DT rồi nhều chiện tiếp theo lắm có khi các cụ lại thua ở điểm đấy đấy...

bmw1226

Xe tải
Có thể mấy xxx đó thuộc họ chim cú ngày nên từ xa đã biết mợ "xinh gái" nên muốn chào xã giao thôi :))

[FONT=&quot]Chiều nay, em có việc đi từ cơ quan lên phố, nói chung em lính mới nên đi cũng từ từ, đúng làn, ko đè vạch, xi nhan đàng hoàng. Em đang đi gần chỗ Bốt Hàng Đậu, có 2 chú XXX chỉ cạp nong, em thầm nghĩ em ko hề sai, chắc các anh ý chỉ người khác nhưng càng đến gần thì thấy đúng họ stop xe mình thật :((. Tim đập, chân run nhưng nhờ đọc nhiều bài trên OF nên em vẫn đủ bình tĩnh xuống xe.:-@[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Chào chị, chị cho kiểm tra giấy tờ.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: em mắc lỗi gì mà tự nhiên các anh kiểm tra giấy tờ của em.:-"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: chị cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ [/FONT]

[FONT=&quot]Em: (bài này em biết nhiều trên OF nên em kiên quyết) : các anh phải chỉ cho em biết em sai gì thì mới đc kiểm tra giấy tờ chứ.>:P[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Xe của chị là xe bán tải, chị lắp thêm 2 ghế sau, vi phạm quy định.:-|[/FONT]

[FONT=&quot]Em (thở phào vì biết XXX chuyên môn kém rồi, xe em 5 chỗ 100%, biển 4 số, 30 P :D). Em lấy lại tự tin và "mặc cả" với XXX: "hoá ra các anh nghi ngờ xe em là xe tải ạ, có nghĩa nếu xe em ko phải xe bán tải thì em không vi phạm gì phải không?"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: đúng, chị cho chúng tôi kiểm tra xe.[/FONT]

[FONT=&quot]Em đưa giấy tờ xe và nói: các anh nhầm rồi.[/FONT]

[FONT=&quot]XXX xem xong và nói: xin lỗi chị, chị có thể đi.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: cười khẩy và chào, [/FONT]

[FONT=&quot]Trước khi em lên xe, XXX còn hỏi: xin lỗi chị làm ở đâu?[/FONT]

[FONT=&quot]Em cười tươi và nói: thế anh thích em nói thật hay nói dối?;)[/FONT]

[FONT=&quot]Sau đó em ứ trả lời, lên xe và đi ạ.[/FONT]

[FONT=&quot]Các cụ cho em hỏi: XXX thấy em là gái lái nên muốn nắn gân hay thật sự ko biết phân biệt xe ạ???
[/FONT]

thule6

Xe điện
em nghĩ thắng ở đây là vì:
Thứ nhất XXX là người có quyền đi phạt người khác nếu họ vi phạm, nếu vậy XXX phải tự trang bị kiến thức đúng và đủ để bắt lỗi người khác, còn khi XXX còn lơ mơ thì đừng tuýt còi dân đen rồi sau đó bị hớ và nhận ra mình sai, có nghĩa XXX đã thua, có thể họ ko thua em nhưng họ thua chính họ, thua cái danh hão mà nhân dân đang công nhận họ là XXX cụ ạ.

Còn nói thật mình ko rắn, kiểu gì XXX cũng bắt lỗi vì xe em đứng tên Sói.....

Nói thật với cụ bị XXX bắt lỗi sai em ko ức bằng cmt của cụ đâu, diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm, có thể cụ lái lụa rồi thì thấy tầm thường chứ cụ xem Gấu nhà cụ và nhiều chị em mới lái xem tâm lý họ như nào. Chán, haizzzzzzz
Đọc đến đây em kết mợ rồi đới. cho phép em add mợ vào danh sách friend nhé

one way street

Xe buýt
Thì em vẫn đang "làm" đây. Để tí nữa em xuống xem có con xe Spark nào không? Điều tra ra ngay ý mà. :D
hôm qua em gặp cụ ở cơ quan rồi đấy, cụ có quả kính cận đẹp phết nhờ :))

Phong Snake

Xe hơi
Hờ, công nhận mợ tim đập, chân run má hồng nên các anh 3 x cứ hỏi. May mà ko hỏi nốt tên với Cell phone number

16N8-6798

Xe hơi
Không phải tại mợ là gái, cũng không phải là xxx không biết phân biệt xe, chỉ tại mợ ... xinh quá. ka ka, bằng chứng là xxx hỏi chị làm ở đâu, câu sau nữa là chị cho xin sdt. he he.:-|
Sau thì sao nữa hả cụ? \m/

NvKia

Xe máy
Công nhận mợ GẤU hơn rất nhiều gấu nhà tớ, kính mợ
em vote cụ cái ạ, 1 đứa trẻ 2 tuổi, nói đc những câu đầu tiên có nghĩa, đc mọi người hoanh nghênh, nhưng cũng câu nói đó, 1 đứa trẻ 10 tuổi nói thì lại chả đc ai hoan nghênh vì 10 tuổi đương nhiên thừa trình để nói đc 1 câu trọn vẹn. Em là em như baby 2 tuổi này ạ. hi hi . Cảm ơn OF rất nhiều ạ. (l)

heatcool

Xe tải
Xxx làm sao ko biết xe bán tải hay không? Nó văn mợ để mợ đưa giấy tờ cho nó kiểm tra ấy mà. Mợ đã thua chứ ko phải là đã chiến thắng đâu ợ, chúc mợ ngày càng lão luyện hơn nhớ.

Máu Lạnh

Xe đạp
Website
me.zing.vn

[FONT=&quot]Chiều nay, em có việc đi từ cơ quan lên phố, nói chung em lính mới nên đi cũng từ từ, đúng làn, ko đè vạch, xi nhan đàng hoàng. Em đang đi gần chỗ Bốt Hàng Đậu, có 2 chú XXX chỉ cạp nong, em thầm nghĩ em ko hề sai, chắc các anh ý chỉ người khác nhưng càng đến gần thì thấy đúng họ stop xe mình thật :((. Tim đập, chân run nhưng nhờ đọc nhiều bài trên OF nên em vẫn đủ bình tĩnh xuống xe.:-@[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Chào chị, chị cho kiểm tra giấy tờ.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: em mắc lỗi gì mà tự nhiên các anh kiểm tra giấy tờ của em.:-"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: chị cứ cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ [/FONT]

[FONT=&quot]Em: (bài này em biết nhiều trên OF nên em kiên quyết) : các anh phải chỉ cho em biết em sai gì thì mới đc kiểm tra giấy tờ chứ.>:P[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: Xe của chị là xe bán tải, chị lắp thêm 2 ghế sau, vi phạm quy định.:-|[/FONT]

[FONT=&quot]Em (thở phào vì biết XXX chuyên môn kém rồi, xe em 5 chỗ 100%, biển 4 số, 30 P :D). Em lấy lại tự tin và "mặc cả" với XXX: "hoá ra các anh nghi ngờ xe em là xe tải ạ, có nghĩa nếu xe em ko phải xe bán tải thì em không vi phạm gì phải không?"[/FONT]

[FONT=&quot]XXX: đúng, chị cho chúng tôi kiểm tra xe.[/FONT]

[FONT=&quot]Em đưa giấy tờ xe và nói: các anh nhầm rồi.[/FONT]

[FONT=&quot]XXX xem xong và nói: xin lỗi chị, chị có thể đi.[/FONT]

[FONT=&quot]Em: cười khẩy và chào, [/FONT]

[FONT=&quot]Trước khi em lên xe, XXX còn hỏi: xin lỗi chị làm ở đâu?[/FONT]

[FONT=&quot]Em cười tươi và nói: thế anh thích em nói thật hay nói dối?;)[/FONT]

[FONT=&quot]Sau đó em ứ trả lời, lên xe và đi ạ.[/FONT]

[FONT=&quot]Các cụ cho em hỏi: XXX thấy em là gái lái nên muốn nắn gân hay thật sự ko biết phân biệt xe ạ???
[/FONT]

Gái bình thường thì bỏ qua còn gái đẹp thì XXX muốn ngắm và có thể gà thì ... cắn ;)

trungkienhj

Xe tải
Em cười tươi và nói: thế anh thích em nói thật hay nói dối?
Em thích câu này của mợ
Vodk mợ nhé

Máu Lạnh

Xe đạp
Website
me.zing.vn
Vuốt mợ 1 cái :D

Cụ đủ đá xây nhà chưa :)

Đại ca à? Đại ca đừng đứng trước gương mà ảo tưởng rằng mình vĩ đại. Diễn đàn là để chia sẻ. Đại ca oai phong đấy là chuyện của đại ca còn những người dân nghèo quê mùa và ngu đần như em thì em cảm thấy vui và thích thú khi đọc những chia sẻ nho nhỏ thế này. Mà niềm vui ở đời ít lắm và nó rất nhỏ nhặt đại ca ạ. Em nghĩ nếu đại ca cao siêu và trình độ thượng thừa rồi thì đừng vào đây mà loạn ngôn để lấy đi niềm vui nho nhỏ của chủ thớt và những người như em. Đại ca đang sống trong hoàn cảnh thiếu tình yêu thương nên em hiểu đại ca đang nghĩ gì đấy. Em sẽ yêu thương đại ca hơn để đại ca đừng đứng đứng ở góc độ của mình để nhận xét hay phán xét ấy của người khác thơm hay thối nhé. Lành 1 tí đi

cap3hk

Tháo bánh
Chúc mừng chị đã thoát khỏi 1 thằng nông dân định chăn chị làm rau =))

Máu Lạnh

Xe đạp
Website
me.zing.vn
thule6 viết
Đọc đến đây em kết mợ rồi đới. cho phép em add mợ vào danh sách friend nhé

em cảm ơn cụ ná, thêm bạn, bớt thù :))

Em cũng muốn làm bạn với chủ thớt nhưng mà add bạn bằng nút nào ạ :))

Các cụ cho em hỏi: XXX thấy em là gái lái nên muốn nắn gân hay thật sự ko biết phân biệt xe ạ???[/COLOR]
[/FONT][/SIZE]
Em khẳng định là XXX mà nắn gân thì không thích đâu ạ ;));)) chỗ khác cơ X_X:P

baochau3

Xe buýt
em nghĩ XXX nhìn biển là biết.có lẽ thấy mợ xinh nên XXX củ hành