[Funland] Hỏi về khu liền kề Geleximco

1975

Xe tải
Tầm 100tr quay đầu/ m thì khu này đg giá hợp lý theo cá nhân mình còn đẹp hơn có hồ, nhiều cây xanh, d.vụ quản lý tốt thì sang parkcity hay vin villas smart city gần đó giá 150- 250tr/m. Tiền dịch vụ hàng tháng 7-25tr hihi
Em không biết thì mới phải đi xem, đi hỏi cụ. Chẳng phải đâu xa em nghĩ cụ ra cổng khu, loanh quanh bên cạnh giá nó đã khác rồi, trong khi trong khu nó có hơn mấy về những điều đáng sống đâu? Ở đây em chưa nói đến cây xanh, hồ mà an ninh, an toàn em đã thấy chẳng có gì.v.v...

Xe Bao Hong

Xe tăng
Em không biết thì mới phải đi xem, đi hỏi cụ. Chẳng phải đâu xa em nghĩ cụ ra cổng khu, loanh quanh bên cạnh giá nó đã khác rồi, trong khi trong khu nó có hơn mấy về những điều đáng sống đâu? Ở đây em chưa nói đến cây xanh, hồ mà an ninh, an toàn em đã thấy chẳng có gì.v.v...
Thế cụ muốn gì với giá 100tr/m quay đầu, nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài, đg xe ô tô tránh nhau, sổ đỏ cất két?

kenlos

Xe tải
Thế cụ muốn gì với giá 100tr/m quay đầu, nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài, đg xe ô tô tránh nhau, sổ đỏ cất két?
trước đây em ở khu đại mỗ, hồi chưa sốt (khoảng năm 2018-2019) thì đất trong ngõ, đường bê tông không vỉa hè, ô tô vào nhà giá đã 50tr/m2 rồi.

Dongngo

Xe hơi
An ninh an toàn ở khu này thì chưa thấy trộm cắp j đâu cụ. E ko ở khu này nhưng ng quen cũng nhiều vs đáo qua đây liên tọi.
Gamuda gần trung tâm mang tiếng an ninh an toàn, bv các kiểu 24/24 mà trộm nó vào liên tọi kìa.

Vinvision

Xe điện
Cụ đang ở đây? Chiều nay em vừa xuống lượn 1 vòng, thấy quy hoạch ở đây quá chán nếu so là khu đô thị đáng sống.
Đối với góc nhìn của mình thì noa là khu khá đo cụ. Nằm vị trí thuận lợi, thế đất cao. Đường rộng, khu mở, có giá trị khai thác dòng tiền tốt về cho thuê kd. Còn nếu mục đích chỉ để ở không thì cụ phải tìm khu khép kín.
Còn cá nhân em hay cũng có nhiều người thích ở khu mở có vị trí thuận lợi để cho thuê kiếm thêm thu nhập thụ động đấy ạ.

Vinvision

Xe điện
cụ muốn tìm hiểu các dự an ở quanh đây, hôm nào xuống cafe em tư vấn
Em không biết gì đâu, thế mới phải đi hỏi, tìm hiểu mà. Em trước giờ vẫn ở nhà ngõ, cũng chẳng buôn bán gì mà tìm hiểu đất cát (dự án). Đợt trước em cũng tìm nhà trong phố, tự nhiên gấu lại đổi hướng nên ngâm cứu sang dự án thôi.
Cụ cần thông tin gì hôm nào qua khu C ơi em đi cafe em có thể chia sẻ với góc nhìn của em về khu vực này.

Xe Bao Hong

Xe tăng
Đối với góc nhìn của mình thì noa là khu khá đo cụ. Nằm vị trí thuận lợi, thế đất cao. Đường rộng, khu mở, có giá trị khai thác dòng tiền tốt về cho thuê kd. Còn nếu mục đích chỉ để ở không thì cụ phải tìm khu khép kín.
Còn cá nhân em hay cũng có nhiều người thích ở khu mở có vị trí thuận lợi để cho thuê kiếm thêm thu nhập thụ động đấy ạ.
Vành đai 3.5 thông và thêm đường c.bị khởi công từ hồ Thiên Văn Học sang lê quang đạo nữa khu C xuyên tứ phía. Chưa kể kết nối với Vinsmart city với 50 block tòa CC nữa.

Dongngo

Xe hơi
Vành đai 3.5 thông và thêm đường c.bị khởi công từ hồ Thiên Văn Học sang lê quang đạo nữa khu C xuyên tứ phía. Chưa kể kết nối với Vinsmart city với 50 block tòa CC nữa.
Cái đường thông smart vs aeon còn lâu nó ms làm cụ ạ (sau 2025 ms tính tiếp như cụ hương crv nói ở trên). Với làm có mà hút hết khách từ tttm smart city sang aeon mất =)) Vin nó toán kỹ lắm.

Dream68

Xe tải
chủ nhà gửi e bán căn khu a 120m đang cho thuê 20tr/thang. giá 100tr/m.cụ nào cần ới em ạ

phuongchi

Xe buýt
Cháu đang cần khu bờ mương b44 và cùng dãy, cụ nào có giá rẻ cắt lỗ inbox cháu nhé,
Ngoài ra cháu cũng cần căn mặt tiền 6m hướng Tây nam khu A,b,C, cắt lỗ càng sâu càng tốt. Cháu không vội đâu ạ.

Nook

Xe buýt
Cháu đang cần khu bờ mương b44 và cùng dãy, cụ nào có giá rẻ cắt lỗ inbox cháu nhé,
Ngoài ra cháu cũng cần căn mặt tiền 6m hướng Tây nam khu A,b,C, cắt lỗ càng sâu càng tốt. Cháu không vội đâu ạ.
Mình có căn 6m Tây Nam Đây . Cắt lỗ thì chưa. Khu C.

Vinvision

Xe điện
Minh có thông tin căn 120m tn khu D vị trí đẹp giá đẹp

phuongchi

Xe buýt
Minh có thông tin căn 120m tn khu D vị trí đẹp giá đẹp
Cảm ơn cụ cháu không nghĩ nhiều đến khu D cụ ạ.
Nếu cụ không phiền thì cứ post thông tin giá cả lên đây, biết đâu lại có cụ khác thấy hợp ví alo cho cụ luôn.

Tocchien

Xe tải
An ninh an toàn ở khu này thì chưa thấy trộm cắp j đâu cụ. E ko ở khu này nhưng ng quen cũng nhiều vs đáo qua đây liên tọi.
Gamuda gần trung tâm mang tiếng an ninh an toàn, bv các kiểu 24/24 mà trộm nó vào liên tọi kìa.
Gamuda an ninh kém vậy à . Sao em thấy các cụ mua Gamuda khen khu này lắm.