[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

wave-tau

Xe container
Dạ em chả có ý định mua đâu :D, em nghĩ đọc cho biết thì ok :P
Có nhiều loại lắm mợ ui, đôi khi đơn giản chỉ như cái mát xa ý, mỏi lưng mỏi cơ dùng để tẩm quất cực tốt luôn.
Giờ hình như còn có loại hút, bé bằng nửa bàn tay nhưng trong có trang bị mô tơ màng rung để hút, hút bất cứ chỗ nào và có thể điều chỉnh được tốc độ.

Thế nên ko có nghĩa là 1 vật có hình thù "quái dị, xa lạ" mà đem đưa vào trong. :)
Bên em trang web bán hàng này có cả video hướng dẫn luôn cho khách mua, mợ tò mò em gửi link web bán hàng cho mợ, dưới mỗi sp mới thường là video hướng dẫn trực quan khoa học mà ko tục.

Còn hỏi về kinh nghiệm hay cảm giác khi dùng em cũng chịu nhưng có thể alo ngay cho vài người bạn gái hỏi hộ mợ.

Red One1

Xe lăn
Cái này thì hầu như ông nào chả thế, của lạ mà ;))
Em thấy có một vài trường hợp ngược lại: quen lại nhanh, lạ lại slow... hay là do tâm lý quen thì làm cho xong, lạ ít cơ hội nên chăm sóc ký lưỡng cho bõ công :D

Em thấy có một vài trường hợp ngược lại: quen lại nhanh, lạ lại slow... hay là do tâm lý quen thì làm cho xong, lạ ít cơ hội nên chăm sóc ký lưỡng cho bõ công :D
Làm tình theo nghĩa vụ và làm theo cảm xúc là hai cái khác hẳn nhau mà :)

Long Vehicle.

Xe tải
Thế "tâm sự" kéo dài vài năm thì gọi là gì hả bác??
“1 tâm hồn khoẻ mạnh chỉ có trong 1 thể xác khoẻ mạnh”
Mà thể xác khoẻ kiểu gì đôi tuần 1 tháng nó cũng làm mợ nghĩ đến chuyện ấy.
Nếu hàng năm mà ko gì thì thôi nó yếu vậy mình nghe a Đinh Đoàn còn kiến thức tổng hợp hơn.

Red One1

Xe lăn
Làm tình theo nghĩa vụ và làm theo cảm xúc là hai cái khác hẳn nhau mà :)
Vâng khái niệm này hoàn toàn đúng, nhưng em thấy cụ dưới được như này thì tốt quá vk luôn đạt đỉnh chắc phải biết cách tạo nghĩa vụ thành cảm xúc ạ :P
Có trường hợp qh với vợ ở nhà rất ok thời gian dài thoải mái và vk luôn đạt đỉnh, nhưng cứ ra ngoài thì lại bị out nhanh là sao hả các cụ?

El Jefe 2

Xe tăng
Có nhiều loại lắm mợ ui, đôi khi đơn giản chỉ như cái mát xa ý, mỏi lưng mỏi cơ dùng để tẩm quất cực tốt luôn.
Giờ hình như còn có loại hút, bé bằng nửa bàn tay nhưng trong có trang bị mô tơ màng rung để hút, hút bất cứ chỗ nào và có thể điều chỉnh được tốc độ.

Thế nên ko có nghĩa là 1 vật có hình thù "quái dị, xa lạ" mà đem đưa vào trong. :)
Bên em trang web bán hàng này có cả video hướng dẫn luôn cho khách mua, mợ tò mò em gửi link web bán hàng cho mợ, dưới mỗi sp mới thường là video hướng dẫn trực quan khoa học mà ko tục.

Còn hỏi về kinh nghiệm hay cảm giác khi dùng em cũng chịu nhưng có thể alo ngay cho vài người bạn gái hỏi hộ mợ.
cụ có bán món này không?

candy_nguyen

Xe máy
sex giống như món ăn, muốn ngon lành nó phải có đủ các yếu tố: mạnh mẽ, quằn quại, vừa phải dịu dàng ngọt ngào, kiểu phải tỏ ra ham muốn mãnh liệt ấy, chứ cứ nằm đờ như cái cây hay bịch bịch cho xong thì ai mà chịu nổi
🤔 sau khi hự hự xong rồi trên người phải mồ hôi đầm đìa, đủ cả vết cào, cắn:P

Ngoài ra, kích thước thực ra ko quan trọng, thực tế các bạn có kích thước nhỏ lại trau dồi được nhiều kỹ năng rất hịn, như về tư thế, cách âu yếm, vuốt ve, kiss kiếc các kiểu ở mọi chỗ trên body, cách dùng miệng lưỡi tay chân hỗ trợ song song, cách 69 79 gì đó :x...mix nhuần nhuyễn những cái này mới làm cả 2 thăng hoa được, còn các bạn mà bự thì hay tự tin thái quá nên chỉ như giã bánh dày hùng hục, chán òm! (Về cái này có topic trên reddit hẳn hoi, rất nhìu chị em công nhận việc hứ hự với 1 anh nhỏ mà skills tốt thích hơn với mấy anh to, và còn mô tả trải nghiệm đó là unforgetable ):|b-)

còn về tool thì tuỳ người chứ em ko thích, gì mà cứng đờ đơ á, dùng người thật mềm mại, lại được âu yếm vuốt ve, nghe thủ thỉ vào tai :D sướng hơn nhìu, chưa kể mấy cái tool còn rõ đắt, dùng ko được cũng hem thanh lý được :T

Nếu hàng năm mà ko gì thì thôi nó yếu vậy mình nghe a Đinh Đoàn còn kiến thức tổng hợp hơn.
Cái này thì chả ai giống ai, suy nghĩ của mình hay số đông là chuẩn nhưng chưa chắc đã chuẩn với một ai đó. Vậy cũng không thể áp dụng những lý thuyết trên với mợ ý ;))

wave-tau

Xe container
Theo những gì em biết cụ luôn có tư tưởng thủ cái ấy trong quần sẽ ko thể đốn được những thành trì dạng vững chắc, nhiều ẻm thông minh qua 1 tuần chát họ biết cụ cần gì và muốn gì, mà bị gái cá tính bắt bài thì cụ quên đi. =))
cụ có bán món này không?
Em ko bán cụ à, nhân thớt bàn luận em ngồi tìm hiểu tí thôi, trước có cô bạn cũng hay tâm sự vấn đề này đâm cũng đã nắm sơ sơ. :D

wave-tau

Xe container
sex giống như món ăn, muốn ngon lành nó phải có đủ các yếu tố: mạnh mẽ, quằn quại, vừa phải dịu dàng ngọt ngào, kiểu phải tỏ ra ham muốn mãnh liệt ấy, chứ cứ nằm đờ như cái cây hay bịch bịch cho xong thì ai mà chịu nổi
🤔 sau khi hự hự xong rồi trên người phải mồ hôi đầm đìa, đủ cả vết cào, cắn:P

Ngoài ra, kích thước thực ra ko quan trọng, thực tế các bạn có kích thước nhỏ lại trau dồi được nhiều kỹ năng rất hịn, như về tư thế, cách âu yếm, vuốt ve, kiss kiếc các kiểu ở mọi chỗ trên body, cách dùng miệng lưỡi tay chân hỗ trợ song song, cách 69 79 gì đó :x...mix nhuần nhuyễn những cái này mới làm cả 2 thăng hoa được, còn các bạn mà bự thì hay tự tin thái quá nên chỉ như giã bánh dày hùng hục, chán òm! (Về cái này có topic trên reddit hẳn hoi, rất nhìu chị em công nhận việc hứ hự với 1 anh nhỏ mà skills tốt thích hơn với mấy anh to, và còn mô tả trải nghiệm đó là unforgetable ):|b-)

còn về tool thì tuỳ người chứ em ko thích, gì mà cứng đờ đơ á, dùng người thật mềm mại, lại được âu yếm vuốt ve, nghe thủ thỉ vào tai :D sướng hơn nhìu, chưa kể mấy cái tool còn rõ đắt, dùng ko được cũng hem thanh lý được :T
Đỉnh của mợ có vẻ cao hơn nhiều gấu của các cụ trên này, trong đó có em. :))
Cơ mà mợ tả cũng ấn tượng phết, cảm nhận rất tốt trong chuyện ý.

pooka

Xe container
Thế "tâm sự" kéo dài vài năm thì gọi là gì hả bác??
Em chứng kiến mấy đôi ngoài luồng kéo dài gần 20 năm rồi vẫn như keo luôn. Không thể kết luận là họ lăng nhăng được. Nhiều thứ không thể mang quan điểm nho giáo để đánh giá. Lúc đầu có những người cho là nghiêm trọng, nhưng rồi qua thời gian mọi thứ nguội đi thì họ coi là bình thường. Qua thời gian thì chẳng có gì là quan trọng quá mức nữa