[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

hatrang1234

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

thngaylangthang

Xe ngựa
Em không muốn mở thread mới vì nghĩ vấn đề em muốn đề cập tới cũng liên quan tới Sex. Nên mạo muội đăng trong thread này, để tham khảo thêm ý kiến của mọi người.

Em đã ly hôn, nhưng hiện tại chưa muốn tiến vào một mối quan hệ ràng buộc nào cả. Điều em muốn hiện giờ là một mối quan hệ không ràng buộc kiểu qua mạng. Chỉ cần có người để nhớ nhung, để cảm thấy đỡ cô đơn sau những giờ làm việc.

Một mối quan hệ như vậy theo các cụ các mợ có điều kiện để tồn tại và duy trì được không? Bởi em thấy, quan điểm của nhiều người thì tình yêu không có tình dục thì chỉ là tình đồng chí.

Suy nghĩ của em như vậy có bình thường không, mọi người nếu có thể thì cho em xin ý kiến về vấn đề này.
Được chứ, chắc chắn là được (với em thôi nhé, còn mọi người thì em ko biết)

thngaylangthang

Xe ngựa

thngaylangthang

Xe ngựa
Là phụ nữ chồng YSL là 1 thiệt thòi, nhưng với đàn ông chắc chắn cũng rất khó khăn. Dù đã cố gắng chia sẻ cùng anh nhưng nó như 1 khu vực cấm của chồng vậy, chẳng bao giờ chịu chia sẻ gì với mình.
Mình muốn hỏi những anh trong group cảm giác của các anh như thế nào khi mình bị yếu vậy? Và vợ phải (nên) làm gì?
Rất mong được sự chia sẻ của các anh trong này
Ko anh nào dám trả lợi cụ đâu :D
Khác gì lậy ông tôi ở bụi này, ...
Bao tự tôn bay sạch, sống làm éo gì nữa ... :P
Em trả lời thật ngắn gọn:
Có rất nhiều công cụ hỗ trợ về chuyện này cho cả đàn ông và đàn bà

langthangnoidau

Xe buýt
Được chứ, chắc chắn là được (với em thôi nhé, còn mọi người thì em ko biết)
Sau reply này các mợ inbox bác ầm ầm =)))))))))
Đùa thế, chứ để tìm 1 người nói chuyện hợp cũng khó phết. Bác với em lang thang giống nhau, chưa đúng thời gian, chưa đúng địa điểm thôi :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Sau reply này các mợ inbox bác ầm ầm =)))))))))
Đùa thế, chứ để tìm 1 người nói chuyện hợp cũng khó phết. Bác với em lang thang giống nhau, chưa đúng thời gian, chưa đúng địa điểm thôi :D
Giá như còm này là của mợ thì :D

May là còn rạo rực được nhé, ko rạo rực lên mới đáng lo cụ ạ
Mợ chỉ được cái nói chuẩn này, như bọn em giờ muốn rạo mà chả rạo được. Nghĩ
rồi ngẫm mình mà thấy tủi tủi là

=))
Chưa phổ biến ở VN lắm đâu cụ :P
Nên người mình chưa cởi mở tới mức đó :)
Không phổ biến nhưng bắt đầu có nhiều người đã sử dụng, chẳng hạn như một mợ ở mấy trang trước nói đấy. Giờ kiếm hay mua những phụ trợ này đơn giản, mua bán toàn online nên cũng đỡ mặc cảm, ngại :)

wave-tau

Xe container
=))
Chưa phổ biến ở VN lắm đâu cụ :P
Nên người mình chưa cởi mở tới mức đó :)
Trước bạn em bảo dùng dễ nghiện lắm anh, quan trọng người phụ nữ nghĩ đến sex bao nhiêu thời gian trong khoảng 24h mỗi ngày .
Phụ nữ nhiều nỗi lo khác họ quan niệm sex là thứ cần và đủ chứ ko phải tất cả, còn ổn hết rồi tội gì mà ko, con cái đã lớn, công việc hiện tại ổn định.
Cái này em ủng hộ chị em, nhiều cái giờ trông cũng đẹp xinh xinh nối qua smartphone điều khiển thôi, để trong túi nhiều người còn ko biết là cái gì ý.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Trước bạn em bảo dùng dễ nghiện lắm anh, quan trọng người phụ nữ nghĩ đến sex bao nhiêu thời gian trong khoảng 24h mỗi ngày .
Phụ nữ nhiều nỗi lo khác họ quan niệm sex là thứ cần và đủ chứ ko phải tất cả, còn ổn hết rồi tội gì mà ko, con cái đã lớn, công việc hiện tại ổn định.
Cái này em ủng hộ chị em, nhiều cái giờ trông cũng đẹp xinh xinh nối qua smartphone điều khiển thôi, để trong túi nhiều người còn ko biết là cái gì ý.
Hihhhh, thế em lạc hậu rồi, để em tìm hiểu :P
Nhớ năm 2.000 em sang Nhật, CN rỗi cứ đi lang thang, lần đầu thấy đủ thứ, cứ trợn mắt lên nhìn, vì ở VN chả có :P
Càng vào sâu bên trong cửa hàng, càng lắm đồ ăn chơi, hihi

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Không phổ biến nhưng bắt đầu có nhiều người đã sử dụng, chẳng hạn như một mợ ở mấy trang trước nói đấy. Giờ kiếm hay mua những phụ trợ này đơn giản, mua bán toàn online nên cũng đỡ mặc cảm, ngại :)
Em chưa để ý, để em tìm hiểu xem, hehe

nowhereland

Xe điện
Có trường hợp qh với vợ ở nhà rất ok thời gian dài thoải mái và vk luôn đạt đỉnh, nhưng cứ ra ngoài thì lại bị out nhanh là sao hả các cụ?

Có trường hợp qh với vợ ở nhà rất ok thời gian dài thoải mái và vk luôn đạt đỉnh, nhưng cứ ra ngoài thì lại bị out nhanh là sao hả các cụ?
Cái này thì hầu như ông nào chả thế, của lạ mà ;))

Bảo.Hân

Xe đạp
Đừng!! ảo chả giải quyết vấn đề gì cả. Mất thời gian rồi ra lại vẫn là ảo.
Tâm lý của mỗi người rất khó lý giải. Như bản thân em, sau thời gian ly hôn, cảm thấy không đủ tự tin để tiến tới một mối quan hệ tình cảm ngoài đời thật. Nhưng nhiều lúc cũng cảm thấy cô đơn nên vào mạng ảo để tìm một chút bình an trong tâm tư.

Nhưng đúng là tìm được một người để có thể chia sẻ tâm sự và cảm thấy vui vẻ thật không hề đơn giản. Bởi có thể đúng như cụ nói, chẳng để giải quyết vấn đề gì và mất thời gian của bản thân và của cả đối tác.