[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Vợ chồng hòa hợp về khoản se x chỉ khi vợ ngửi lách hôi của chồng mà thích thì mới được.
Cái này thì đúng là có thật, và được báo chí viết cũng nhiều về chủ đề này rồi bác :)

pooka

Xe container
2 ngày 4 chiếc mà đều đều xong nghỉ 2 ngày thì chả cứ U50 mà U40 thậm chí nhiều U30 cũng thèm thuồng. Ơ mà hôm nay chớm có gió mùa thật :)
U 30 thì nhiều cụ 1 tuần 7 lần là bình thường mà ? Cái này đâu phải chém gió.
Với lại thực tế thì thỉnh thoảng mới có tuần gặp nhau được nhiều thế thôi, các tuần khác thì có khi chỉ được 1-2 lần hoặc ... trều nặng.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Em thì chưa làm với gấu vì nó không chịu, nhưng nó làm cho em để nghiên cứu rồi =))
Ngày mới cưới, nó cứ bẩu lúc thích nhất là lúc em ra, nó thắc mắc là có cái gì nó đâm sâu vào ấy.
Em bảo làm gì có gì ngoài TD, nó cứ cãi là TD không thể mạnh thế được......thế là nó đè em ra làm thí nghiệm để kiểm tra =))
Ngày còn thanh niên, vọt xa được có khi hơn 1m :)) nên khi phụt vào sẽ rất phê, giờ tuổi trung niên phụt không quá 30 cm :)) :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Bác chưa đưa lên thì các chã cũng biết là cái gì đâu mà xóa bác :)

Em thấy ngại ngùng đâu nhỉ, bên thớt mới Vợ Chồng thấy có mấy bác khoe kinh lắm, nói và chia sẻ công khai thì lại im, nhưng lại hay vào các thớt không liên quan thậm thụt đánh võng, lái sang oánh chén, khoe khoang :)
=)) =)) =))

provtc

Xe container
Cái này thì đúng là có thật, và được báo chí viết cũng nhiều về chủ đề này rồi bác :)
Vâng, có nghiên cứu đàng hoàng từ người tới động vật luôn, theo 1 nghiên cứu quan trọng khác của trường ĐH gì ấy em cũng quên rồi, hình dáng dương vật với cấu trúc âm đạo mà hòa hợp thì tỉ lệ lên đỉnh của vợ chồng trên 95%. Nhiều ông có con kiu rất chi là hay, thân con kiu có bé không sao, nhưng cái đầu khấc con kiu to tròn vành đều, cong theo hướng 11h thì tỉ lệ lên đỉnh cho phụ nữ lại càng cao.
Các cụ đừng nói dài ngắn không quan trọng no no đó là sai lầm, dài to rất quan trọng, các cụ hình dung lấy 1 cái bông ngoáy tai của trẻ sơ sinh mà ngoáy vào tai các cụ xem có tức không.
- Chú ý: Đàn ông bụng phệ 1 chút thường đời sống tình dục rất dễ làm thỏa mãn phụ nữ, khi phỏng vấn các quý bà các cô vợ, thì trên 90% phụ nữ lên được đỉnh là nhờ cọ xát bụng mu vào múi bụng mỡ của chồng, và khi lên đỉnh họ thích bấm bấu cắn vào các ông chồng mỡ màng mềm mại hơn là những tay đô con thịt bắp rắn chắc.

U 30 thì nhiều cụ 1 tuần 7 lần là bình thường mà ? Cái này đâu phải chém gió.
Với lại thực tế thì thỉnh thoảng mới có tuần gặp nhau được nhiều thế thôi, các tuần khác thì có khi chỉ được 1-2 lần hoặc ... trều nặng.
Thỉnh thoảng thì em không nói, thậm chí thỉnh thoảng một tuần con số lên vài chục cũng có. Nhưng đều như vắt chanh thì chỉ trường hợp đặc biệt thôi bác :)

Rong rêu

Xe điện
Em thấy có gió mùa :D , U50 mà cụ ngày 2 ca thì quá khủng. Còn vụ đêm 7 ngày 3 em đảm bảo là phét 100%, có mà 7 tuần 3 phát ấy :))
2 ngày 4 chiếc, cụ đọc lộn rồi.

Em gần 50, vẫn còn sức khỏe có thể chạy bộ 10km liên tục, thế nhưng nếu yêu liên tục 2 ngày 4 chiếc( mỗi ngày 2 chiếc) thì đến hai ngày tiếp theo phải nghỉ không thể yêu tiếp được . Thế mà nhiều cụ U50- U60 vẫn kể là đêm 7 ngày 3 thì em bái phục, đúng là siêu nhân luôn.
Cụ thử ngày 3 chiếc, ngày 1 chiếc xem sao?

thngaylangthang

Xe ngựa
Mơ mộng dư này, thẳm nào chả có ai, chỉ chúi đầu vào con cháu thôi!

...

Mợ nghĩ chuổn quá rồi, tuy nhiên mấy khi được đúng như khuôn mẫu cơ chứ!
Zảnh zỗi lội còm, lại gặp nhao :)
Em chả mơ mộng hì.
Đúng như khuôn chỉ có khổ, làm j có khuôn sướng nhỉ :D

Jo9926

Xe điện
Một bài tập đơn giản nhưng rất tốt cho khả năng TD của cả nam & nữ.

pooka

Xe container
Cụ thử ngày 3 chiếc, ngày 1 chiếc xem sao?
Được cụ ợ. Em thử rồi. Vì mỗi lần cách nhau 4- 5 tiếng đồng hồ thì không vấn đề gì
Có điều tuổi U50 thì khả năng hồi phục nó chậm hơn thanh niên nên sau khi xxx 4 chiếc thì phải mất vài ngày sau mới sạc lại đầy bình được

pooka

Xe container
Zảnh zỗi lội còm, lại gặp nhao :)
Em chả mơ mộng hì.
Đúng như khuôn chỉ có khổ, làm j có khuôn sướng nhỉ :D
Úi, mợ hình dung cho 5 ngón tay vào lỗ mũi, ngón út hay ngón cái đều cho vào được hết mà, quan trọng khuôn to nhỏ gì đâu.

wave-tau

Xe container
Em có nhiều bạn gái tuổi 4x-5x, và đa số họ đều từng bảo em: xxx với chồng là chịu đựng, chứ chả vui sướng gì... sợ, chán, chỉ muốn trốn!
Một lý do là kỹ năng các ông chồng quá kém, thiếu tinh tế/tế nhị, nên ko thể nào kích thích được vợ họ. Nhưng tiếc bao nhiêu ông hiểu được và hành xử tốt trong vấn đề này...
Hay là đang trong này huyênh hoang em khỏe các cụ ah :)
Xin lỗi, xxx chả cần mỗi sức khỏe, chỉ cần có kỹ năng/thuật tốt, thì chị em nào cũng lên đỉnh hết! 1 lần chất lượng còn hơn mấy lần mà anh sướng, em khổ.
Cái chuyện xxx này mà phải chịu đựng, thì thật nhục hơn chó :P
Có còm của mợ chè em đưa sang đây luôn, hợp với tiêu đề thớt. :)

thngaylangthang

Xe ngựa
Chị thấy bảo có 2 tầng thôi, nhà bên đó hay thế. Không hiểu tầng 3 ở đâu ???
Mình đóng góp ở thớt này thế cũng là nhiều rồi, cày còm nhiều để làm j :) mình lại về NN (nếu em ko bị cấm)

heyhello

Xe máy
Cụ thật nguy hiểm ạ. E kính cụ 1 ly

Sunrise96

Xe buýt
Em gần 50, vẫn còn sức khỏe có thể chạy bộ 10km liên tục, thế nhưng nếu yêu liên tục 2 ngày 4 chiếc( mỗi ngày 2 chiếc) thì đến hai ngày tiếp theo phải nghỉ không thể yêu tiếp được . Thế mà nhiều cụ U50- U60 vẫn kể là đêm 7 ngày 3 thì em bái phục, đúng là siêu nhân luôn.
Em đọc tranh luận của các cụ mà buồn cười quá
Cụ trên chắc bị nói nhịu hoặc bị ảo giác lẫn lộn thời gian.
Nói 4 ngày 2 chiếc hay 7 ngày 3 đêm nghe còn có lý. Cụ U50 kể: đêm 7 ngày 3 rồi 2 ngày 4 chiếc quá là hoa súng bị mắc bệnh kiểu đái dắt thì mới tốn áo mưa thế :))
Thôi em té về ngủ, không gấu nó bám theo vào đây, rồi về bắt em thực hành như cụ trên phán thì tổn thất cả sức khoẻ, tinh thần lẫn tiền bạc ;))

Em thấy có gió mùa :D , U50 mà cụ ngày 2 ca thì quá khủng. Còn vụ đêm 7 ngày 3 em đảm bảo là phét 100%, có mà 7 tuần 3 phát ấy :))
2 ngày 4 chiếc mà đều đều xong nghỉ 2 ngày thì chả cứ U50 mà U40 thậm chí nhiều U30 cũng thèm thuồng. Ơ mà hôm nay chớm có gió mùa thật :)