[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Linh Miu

Xe buýt
Xơi lắm lợn đến với pa tệ vào rồi lên đây mở thớt nãng mạn thế nài

Long Vehicle.

Xe tải
Cái này thì chả ai giống ai, suy nghĩ của mình hay số đông là chuẩn nhưng chưa chắc đã chuẩn với một ai đó. Vậy cũng không thể áp dụng những lý thuyết trên với mợ ý ;))
Vâng anh,
Tại em cũng gặp đc vài cảnh chính chị em tâm sự dài quá đến lúc gặp ông kia quá thất vọng buồn đời. Muốn quay lại vỏ ốc tâm sự để gặp lại “Anh ấy” mà ko gõ nổi 2 dòng nữa. Trước thì 3 trang 5 trang
:)) :))

Theo những gì em biết cụ luôn có tư tưởng thủ cái ấy trong quần sẽ ko thể đốn được những thành trì dạng vững chắc, nhiều ẻm thông minh qua 1 tuần chát họ biết cụ cần gì và muốn gì, mà bị gái cá tính bắt bài thì cụ quên đi. =))
Cụ biết 1 mà chưa biết 2 rồi.
Đàn ông phải luôn thủ cái ấy trong quần và chả có gì xấu hổ cả. Nhưng quan trọng cái cô tâm sự ấy phải hiểu ko phải cô ấy cứ muốn xơi mà đc ạ.
“Làm mợ nghĩ đến chuyện ấy” nhưng phải bằng cách khoẻ mạnh trong sáng thành thực... chứ không phải là chỉ có xơi xơi xơi. Còn né tránh hoàn toàn chuyện ấy thì chính những cô gái thông minh cá tính và thành trì kia sẽ bóc mẽ bạn ra là người Che dấu hoặc Yếu.

Nên là em mới có cái mục số 5 ở còm trên nữa ấy. Cụ có thời gian đọc kỹ lại xem.
:D :D

Chỉnh sửa cuối:
Vâng anh,
Tại em cũng gặp đc vài cảnh chính chị em tâm sự dài quá đến lúc gặp ông kia quá thất vọng buồn đời. Muốn quay lại vỏ ốc tâm sự để gặp lại “Anh ấy” mà ko gõ nổi 2 dòng nữa. Trước thì 3 trang 5 trang
:)) :))

Cụ biết 1 mà chưa biết 2 rồi.
Đàn ông phải luôn thủ cái ấy trong quần và chả có gì xấu hổ cả. Nhưng quan trọng cái cô tâm sự ấy phải hiểu ko phải cô ấy cứ muốn xơi mà đc ạ.
“Làm mợ nghĩ đến chuyện ấy” nhưng phải bằng cách khoẻ mạnh trong sáng thành thực... chứ không phải là chỉ có xơi xơi xơi. Còn chỉ có xơi xơi hoặc né tránh hoàn toàn chuyện ấy thì chính những cô gái thông minh cá tính và thành trì kia sẽ bóc mẽ bạn ra là người Che dấu hoặc Yếu.

Em đã từng xơi 1 em tổng đài 108 hồi nx năm 2000 chỉ bằng nghe đt nhé. Gần như không tưởng và mất hơn 1 năm buôn đt mới đc gặp, nơi hẹn đầu cách Hnoi hơn trăm km rất lãng mạn. Có thể nói là có chút chữ duyên phụ vào mới đc. Em nói có Trời Đất đấy.
Khỏi nói các cháu làm bưu điện hồi ấy ko con quan thì cũng nhà giầu nó khôn top luôn.

Nên là em mới có cái mục số 5 ở còm trên nữa ấy. Cụ có thời gian đọc kỹ lại xem.
:D :D

Mấy việc thành tích đàn ông này, chả chứng minh được điều gì. Nó là câu chuyện mấy ông đàn ông, ngồi quán bia đã được dăm bảy cốc nói chuyện với nhau thì hợp khung cảnh hơn ;) đưa những chuyện này lên nó lại thành thô đấy. Anh thật!

Long Vehicle.

Xe tải
Mấy việc thành tích đàn ông này, chả chứng minh được điều gì. Nó là câu chuyện mấy ông đàn ông, ngồi quán bia đã được dăm bảy cốc nói chuyện với nhau thì hợp khung cảnh hơn ;) đưa những chuyện này lên nó lại thành thô đấy. Anh thật!
Em trần tình chút gọi là khỏi mang tiếng bị các mợ thông minh cười thủ gậy trong quần thôi anh.
Với cũng có ý tốt cảnh báo các mợ đang mơ màng thích tâm sự dai rằng “Không ngủ ở Sít tồ” hay “Bạn có meo” chỉ là những bộ phim hay thôi.
:D
Để 1,2 hôm em sẽ sửa còm.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Chắc chưa có cụ mợ nào nói về vấn đề này: Đã có vc cụ nào năm bên nhau tự "thẩm du" cho nhau xe và cùng lên đỉnh chưa? VC em thì vài lần rồi :) :)

matrix3011

Xe tăng
Cụ phải có ảnh cho nó chân thực chứ, chứ không khó hiểu lắm.

Homo Deus

Xe Cứu Trợ
Chắc chưa có cụ mợ nào nói về vấn đề này: Đã có vc cụ nào năm bên nhau tự "thẩm du" cho nhau xe và cùng lên đỉnh chưa? VC em thì vài lần rồi :) :)

Cũng là trải nghiệm thú vị đó cụ. Gấu em thì ko chịu làm vc đó trước mặt em, mặc dù có thú nhận là những lúc ck đi vắng lâu quá cũng phải tự!

year2020

Xe tải
Em hay dùng mấy đồ bổ trợ này, em show lên đc ko các chã nhỉ ?

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

Ladagia

Xe điện
Không phổ biến nhưng bắt đầu có nhiều người đã sử dụng, chẳng hạn như một mợ ở mấy trang trước nói đấy. Giờ kiếm hay mua những phụ trợ này đơn giản, mua bán toàn online nên cũng đỡ mặc cảm, ngại :)
Otofun chưa có lão nào đăng ký KDCN món đó lão nhể?

gacon2020

[Tịch thu bằng lái]
Các cháu giờ cấp 2 đã được giáo dục, nói chuyện tự do về sinh học, se.x. Các Bố các mẹ thi 4x, 5x vẫn còn ngại ngùng.

Em hay dùng mấy đồ bổ trợ này, em show lên đc ko các chã nhỉ ?
Bác chưa đưa lên thì các chã cũng biết là cái gì đâu mà xóa bác :)

Thớt này thoải mái đi cụ, nhiều cụ còn ngại ngần lắm chỉ được cái chém gió là giỏi :D
Các cháu giờ cấp 2 đã được giáo dục, nói chuyện tự do về sinh học, se.x. Các Bố các mẹ thi 4x, 5x vẫn còn ngại ngùng.
Em thấy ngại ngùng đâu nhỉ, bên thớt mới Vợ Chồng thấy có mấy bác khoe kinh lắm, nói và chia sẻ công khai thì lại im, nhưng lại hay vào các thớt không liên quan thậm thụt đánh võng, lái sang oánh chén, khoe khoang :)

pooka

Xe container
Em thấy ngại ngùng đâu nhỉ, bên thớt mới Vợ Chồng thấy có mấy bác khoe kinh lắm, nói và chia sẻ công khai thì lại im, nhưng lại hay vào các thớt không liên quan thậm thụt đánh võng, lái sang oánh chén, khoe khoang :)
Em gần 50, vẫn còn sức khỏe có thể chạy bộ 10km liên tục, thế nhưng nếu yêu liên tục 2 ngày 4 chiếc( mỗi ngày 2 chiếc) thì đến hai ngày tiếp theo phải nghỉ không thể yêu tiếp được . Thế mà nhiều cụ U50- U60 vẫn kể là đêm 7 ngày 3 thì em bái phục, đúng là siêu nhân luôn.

Bigmoto

Xe container
Em gần 50, vẫn còn sức khỏe có thể chạy bộ 10km liên tục, thế nhưng nếu yêu liên tục 2 ngày 4 chiếc( mỗi ngày 2 chiếc) thì đến hai ngày tiếp theo phải nghỉ không thể yêu tiếp được . Thế mà nhiều cụ U50- U60 vẫn kể là đêm 7 ngày 3 thì em bái phục, đúng là siêu nhân luôn.
Em thấy có gió mùa :D , U50 mà cụ ngày 2 ca thì quá khủng. Còn vụ đêm 7 ngày 3 em đảm bảo là phét 100%, có mà 7 tuần 3 phát ấy :))

Bigmoto

Xe container
Em thì chưa làm với gấu vì nó không chịu, nhưng nó làm cho em để nghiên cứu rồi =))
Ngày mới cưới, nó cứ bẩu lúc thích nhất là lúc em ra, nó thắc mắc là có cái gì nó đâm sâu vào ấy.
Em bảo làm gì có gì ngoài TD, nó cứ cãi là TD không thể mạnh thế được......thế là nó đè em ra làm thí nghiệm để kiểm tra =))

provtc

Xe container
Vợ chồng hòa hợp về khoản se x chỉ khi vợ ngửi lách hôi của chồng mà thích thì mới được.

Em thấy có gió mùa :D , U50 mà cụ ngày 2 ca thì quá khủng. Còn vụ đêm 7 ngày 3 em đảm bảo là phét 100%, có mà 7 tuần 3 phát ấy :))
2 ngày 4 chiếc mà đều đều xong nghỉ 2 ngày thì chả cứ U50 mà U40 thậm chí nhiều U30 cũng thèm thuồng. Ơ mà hôm nay chớm có gió mùa thật :)