[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Leanh65

Xe container
Cái món cột sống cụ kiếm được cao hổ xịn là chuẩn nhất cụ ợ. Mấy năm trước em ngồi xổm tý là lúc đứng dậy bị đau lưng, không đứng thẳng được ngay. Có ông em cho lạng cao hổ xịn ngâm rượu uống được mấy tháng mà bây giờ không bị nữa
Vâng, em cũng biết thế mà kiếm xịn giờ khó quá.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Đâu nhất thiết phải đến Trung tâm tập với HLV hả cụ? Ở trung tâm mấy chục con người dồn hết vào 1 phòng -->rất bí. Người này thở ra, người kia hít vào, như thế em e là môi trường không được sạch lắm, lại thiếu oxy. Em cứ tập tại nhà, ưu tiên tập buổi sáng để tận hưởng ánh nắng mặt trời. Các cụ quên là vitamin D buổi sáng rất cần cho hệ xương cốt của mình ư? Muốn duy trì được sức bền và vận động trong suốt quá trình lâm trận thì xương cốt cũng phải dẻo dai chứ đến lúc cần tăng tốc về đích mà lưng, gối đã mỏi thì lấy đâu ra đỉnh với đáy ạ? :):):)
Bắt đầu nắng hè em dậy sớm đạp xe rồi về tắm rửa đi làm, chứ giờ đi làm về mới đi đạp xe thấy thiếu oxy quá.
Thi thoảng chiều cuối tuần qua phòng GYM dạy bọn trẻ con khu cc tập Boxing.

xe_ga

Xe tăng
Bắt đầu nắng hè em dậy sớm đạp xe rồi về tắm rửa đi làm, chứ giờ đi làm về mới đi đạp xe thấy thiếu oxy quá.
Thi thoảng chiều cuối tuần qua phòng GYM dạy bọn trẻ con khu cc tập Boxing.
Thế thì so với tuổi cụ vẫn phong độ lém...mà cụ có học viên nữ không :)) :))

xe_ga

Xe tăng
Em đã được ăn thịt xào cần tỏi với uống rượu rồi. Nhưng lúc ấy còn khỏe nên chả làm lạng cao để dành. 😃
Cụ được ăn thịt hổ tươi thì độc rồi. Em mới chỉ được ăn thịt khô thôi (làm kiểu thịt bò khô nhưng không có nhiều gia vị ướp như bò khô)

Leanh65

Xe container
Cụ được ăn thịt hổ tươi thì độc rồi. Em mới chỉ được ăn thịt khô thôi (làm kiểu thịt bò khô nhưng không có nhiều gia vị ướp như bò khô)
Em ăn cùng với toàn sỹ quan xxx thôi. Các đại ca uống thôi rồi. Em về đau bụng gần chết vì rượu tiết h nó nóng. Thịt ăn thì ngon. Em bé tuổi nhất được chân nhặt rau, đập tỏi . Đại ca //*** đứng bếp. Đại ca //**** pha rượu. Cao thì em lên các đại ca đang nấu ở chỗ khác chỗ ăn nên không nhìn thấy. Bảo mày tý tuổi k cần dùng. Có ông bà gì thì tao bán cho lạng chứ không có cho đâu chú em. Mà ông bà em chả ai cần nên không đề cập nữa vì thực ra cũng khoing có nhiều

Chembao

Xe container
Em tưởng con này ấu trùng Ve chứ, ngày bé bọn em nướng ăn suốt mà. Bọn này sống dưới đất cũng lâu phết đới :D
Có rất nhiều con giống con này, nhưng chỉ ấu trùng của con bọ dừa mới tốt thôi cụ, cẩn thận nhầm sang ấu trùng bọ hung là đi viện đó cụ :D

xe_ga

Xe tăng
Em ăn cùng với toàn sỹ quan xxx thôi. Các đại ca uống thôi rồi. Em về đau bụng gần chết vì rượu tiết h nó nóng. Thịt ăn thì ngon. Em bé tuổi nhất được chân nhặt rau, đập tỏi . Đại ca //*** đứng bếp. Đại ca //**** pha rượu. Cao thì em lên các đại ca đang nấu ở chỗ khác chỗ ăn nên không nhìn thấy. Bảo mày tý tuổi k cần dùng. Có ông bà gì thì tao bán cho lạng chứ không có cho đâu chú em. Mà ông bà em chả ai cần nên không đề cập nữa vì thực ra cũng khoing có nhiều
Mấy chục năm trước em được ông bạn học cấp 3 có bố làm sếp ở tận trong Đắc Lắc được biếu nên được ăn ké mấy miếng, thấy ngon thật. Với cả ngày đó đói, ăn gì chả ngon... :D :D

xe_ga

Xe tăng
Có rất nhiều con giống con này, nhưng chỉ ấu trùng của con bọ dừa mới tốt thôi cụ, cẩn thận nhầm sang ấu trùng bọ hung là đi viện đó cụ :D
Bọ hung cũng có có cái món gì chế biến độc thấy bảo ăn cũng OK lắm. Nhưng nghĩ đến lúc nó đùn thì cũng kinh... :)) :))

tuongminhtsc

Xe tăng
Thịt hổ em xơi rồi, tự tay em xào, nó có thớ to, màu nhạt và khá là tanh, mấy cụ dân tộc cho một nắm lá thái vụn và dặn, mày cứ xài kỹ, càng xào càng săn, xúc ra đĩa nóng hổi nhắm với rượu gin, thú vị phết. Chỉ mỗi tội tối về ngủ, nóng gần chết.

xe_ga

Xe tăng
Thịt hổ em xơi rồi, tự tay em xào, nó có thớ to, màu nhạt và khá là tanh, mấy cụ dân tộc cho một nắm lá thái vụn và dặn, mày cứ xài kỹ, càng xào càng săn, xúc ra đĩa nóng hổi nhắm với rượu gin, thú vị phết. Chỉ mỗi tội tối về ngủ, nóng gần chết.
Em ăn loại khô, mỏng có tẩm chút gia vị, không thấy tanh

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Theo các cụ- Phụ nữ dâm đãng là phụ nữ thích ngoại tình hay xxx mảnh liệt?
Em cho là xxx mãnh liệt, nên ủng hộ các mợ dâm đãng :)) :))
Còn phụ nữ ngoại tình là phụ nữ hư hỏng ;))

thngaylangthang

Xe ngựa
Em thấy lạnh và run ạ

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Cách đây khoảng 15 năm, em tham gia cùng Lờ Đờ của em đi nấu cao H ở Sơn Tây, em không dám ăn miếng thịt nào vì mùi gây lắm.