[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Tẩm bổ giề em chạ biết, nh cả nam và nữ cứ chịu khó tập thể dục, các môn vừa sức thì khỏe hết. Sk chung tốt có khi ấy ấy lại hơn cả hồi trẻ 😏
Nam ko chắc chứ nữ e thấy môn yoga hợp lắm, vừa nhẹ nhàng dẻo dai lại tăng sức bền, cơ thể thanh thoát, tập kiên trì form chuẩn dáng xinh, da dẻ đẹp. Thế lại hồi xuân cả chục năm cho chồng chết mệt 😎 nếu ban đầu chưa quen đi các clb, phòng tập mà tập, còn ko muốn tốn xèng cứ mở youtube lên tập theo, quan trọng là tập kiên trì, bền bỉ. Em thấy yoga hơn đứt đi bộ, chạy, đạp xe...mấy môn nhẹ nhàng ý. Chứ gym thì bộ xương già hổng theo được
Tập yoga toàn thầy Ấn Đụ, loạng quạng nó đụ luôn thì bỏ mệ =))

langthangnoidau

Xe buýt
Tập yoga toàn thầy Ấn Đụ, loạng quạng nó đụ luôn thì bỏ mệ =))
Đến lạy các cụ, tư tưởng đen như mực tàu, ở vn có đc mấy mống thầy Ấn, mà nó nói hiểu méo j mà tập. Hlv nữ cũng đầy ra.
Nh vợ cụ mà chọn hlv ấn cụ cứ cẩn thận mua sẵn cái cưa 😏

xe_ga

Xe tăng
Đến lạy các cụ, tư tưởng đen như mực tàu, ở vn có đc mấy mống thầy Ấn, mà nó nói hiểu méo j mà tập. Hlv nữ cũng đầy ra.
Nh vợ cụ mà chọn hlv ấn cụ cứ cẩn thận mua sẵn cái cưa 😏
Khiếp! Mợ đanh đá thía...

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Bận mấy tháng xì troét quá nên lại mò lên ộp chém gió mấy câu.

Xe ga, em ko ăn tạp, quan trọng từ tình cảm đến abc rồi xyz mới ra gì. Tốp này đoạn giữa có nhắc đến, phải có tình có ý mới lên dốc xuống đèo đc cụ êi
Tất nhiên là phải có cảm tình thì xyz nó mới hay :)

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ ca thán tuổi cao sức yếu chẳng qua là chưa chịu tìm hiểu, có nhiều thứ luyện công rất tốt. Mỗi ngày chỉ cần chén một con sùng đất là đã thấy khác biệt rồi, gấu lại chả khen "ông dạo này bị làm sao mà hăng thế" :))
Nguyên liệu
View attachment 6060798
Sản phẩm chén được
View attachment 6060799
Thật bất ngờ khi biết sùng đất không chỉ là một món ăn ngon, loài con trùng ngày còn là một vị thuốc rất quý. Được vị như xuân dược ngàn năm tráng kiện hay "Hải sâm trên cạn" Bạn đã từng thử món ăn, vị thuốc này chưa. Ở bài viết này chúng tôi xin hướng dẫn các bạn cách dùng sùng đất làm thuốc. Con sùng đất còn có tên gọi là con sâu đất, bọ đất…. Bởi môi trường sống của chúng là ở dưới lòng đất, sùng đất chính là ấu trùng của loài bọ cánh cứng – hay còn được gọi là con bọ dừa
Tên khoa học
Sùng đất có tên khoa học là Holotrichia Sauteri Moser. Thuộc họ bọ cánh cứng.

https://caythuoc.org/con-sung-dat.html
Ở hà nội kiếm đâu ra món này cụ nhỉ?

xe_ga

Xe tăng
Hehe em chỉ xác định đối tượng nhăn nheo hơn em, cho nó đỡ tủi thân 😎
Mợ cứ mạnh dạn lên chứ, bây giờ mốt phi công mà mợ. Phụ nữ có điều kiện bây giờ là tự do yêu đương và thường chọn phi công mợ nhé!

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ sức khỏe có thừa, lại có sự chuẩn bị tốt thế thì có cái gì mà phải lo chứ...
Nay có khách lại phải ra quán bia (không có hàu nướng - sở thích của em), mồm vẫn thèm uống nhưng em phải cố nhịn kiếm cớ uống 2 cốc để giữ gìn cho thằng em. Hic.

xuanmanhnguyen

Xe điện
Nghe cc kể chuyện làm e cười như ma làm!!

xe_ga

Xe tăng
Cũng chả biết đường nào mà lần đâu mợ ah. Hlv có cần nói đâu, toàn hướng dẫn bằng tay là chính ấy mà 😁. Em thấy clb yoga các mợ quấn quýt thầy lắm. Ngoài giờ tranh nhau rủ thầy đi ăn đi chơi overtime suốt. Còn tranh giành cạnh khóe nhau nữa cơ. Chắc là thày hấp dẫn thú vị lắm. Toàn dưới 18 y old
Nhìn ảnh này thấy thày thì gian gian các mợ thì hớn ha hớn hở. Nhớ đến câu của mợ langthangnoidau thì chắc em chuẩn bị đi mua cưa về bán đây... =)) =)) =))

Leanh65

Xe container
Nhìn ảnh này thấy thày thì gian gian các mợ thì hớn ha hớn hở. Nhớ đến câu của mợ langthangnoidau thì chắc em chuẩn bị đi mua cưa về bán đây... =)) =)) =))
À đây là ảnh trong sáng cụ nhé. Ảnh trong tối em không dám đưa đâu. Gấu em đi được vài tháng thì bỏ, về bảo chúng nó biến sàn thành nơi cưa cẩm nên ngứa mắt. Tội nghiệp mấy thằng cu hlv trẻ ranh. Mà càng không biết tiếng các mơ lại càng ham, nó ngồ ngộ kiểu massa người mù ý mà.😄

xe_ga

Xe tăng
À đây là ảnh trong sáng cụ nhé. Ảnh trong tối em không dám đưa đâu. Gấu em đi được vài tháng thì bỏ, về bảo chúng nó biến sàn thành nơi cưa cẩm nên ngứa mắt. Tội nghiệp mấy thằng cu hlv trẻ ranh. Mà càng không biết tiếng các mơ lại càng ham, nó ngồ ngộ kiểu massa người mù ý mà.😄
Gấu nhà cụ cứng nhở! Ờ, mờ nhìn ảnh của cụ em lại muốn làm hlv yoga cụ ợ...😀😀