[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

langthangnoidau

Xe buýt
Tùy quan điểm và sở thích cá nhân thôi, cccm ở đây gần gũi hay đã quan hệ đc bn ng rồi để phân biệt được mãnh liệt hay không (em đang cho là mãnh liệt là từ lịch sự của dâm đãng).Thậm chí mỗi ng có mức độ mãnh liệt khác nhau với ng khác hay mỗi lần đều khác.
Cá nhân e cho rằng (1) tính cách và (2) đối tác quyết định sự mãnh liệt.
Nếu đã từng thực sự mãnh liệt, có lẽ sẽ ko bỉ bôi "dâm đãng", vì đó là sự hạnh phúc theo cách đặc biệt của thể xác và tâm hồn.
Còn ngoại tình là phạm trù đạo đức, do việc lựa chọn đối tác. Có thể do ng đó ko đạt đc sự mãnh liệt trong hôn nhân chăng

langthangnoidau

Xe buýt
Chắc cứ thấy zai là nảy sinh và tìm cách thịt thôi cụ. E đoán thế... :D :D
Chắc số này là bệnh nghiện sex, chứ bình thường lấy đâu ra. Chưa kể văn hóa và lối sống á đông, thì chắc càng ít ỏi. Cụ cứ tưởng tượng nhiều.
---- Nay bận mà ngồi chờ 3 tiếng làm cccd nên e tám nhảm thôi

xe_ga

Xe tăng
Tùy quan điểm và sở thích cá nhân thôi, cccm ở đây gần gũi hay đã quan hệ đc bn ng rồi để phân biệt được mãnh liệt hay không (em đang cho là mãnh liệt là từ lịch sự của dâm đãng).Thậm chí mỗi ng có mức độ mãnh liệt khác nhau với ng khác hay mỗi lần đều khác.
Cá nhân e cho rằng (1) tính cách và (2) đối tác quyết định sự mãnh liệt.
Nếu đã từng thực sự mãnh liệt, có lẽ sẽ ko bỉ bôi "dâm đãng", vì đó là sự hạnh phúc theo cách đặc biệt của thể xác và tâm hồn.
Còn ngoại tình là phạm trù đạo đức, do việc lựa chọn đối tác. Có thể do ng đó ko đạt đc sự mãnh liệt trong hôn nhân chăng
Em thì nhìn nhận khác mợ một chút, em thấy "mãnh liệt" nó kiểu như cuồng nhiệt, mạnh mẽ, hết mình...ấy - nó không phải là một tính (trạng) từ có ý nghĩa không hay. Còn mấy tính từ kiểu như dâm đãng, đĩ...là tính từ mang ý nghĩa xấu!

tuongminhtsc

Xe tăng
Cách đây khoảng 15 năm, em tham gia cùng Lờ Đờ của em đi nấu cao H ở Sơn Tây, em không dám ăn miếng thịt nào vì mùi gây lắm.
Tộc nó có thuốc lá cụ ạ, ko biết bị gì, chỉ biết nó thái vụ ra rồi đưa cho mình, đưa vào xào hết mùi luôn.

langthangnoidau

Xe buýt
Em thì nhìn nhận khác mợ một chút, em thấy "mãnh liệt" nó kiểu như cuồng nhiệt, mạnh mẽ, hết mình...ấy - nó không phải là một tính (trạng) từ có ý nghĩa không hay. Còn mấy tính từ kiểu như dâm đãng, đĩ...là tính từ mang ý nghĩa xấu!
Đấy là cách dùng từ thôi, thì tất nhiên từ mang nghĩa xấu nói ra là ý xấu rồi. Nói lời hay thì con người sẽ đẹp
Thế cụ có mãnh liệt ko :D

xe_ga

Xe tăng
Đấy là cách dùng từ thôi, thì tất nhiên từ mang nghĩa xấu nói ra là ý xấu rồi. Nói lời hay thì con người sẽ đẹp
Không mãnh liệt thì chán chết mợ ợ...nói chung là đối tác gặp mình thì hài lòng lắm í... =)) =)) =))

xe_ga

Xe tăng
Mãnh liệt nó được sử dụng trong phạm vi rộng hơn, người ta có thể nói "tình yêu mãnh liệt", "sức sống mãnh liệt" trong khi "dâm đãng" chỉ được dùng trong phạm vi rất hẹp nếu không muốn nói là duy nhất!

thngaylangthang

Xe ngựa
Nếu nói thì là có, còn thật thì chưa biết ạ :D

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Mãnh liệt nó được sử dụng trong phạm vi rộng hơn, người ta có thể nói "tình yêu mãnh liệt", "sức sống mãnh liệt" trong khi "dâm đãng" chỉ được dùng trong phạm vi rất hẹp nếu không muốn nói là duy nhất!
Hãy thì thầm vào tao nàng lúc nàng bắt đầu cao trào: "Em dâm đãng quá!", hay mạnh hơn thì: "Em là công chúa dâm đãng của riêng anh", ... (Mạnh hơn nữa em từng thì thầm nhưng không dám nói ra đây :D)

xe_ga

Xe tăng
Hãy thì thầm vào tao nàng lúc nàng bắt đầu cao trào: "Em dâm đãng quá!", hay mạnh hơn thì: "Em là công chúa dâm đãng của riêng anh", ... (Mạnh hơn nữa em từng thì thầm nhưng không dám nói ra đây :D)
Em biết cụ dồi! Cụ mờ nói nữa là khối mợ trên này đọc được lại "nhầy nhụa" ra đới... :)) :))

Mít tờ Tung

Xe buýt
Để cùng lên đỉnh phù vân, thì đối tác phải sạch sẽ, móng chân móng tay răng miệng cần phải sạch. Tạo cảm giác an toàn cho đối phương, cuộc yêu cần phải bài bản nhẹ nhàng, hay mạnh bạo dứt khoát tùy hoàn cảnh. Ví dụ như lần đầu khác lần thứ 2. Ở nhà khác so với rạp chiếu phim.
Ví dụ người yêu đầu, khi ấy chưa biết cái gì, mà mới cấp 3 ( lớp 12). Hai đứa mới chỉ hôn nhau, mút môi, khám phá một số thứ, Sau đó cao trào thì mới thoát y. Yêu đối phương bằng miệng, con gái thìđơn giản hơn con trai, chỉ cần như mút kem thôi. Nhưng con trai ko biết hoặc chưa thực tập bao giờ, thì chỉ biết trao đổi môi trên, môi dưới. Sau này tham khảo thêm trên mạng mới biết điểm G thầm kín nằm ngay phía mặt sau. Nhưng phải kích thích mặt trước sau đó tới mặt sau thì thú vị hơn. Cậu nhỏ cũng chưa biết làm, hầu hết lần đầu, hoặc lần thứ 2 thì thịt chạm thịt đã trớ rồi.
Sau này có thêm những cô khác, thì mỗi người lại có cách lên đỉnh khác nhau, em thích public + callings3x. Vừa gọi điện vừa làm, nhưng chỉ cầnđối phương chiều chuộng sẽ khiến cả hai tới đỉnh phù vân.

RosemaryCherry

Xe container

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Hội này với hội 2 tạ thóc của bác chủ thớt là một nhỉ :)) :P :P :P
Em xin ra nhập nhá, chứ từ trước giờ toàn tham gia hội nhóm, giáo phái ăn chơi, rượu bia, chém gió hư người quá :"> :"> :"> :)):))
Em ngó xem ai tự nhận mình ysl.
Em xung phong đầu tiên =))
Để vẫn mang đúng ý nghĩa, nhưng lại gợi cảm, em đề xuất tên hội là " Hội của những chiếc lưỡi" :))