[Hội SH 2012 Việt Nam] Hội của những người thích và đã, đang và sẽ sở hữu + Đánh Giá

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungnguyen1505

Xe tải
e k nói gì đến nhiều hay ít tiền ở đây, chỉ là e đang đề cập đến ví dụ ông A chê con SHVN 2012 này, mà năm sau lại vác về SH 2013 nhập, xong bảo là mua vì nó có ABS thì e mới bẩu thế. Chứ an toàn hơn ai chả muốn, dưng mờ VN mình cái công nghệ đấy với xe máy thì quá thừa :D
Còn về quả war bên biker, bên đấy chuyên về xe máy nên chuẩn hơn, bên OF này thì oto là chính, xe máy nó là phụ nên những nhận xét chuyên sâu e thấy còn rất ít, gạch đá là nhiều
Bác ơi chẳng công nghệ nào thừa đâu bác ah, với lại bác thử check lại xem cái phanh ABS trị giá nó bao nhiêu nhé, chưa j đã thấy dìm hàng sh nhập rồi, chán cho cái thế hệ gato như bác lắm

mamsport

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
trungnguyen1505 nói:
Bác ơi chẳng công nghệ nào thừa đâu bác ah, với lại bác thử check lại xem cái phanh ABS trị giá nó bao nhiêu nhé, chưa j đã thấy dìm hàng sh nhập rồi, chán cho cái thế hệ gato như bác lắm
thêm đc cái phanh mà đắt thêm mấy chục củ bác dám mua k .

Sent from my GT-N8000 using Forum Runner

tuananh_free

Xe tăng

babyboo14189

Xe tải
[video=youtube;mh0c7AD5_U4]http://www.youtube.com/watch?v=mh0c7AD5_U4&feature=player_embedded[/video]

SH Ý cuối năm nay za đây , sẽ có thêm ABS như 300i nhé :)) bác nào thích nhập thì chuẩn bị gom lúa quất thôii :))

cupheu

Xe tăng
kể thêm quả khoá hiss như Sh300i nữa thì chuẩn hơn các cụ nhỉ,phanh ABS và khoá từ :x

cowboy_a76

Xe tải
Bản VN thì chưa có chứ chưa chắc sẽ không có :))
Còn ở đây chưa ai dìm hàng sh nhập như cụ dìm sh việt lần trước đâu >:)

Đỗ Anh Sơn

Xe máy
[video=youtube;mh0c7AD5_U4]http://www.youtube.com/watch?v=mh0c7AD5_U4&feature=player_embedded[/video]

SH Ý cuối năm nay za đây , sẽ có thêm ABS như 300i nhé :)) bác nào thích nhập thì chuẩn bị gom lúa quất thôii :))
Quảng cáo giống xu hướng VN vãi. Đi SH, tay cầm máy ảnh chụp vài kiểu cho 1 em xinh tươi => lên xe ôm nhau phi đi luôn (đi đâu chưa biết chỉ cần có gái ôm là em thích) =>mua xe thôi =))

glandvn

Xe hơi
bọn tây công nghệ quảng cáo hay thật đấy/ Sh việt mà quảng cáo đc như này ngay từ ban đầu chắc ko ảm đạm như hiện giờ
Quảng cáo giống xu hướng VN vãi. Đi SH, tay cầm máy ảnh chụp vài kiểu cho 1 em xinh tươi => lên xe ôm nhau phi đi luôn (đi đâu chưa biết chỉ cần có gái ôm là em thích) =>mua xe thôi =))

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
bọn tây công nghệ quảng cáo hay thật đấy/ Sh việt mà quảng cáo đc như này ngay từ ban đầu chắc ko ảm đạm như hiện giờ
Minh cũng nghĩ là nếu bọn Tây nó ra trước thì chắc chắn sẽ khác hơn nhiều... chứ ko đến nỗi thế này đâu :)
Cái gì của Tây mà chả nhất các cụ nhỉ ;))

BấtPhong

Xe máy
Minh cũng nghĩ là nếu bọn Tây nó ra trước thì chắc chắn sẽ khác hơn nhiều... chứ ko đến nỗi thế này đâu :)
Cái gì của Tây mà chả nhất các cụ nhỉ ;))
^^ cụ nói nặng lời rồi, kể cả bên Ý quảng cáo trước thì dư luận vẫn nhận xét khách quan thôi (bỏ qua 1 vài bác tư tưởng sính ngoại) Cá nhân e thấy SH mới này thiết kế đầu xe không đẹp do nó phải dùng chung thiết kế với vision và air blade. Còn sau này vẫn đầy người mua xe nhập vì nhiêu cụ sính ngoai mua cho oai và nhiều người mua vì chất lượng xe nhập tốt hơn nên xấu cũng phải mua thôi, không mua mẫu này thì biết mua xe gì khác trong khi mẫu cũ đã dừng sản xuất.

Chỉnh sửa cuối:

bibabi

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi cái ạ. Hôm nọ em thay dầu lần đầu xong, hn em đi đến 1000km thì liếc nhìn đồng hồ mới để ý . Cái đèn báo thay dầu nó sáng đỏ các cụ ạ. Em gọi ra hãng hỏi thì họ bảo SH sau mỗi lần thay dầu phải đặt lại cái gì trên mặt đồng hồ.
Hình như hôm nọ em thấy có cụ nào cũng nói về cái này rồi mà em tìm không ra. Cụ nào chỉ em cách chỉnh được không ạ. Em ngại ra cửa hàng quá vì toàn đi ngược đường . Cảm ơn các cụ !

tuananh_free

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi cái ạ. Hôm nọ em thay dầu lần đầu xong, hn em đi đến 1000km thì liếc nhìn đồng hồ mới để ý . Cái đèn báo thay dầu nó sáng đỏ các cụ ạ. Em gọi ra hãng hỏi thì họ bảo SH sau mỗi lần thay dầu phải đặt lại cái gì trên mặt đồng hồ.
Hình như hôm nọ em thấy có cụ nào cũng nói về cái này rồi mà em tìm không ra. Cụ nào chỉ em cách chỉnh được không ạ. Em ngại ra cửa hàng quá vì toàn đi ngược đường . Cảm ơn các cụ !
bật lên On, giữ nút trip và clock khoảng 10s thì nó tắt. chỉnh về off. xong. Nhớ là mỗi lần thay dâu thì bác nên lặp lại các đọng tác này.

bibabi

Xe đạp
bật lên On, giữ nút trip và clock khoảng 10s thì nó tắt. chỉnh về off. xong. Nhớ là mỗi lần thay dâu thì bác nên lặp lại các đọng tác này.
Em rất cảm ơn cụ . Thế mà em gọi ra bảo ông kỹ thuật ở đấy chỉ cho em cách em tự làm thì ông ý bảo khó lắm, phải mang ra tân nơi:)). Cảm ơn cụ lần nữa ạ

tuananh_free

Xe tăng
Em rất cảm ơn cụ . Thế mà em gọi ra bảo ông kỹ thuật ở đấy chỉ cho em cách em tự làm thì ông ý bảo khó lắm, phải mang ra tân nơi:)). Cảm ơn cụ lần nữa ạ
Phải làm được thì mới cám ơn chứ.hehe

Vienchuc

Xe hơi
Các bác nên đọc hướng dẫn sử dụng đi chứ.

JasonNghia

Xe điện
dạ vâng em gato ạ, đúng là công nghệ nó chả thừa nhưng ở Việt Nam thì em nghĩ xe máy có ABS thì cái ABS nó sẽ làm cảnh nhiều hơn, hoặc để kiểu như là: Mày ra mà xem ở đầu xe tao có chữ ABS kia kìa, hàng nhập đới =))) ABS thì như mấy con pkl của honda là chênh nhau 1 khìn, 1 khìn đấy e làm được ối việc, thích thì độ được cả 2 bánh mỗi bánh 2 đĩa luôn, khỏi lo =))

Chỉnh sửa cuối:

tuananh_free

Xe tăng
dạ vâng em gato ạ, đúng là công nghệ nó chả thừa nhưng ở Việt Nam thì em nghĩ xe máy có ABS thì cái ABS nó sẽ làm cảnh nhiều hơn, hoặc để kiểu như là: Mày ra mà xem ở đầu xe tao có chữ ABS kia kìa, hàng nhập đới =)))
Có ABS thì tốt, k có cũng chả sao, phanh vẫn ăn chán. hehe

AloPicasso

Xe máy
Thế cũng hơi loằng ngoằng các cụ nhỉ? :D

cupheu

Xe tăng
dạ vâng em gato ạ, đúng là công nghệ nó chả thừa nhưng ở Việt Nam thì em nghĩ xe máy có ABS thì cái ABS nó sẽ làm cảnh nhiều hơn, hoặc để kiểu như là: Mày ra mà xem ở đầu xe tao có chữ ABS kia kìa, hàng nhập đới =))) ABS thì như mấy con pkl của honda là chênh nhau 1 khìn, 1 khìn đấy e làm được ối việc, thích thì độ được cả 2 bánh mỗi bánh 2 đĩa luôn, khỏi lo =))
thế thì nếu mua xe mình muốn tích kiệm đc 1 khìn thì mình ko lấy ABS đc ko hả cụ ,lấy tiền ý về sơn và dán xe có mà nhoè :x :)) mày ra đây mà xem này,Sh mới đó,độ khoẻ chưa :x chứ có ABS thì mỗi mình mình biết chứ chả ai biết =))

Trạng thái
Thớt đang đóng