[Hội SH 2012 Việt Nam] Hội của những người thích và đã, đang và sẽ sở hữu + Đánh Giá

Trạng thái
Thớt đang đóng

quangthanh_75

Xe tải
phiên bản toàn cầu rồi chờ ra bản sporty xem thế nào :D e thấy chỗ Kường Ngân nó ế ẩm quá hay sao mà nó phải bày hẳn 3 con quay mặt ra ngoài đường để cho khách test thử xe :))

Bọn KN ấy cho chết hôm trước qua hỏi giá hét trên trời kênh lên 4tr mặc cả mỏi mồm không bớt một xu.

tuananh_free

Xe tăng
E cũng đã phải biếu KN 800k cho con SH 125. hix

biahanoi69

Đi bộ
Đành phải chờ lô hàng mới sắp về thôi :(

mamsport

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vienchuc nói:
Em đang sử dụng SH 2012 125. Đánh giá chung: Trong tầm tiền 70-100trVND, dòng xe này không có đối thủ. Chiếc xe máy trở về gần đúng so với giá trị của nó, Honda VN sẽ thành công với dòng xe này. Em thấy có nhiều bác cứ tranh luận về "đẳng cấp" này nọ, em thấy cái gọi là đẳng cấp ấy không được đánh giá qua cái phương tiên để đi lại đâu.
đk thêm tầm 7 củ bác nhỉ :)

Sent from my GT-N8000 using Forum Runner

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com

hardlix

Xe máy
Các bác cứ lăn tăn chuyện toàn cầu không biết để làm gì, có là toàn cầu thì cũng có đẹp hơn dc đâu.

longuy2222

Xe tăng
Các bác cứ lăn tăn chuyện toàn cầu không biết để làm gì, có là toàn cầu thì cũng có đẹp hơn dc đâu.
bọn e thi lăn tăn làm j. Xác định mua con xe này để đi hợp túi tiền chứ đẳng cấp j cái xe 2 bánh. khổ nỗi mấy bác xe SH nhập thấy làm mất hình tượng chữ SH của mấy bác ý. rồi chê con này chỉ bán cho ng VN thui. Bây h nó ra toàn cầu rui thì lúc đó mấy bác cũng chạy theo ý =))

hardlix

Xe máy
nói thiệt bác chứ cái xe xấu vậy mà cũng đâm đầu đi mua thì cũng chỉ vì ham cái mác SH, nếu coi xe là phương tiện thì mấy bác mua SH làm gì. Còn chiếc này nó là toàn cầu hay gì nữa đối với em ko quan trọng vì trước tiên em phải thấy thích cái đã, trong khi em này thì thiết kế rất xấu.

longuy2222

Xe tăng
nói thiệt bác chứ cái xe xấu vậy mà cũng đâm đầu đi mua thì cũng chỉ vì ham cái mác SH, nếu coi xe là phương tiện thì mấy bác mua SH làm gì. Còn chiếc này nó là toàn cầu hay gì nữa đối với em ko quan trọng vì trước tiên em phải thấy thích cái đã, trong khi em này thì thiết kế rất xấu.
lai thêm 1 bác đầu óc rất chi có vấn đề. Bạn có dám khẳng định trên 50% kêu xấu ko. Xin thưa với bạn từ hồi mình đi con này rất nhiều ng khen đẹp trong đó cũng có rất nhìu bạn trẻ. Xấu hay đẹp cũng tùy cảm nhận của từng người nên cái này tui ko nhắc đến, Thứ 2 nó vừa tiền với số tiền mình có (tự mình kiếm tiền nua chả xin ai nên chỉ mua đc thê thôi). Thứ 3 công nghệ vượt trội tích kiệm xăng thì trong cái thời buổi giá xăng tăng vù vù này thì toọi j ko mua. Thứ 4 nó là vô đối trong dòng xe ga tầm trung. Bạn thử kể hộ tôi kiểu dáng và công nghệ xe nao cùng giá tiền mà hơn đc nó thì tôi bán con này mua ngay. Thề danh dự của 1 thằng đàn ông lun ,,,,,,,,

bibabi

Xe đạp
Người ta có tiền thì người ta mua. Giá cả hợp lý không bị mấy bác bán xe hét giá trên trời , đáp ứng được đủ nhu cầu thì người ta lấy.
Em thấy cụ mới là thích cái mác SH đấy, có thớt nào về SH mới cũng để lại comment , sao cụ quan tâm thế hie hie. Cụ thích mác SH thì ra phố Huế mua cả đống về dán cửa dán nhà cho nó ha oai.
Còn những cụ đã mua SH 2012 này không phải vì cái mác SH mà ĐÂM ĐẦU ĐI MUA như cụ đâu nhé. Thân văn ái !

hardlix

Xe máy
bác kia thì nói xe chỉ là phương tiện, bác này thì đưa ra lý do cái công nghệ có thể tiết kiệm dc cho bác ấy 20.000VND/100km -> vô đối @@

hardlix

Xe máy
@bibabi
Em thì thích nói thẳng, có trúng tim đen của bác nào thì tự các bác ấy nhảy dựng lên thôi.

longuy2222

Xe tăng
Người ta có tiền thì người ta mua. Giá cả hợp lý không bị mấy bác bán xe hét giá trên trời , đáp ứng được đủ nhu cầu thì người ta lấy.
Em thấy cụ mới là thích cái mác SH đấy, có thớt nào về SH mới cũng để lại comment , sao cụ quan tâm thế hie hie. Cụ thích mác SH thì ra phố Huế mua cả đống về dán cửa dán nhà cho nó ha oai.
Còn những cụ đã mua SH 2012 này không phải vì cái mác SH mà ĐÂM ĐẦU ĐI MUA như cụ đâu nhé. Thân văn ái !
Chỉ vì cái mác SH mà các bác ý cứ vào chém. Sao bọn honda ko đặt tên SI đi cho mấy bác SH nhập đỡ tự ái cái mác SH của mấy bạn ý =)) Sắp sửa toàn cầu các bác honda xuất sang ý rồi lại nhập về VN giá 8000$ thì mấy bác ý lại mua rồi khoe oai như ai =)) có mỗi con xe 2 bánh mà đẳng với chả cấp =))

longuy2222

Xe tăng
bác kia thì nói xe chỉ là phương tiện, bác này thì đưa ra lý do cái công nghệ có thể tiết kiệm dc cho bác ấy 20.000VND/100km -> vô đối @@
uh 20000 đối với bạn chả là cái j... nhưng với tôi nó cũng đủ 1 bữa ăn sáng đó bạn. Mà quên kể hộ tôi con nào giá từ 70tr -80tr mà hơn con này ở Vn cái để tôi bán con SI nay đi mua cái nào =)).Thân :))

Chỉnh sửa cuối:

tuananh_free

Xe tăng
Sao giờ mà vẫn có thanh niên vào chém Nhập với Nội À??=))

cupheu

Xe tăng
Chỉ vì cái mác SH mà các bác ý cứ vào chém. Sao bọn honda ko đặt tên SI đi cho mấy bác SH nhập đỡ tự ái cái mác SH của mấy bạn ý =)) Sắp sửa toàn cầu các bác honda xuất sang ý rồi lại nhập về VN giá 8000$ thì mấy bác ý lại mua rồi khoe oai như ai =)) có mỗi con xe 2 bánh mà đẳng với chả cấp =))
sao giờ lại có người trên zời thế này nhỉ,cụ xách cái xe honda bên VN mà sang Ý,nó trả lại về cho cụ cả 1 công trong đấy có cái xe luôn =)) em cũng nghĩ là phiên bản toàn cầu,nhưng chất lương chắc chắn ko phải toàn cầu,còn với giá như thế thì cũng dủ dùng rồi,đừng ước mơ cao quá,dù sao cái xe mua về cũng phải sơn sửa em thấy cũng hơi ngại hic

longuy2222

Xe tăng
sao giờ lại có người trên zời thế này nhỉ,cụ xách cái xe honda bên VN mà sang Ý,nó trả lại về cho cụ cả 1 công trong đấy có cái xe luôn =)) em cũng nghĩ là phiên bản toàn cầu,nhưng chất lương chắc chắn ko phải toàn cầu,còn với giá như thế thì cũng dủ dùng rồi,đừng ước mơ cao quá,dù sao cái xe mua về cũng phải sơn sửa em thấy cũng hơi ngại hic
cụ có vẻ chưa hỉu ý của e rồi... thôi ngại giải thích lắm .... tùy thích hiểu thế nào thì hiểu vậy

JasonNghia

Xe điện
e chốt 1 câu như này nhé, trong này là thớt của những người đã, đang và sẽ sở hữu SH Việt, nếu cụ không có nhu cầu mua thì mời cụ ra thớt khác mà chém, cụ chém ở đây thì chỉ có ăn gạch thôi :))
Thời buổi kinh tế đi xuống, 80 triệu nó cũng chả phải là thấp, chả thằng nào thừa tiền để bỏ ra 80tr mua cái nó không ra gì, không tốt. Người ta mua xe người ta đi, tiền của người ta, của cụ quái đâu mà cứ chê lên chê xuống, nhiều ông cứ bảo bán đi mất giá, xe quái nào chả mất giá, SH nhập 170tr ( e chả biết, chả có nhu cầu tìm hiểu, hình như giá nó thế) đi được 1 năm bán 120 130tr, Lib việt cả đăng kí 64 củ, đi 2000km bán 48 củ, chả ai mua =)) E đi đường gặp ối SH việt mới rồi =))
Thôi chốt lại là mời cụ ra ngoài. Ở đây ae đang sinh hoạt vui vẻ, thế cụ nhé :D

pikachu225

Xe tải
hầu như mọi người dều khen chiếc này đẹp mỗii đời có cái đẹp riềng của nó , còn những bác đi sh 2011 thì lúc nào củng chê xấu . đó là theo quan sát gần 1 tháng nay của em . hôm qua đi họp nhóm với mấy đứa bạn gần 20 đứa , chúng nó thấy em đi chiếc này đứa nào củng khen đẹp khen mua đáng đồng tiền không ai chê cả

Trạng thái
Thớt đang đóng