[Hội SH 2012 Việt Nam] Hội của những người thích và đã, đang và sẽ sở hữu + Đánh Giá

Trạng thái
Thớt đang đóng

tourism

Xe đạp
tình hình là em mới tham gia ! em có chúc thắc mắc mún hỏi các bác thế này !
em đang thích con 125 thôi ! nhưng nghe mấy bác nói xe đi gào thét như trong tolet ! bác nào đi rồi vào cho em cái cảm nhận về máy và xăng cộ !
và có 1 số bác nói là mua dc với giá 68tr ! vậy 68tr thì đã ra biển sôchu71a21a ! chứ trong vũng tàu nó ra bản số là 75tr lận ! mà ở sài gòn có nhiều người mua về chạy dc 300 den 500km rồi đem ra rao bán ! mà chả hiểu lý do làm sao nữa ! hoang mang quá
bác nào đi 125i vào cho em xin ít ý thông tin nhá !

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
tình hình là em mới tham gia ! em có chúc thắc mắc mún hỏi các bác thế này !
em đang thích con 125 thôi ! nhưng nghe mấy bác nói xe đi gào thét như trong tolet ! bác nào đi rồi vào cho em cái cảm nhận về máy và xăng cộ !
và có 1 số bác nói là mua dc với giá 68tr ! vậy 68tr thì đã ra biển sôchu71a21a ! chứ trong vũng tàu nó ra bản số là 75tr lận ! mà ở sài gòn có nhiều người mua về chạy dc 300 den 500km rồi đem ra rao bán ! mà chả hiểu lý do làm sao nữa ! hoang mang quá
bác nào đi 125i vào cho em xin ít ý thông tin nhá !
Xin trả lời cụ luôn là tất cả về xăng cộ, gào thét đã đc nói ở trang 1 của thớt này và cũng ở bài đầu tiên #1 luôn nhé.
Nói là gào thét như trong toilet thì chắc phải là hội anti với con này rồi.
so với lx và lib thì ko có cửa.
sh đời trc thì cũng ngang ngửa thôi, lúc khởi động thì êm hơn là cái chắc với cả mấy dòng xe nói trên.

68 là chưa đk nhé chứ đk rồi thì *-:)

Giang hồ đồn vs cụ là: "Đấy SG nó mua đầy rồi bán đi kia kìa hả? Hay ng thân ng quen của cụ đi rồi bán vội như thế?"
Cụ có biết chính trên Of này hôm lâu có cụ giao bán xong ng nhà e cũng đang muốn mua. nghĩ mua kiểu này thì rẻ nên e gọi cho cụ ấy cụ ấy bảo xe bán mất rồi thế mà sau đó vẫn thấy chém là chưa bán đc này nọ... ko?
Đúng là kjểu dân buôn xe khác vào dìm e nó theo đúng trò của dân buôn mà...
ảo tung chảo ....
cụ hỏi xem mấy chục ng trên Of này mua xe có ai hối hận vì e nó ko?
đấy mới là câu cụ cần hòi lúc này đấy...
giang hồ hiểm ác mà :)
chúc cụ sớm đưa ra đc lựa chọn sáng suốt cho mình nhé ;)

phuonglinhlinh

Xe buýt
Sáng nay lấy em trắng 125 mà 70 củ các cụ ạ!!!!

tourism

Xe đạp
khổ thân ghê luôn ! vũng tàu vẫn 75 chai ra giấy tờ ! đành phải múc thôi chứ biết sao giờ

phuonglinhlinh

Xe buýt
Mà sáng nay nó nắng quá,Kn Nlb không có chỗ đỗ xe đành gửi ở Dũng hàn thuyên Xã đàn 70k tiền trông xe 15 phút ,vãi nón!!!

cowboy_a76

Xe tải
Tầm này thì hết xe đợt 2 rồi,các cụ chờ đầu tháng sau về đợt 3 chứ mua bây giờ bị chém kinh lắm,chém kinh hơn cả HCM rồi :(

caotannew

Xe hơi
đợt 2 hết xe, ở LVL còn 2c giá 70 cành đó, các cụ cứ bảo chờ đợt 3 xe về e chỉ sợ đợt 3 xe về nó lại lên cho chóng mặt ý nhất là honda Ý đã công bố xe rồi, tính ra về Vn cũng phải hơn 1xx triệu rồi, như hôm e đi mua hỏi 2 nơi giá 68, qua 2 nơi nữa hỏi toàn 69.5 và 69.7 , thôi mua 68 cho lành :|

pikachu225

Xe tải
mấy bác cho hỏi cai Smart Key Litech với cai smart key IDC gosu thì nên gắn cái nào . Em thấy cái litech nó rẻ hơn thang gosu

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
đợt 2 hết xe, ở LVL còn 2c giá 70 cành đó, các cụ cứ bảo chờ đợt 3 xe về e chỉ sợ đợt 3 xe về nó lại lên cho chóng mặt ý nhất là honda Ý đã công bố xe rồi, tính ra về Vn cũng phải hơn 1xx triệu rồi, như hôm e đi mua hỏi 2 nơi giá 68, qua 2 nơi nữa hỏi toàn 69.5 và 69.7 , thôi mua 68 cho lành :|
Đến lúc Honda Ý về HN thì cụ cứ yên tâm là chúng nó chẳng làm giá dc mấy đâu vì khi đó lượng người mua xe nhập sẽ tăng lên, mua xe nội giảm xuống. Cho dù giống nhau về kiểu dáng thiết kế nhưng dù sao về các linh kiện, máy móc, nước sơn xe thì xe nội ko bao giờ có cửa để so với xe Ý. Chưa kể xe Ý có ABS. Cứ lấy con Vespa LX nhập Ý của e dùng dc 4 năm rồi so với LX Việt bây giờ thì rõ, chỉ riêng cái nước sơn dùng 4 năm phơi nắng phơi mưa cũng vẫn ăn đứt xe LX Việt. LX Việt chỉ hơn cái là động cơ ăn ít xăng hơn nhưng ko bốc bằng nhập.

pikachu225

Xe tải
Đến lúc Honda Ý về HN thì cụ cứ yên tâm là chúng nó chẳng làm giá dc mấy đâu vì khi đó lượng người mua xe nhập sẽ tăng lên, mua xe nội giảm xuống. Cho dù giống nhau về kiểu dáng thiết kế nhưng dù sao về các linh kiện, máy móc, nước sơn xe thì xe nội ko bao giờ có cửa để so với xe Ý. Chưa kể xe Ý có ABS. Cứ lấy con Vespa LX nhập Ý của e dùng dc 4 năm rồi so với LX Việt bây giờ thì rõ, chỉ riêng cái nước sơn dùng 4 năm phơi nắng phơi mưa cũng vẫn ăn đứt xe LX Việt. LX Việt chỉ hơn cái là động cơ ăn ít xăng hơn nhưng ko bốc bằng nhập.
bác cho hỏi cai Smart Key Litech với cai smart key IDC gosu thì nên gắn cái nào . Em thấy cái litech nó rẻ hơn thang gosu

tuananh_free

Xe tăng
bác cho hỏi cai Smart Key Litech với cai smart key IDC gosu thì nên gắn cái nào . Em thấy cái litech nó rẻ hơn thang gosu
Hình như con gosu gì đấy ra sau nên gần như k có tiếng mấy bằng litech. Trên Of thì chắc trên 50% lắp liteck r bác ơi. chưa thấy ai fan nàn về nó cả.

Battery_Low

Xe tăng
Hình như con gosu gì đấy ra sau nên gần như k có tiếng mấy bằng litech. Trên Of thì chắc trên 50% lắp liteck r bác ơi. chưa thấy ai fan nàn về nó cả.
iem cũng Litech đây , ke ke ^^

LiemBlue

Xe lăn
Hiện thớt này đã quá dài và thông tin sẽ bị thưa thớt,vậy bác nào trong thớt này nhiệt huyết lập Topic mới cho anh em nhé!
Thớt này sẽ được đóng tại đây,xin cảm ơn các bác đã có bài viết có ích đóng góp cho ae 2 bánh xe quay!

Trạng thái
Thớt đang đóng