[Funland] Hoàng hôn trên Hồ Tây

picasso4784

Xe tải
Cụ đứng đấy mà ko ngại à, e mấy lần định dừng đó à các đôi đang tò te nên e cũng ngậm ngùi đi tiếp.
Thứ 1: chọn chỗn nào xa xa bọn họ ra chứ
Thứ 2: Cầm cái máy ảnh và nhìn về phía cuối chân trời xa. (có lý do để đứng solo chứ bộ)
Thứ 3: Họ liếc mình 1 cái rồi vẫn cứ làm việc của họ chứ có để ý gì đến cái thằng alone như mềnh. :))

funfunfunfun

Xe tải
Em thích lắm chứ, cũng chưa có dịp đến những nơi mợ kể. Mời Mợ share những bức ảnh tâm đắc để mọi người cùng ngắm ạ.
Mợ cũng chịu khó trèo đèo lội suối ghê :)
E thích đi du lịch lắm, em quyết tâm trước khi đeo gông vào cổ thì mỗi năm e đi thêm được một vài địa danh và 1 đất nước nào đó. Toàn săn vé Vnair giá rẻ cụ à ;))

funfunfunfun

Xe tải
Thứ 1: chọn chỗn nào xa xa bọn họ ra chứ
Thứ 2: Cầm cái máy ảnh và nhìn về phía cuối chân trời xa. (có lý do để đứng solo chứ bộ)
Thứ 3: Họ liếc mình 1 cái rồi vẫn cứ làm việc của họ chứ có để ý gì đến cái thằng alone như mềnh. :))
Nó quay sang nhìn cụ rồi chép miệng 1 cái.."bố cái thằng tự kỷ"

vanhung8668

Xe tải
đẹp quá cụ ạ , em tương mỗi bên tây mới có

funfunfunfun

Xe tải
Triển luôn đi cụ ơi. Đang máu :)) :)) Cụ làm phó nháy cho tụi e nhé :-"
Sao e thấy e già rồi mợ à...với lại e làm mẫu ko quen người cứ cứng đơ, mà rõ ràng trước ngày chụp ảnh e đều dow phần mềm hướng dẫn các tư thế show "hàng" tập ộet trước gương mà hôm sau đi chộp vẫn cứng đờ, e thấy các cụ chụp ảnh chuyên nghiệp hem thích chụp mẫu như e vì ko biết tạo kiểu. Hức

Mèo Ly

Xe điện
Sao e thấy e già rồi mợ à...với lại e làm mẫu ko quen người cứ cứng đơ, mà rõ ràng trước ngày chụp ảnh e đều dow phần mềm hướng dẫn các tư thế show "hàng" tập ộet trước gương mà hôm sau đi chộp vẫn cứng đờ, e thấy các cụ chụp ảnh chuyên nghiệp hem thích chụp mẫu như e vì ko biết tạo kiểu. Hức
E cũng giống mợ mà. Mình là mẫu vườn chứ có fai mẫu phố như ngta đâu mà sợ chứ? Thợ mình cg là thợ vườn đới :D