[Funland] Hoàng hôn trên Hồ Tây

funfunfunfun

Xe tải
E cũng giống mợ mà. Mình là mẫu vườn chứ có fai mẫu phố như ngta đâu mà sợ chứ? Thợ mình cg là thợ vườn đới :D
Hoa cải, hoa sen, hoa hường dương...vườn hoa ở lạc long quân, bãi đá sông hồng, bến hàn quốc, hoàng thành, cột cờ, cầu long biên, bãi giữa sông hồng, tràng tiền plaza, hàng mã, việt phủ thành chương, làng cố đường Lâm....từ hồi sinh viên đến giờ chỗ nào e cũng làm 1 bộ rồi ;))

Giờ e chỉ thích mọi người chụp được khoảnh khắc đẹp up lên em ngắm thôi. Hnao mợ làm mẫu cho cụ picaso đi, mợ đi check hàng về rồi báo em nha ;))

Mèo Ly

Xe điện
Hoa cải, hoa sen, hoa hường dương...vườn hoa ở lạc long quân, bãi đá sông hồng, bến hàn quốc, hoàng thành, cột cờ, cầu long biên, bãi giữa sông hồng, tràng tiền plaza, hàng mã, việt phủ thành chương, làng cố đường Lâm....từ hồi sinh viên đến giờ chỗ nào e cũng làm 1 bộ rồi ;))

Giờ e chỉ thích mọi người chụp được khoảnh khắc đẹp up lên em ngắm thôi. Hnao mợ làm mẫu cho cụ picaso đi, mợ đi check hàng về rồi báo em nha ;))
E là e thjx cảnh mợ ra Bến Hàn Quốc nhảy lên 1 cái cho nó có cảm jak rất yomost để cụ [@picasso4784;27652]
chộp ak ;))

surgeon

Xe buýt
Website
bacsyphauthuatsurgeon.wordpress.com
Nghe chừng mợ là người lãng mạn lắm lắm
Đẹp quá Cụ à. Hoàng hôn thì đẹp, rất đẹp nhưng buồn lắm. Chỉ thấy buồn, hoang hoải, cô liêu...thậm chí cô độc nữa. Em vừa thích lại vừa sợ. :)

picasso4784

Xe tải
E là e thjx cảnh mợ ra Bến Hàn Quốc nhảy lên 1 cái cho nó có cảm jak rất yomost để cụ [@picasso4784;27652]
chộp ak ;))
Mợ ơi, em chưa biết đường vào cái bển Hàn Quốc đâu. Định bụng bảo hôm nào có dịp vào 1 lần cơ mà chưa có dịp, mò đường nghe có vẻ ngại ngại

tuewru

Xe buýt
E thích đi du lịch lắm, em quyết tâm trước khi đeo gông vào cổ thì mỗi năm e đi thêm được một vài địa danh và 1 đất nước nào đó. Toàn săn vé Vnair giá rẻ cụ à ;))
Kiếm cụ nào cùng sở thích du lịch ấy mợ
Đâu cứ phải đeo gông không đi được đâu
Có 2 người rồi đi càng thú vị chứ. Như vợ chồng em mới cưới hở ra phát là lên xe đi thôi :D

picasso4784

Xe tải
E thích đi du lịch lắm, em quyết tâm trước khi đeo gông vào cổ thì mỗi năm e đi thêm được một vài địa danh và 1 đất nước nào đó. Toàn săn vé Vnair giá rẻ cụ à ;))
Quyết tâm là sẽ thực hiện được thôi mợ ơi. Đừng để cái thằng bác sĩ nào đó làm ngăn cản ước mơ của mợ trước khi đeo gông là được ;))

Mèo Ly

Xe điện
Có 2 người rồi đi càng thú vị chứ. Như vợ chồng em mới cưới hở ra phát là lên xe đi thôi :D
Vk ck cụ cg hay đi bụi hả? Đấy là may mắn tìm đc người phù hợp thôi, chứ ko thì.. :(( Mà ai chộp ảnh này cho cụ đấy?

tuewru

Xe buýt
Vk ck cụ cg hay đi bụi hả? Đấy là may mắn tìm đc người phù hợp thôi, chứ ko thì.. :(( Mà ai chộp ảnh này cho cụ đấy?
Em để con Sâm Sung dưới đất , kê gạch , đặt self time 10s chụp, vợ ngồi sẵn , bấm máy phát em nhảy lên xe thật nhanh tạo dáng :))
Trước em hay độc hành, giờ có ôm cứng rồi :D.
Sau đúng 1 năm nó khác biệt thế này ợ

picasso4784

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

funfunfunfun

Xe tải
Em để con Sâm Sung dưới đất , kê gạch , đặt self time 10s chụp, vợ ngồi sẵn , bấm máy phát em nhảy lên xe thật nhanh tạo dáng :))
Trước em hay độc hành, giờ có ôm cứng rồi :D.
Sau đúng 1 năm nó khác biệt thế này ợ
Cụ quả là người may mắn, chúc mừng cụ nhé. Qua năm cho F1 ngồi giữa nữa cụ ơi.

picasso4784

Xe tải
Cụ là dân phượt thứ thiệt ạ :D

tuewru

Xe buýt
Cụ là dân phượt thứ thiệt ạ :D
Dạ nghe từ "phượt thứ thiệt" nó cao sang quá cụ ạ :D
Gọi là du lịch bụi thôi ạ, ngày tối rong ruổi trên xe, đêm chui nhà nghỉ ấy mà cụ. Đi 1 mình nên không dám cắm lều cẳm lủng gì ngủ ngoài đường sợ trộm hack hết đồ.