Hòa Bình, những điểm đến...

likecar&trips

Xe tăng
Ô. ngoảnh đi ngoảnh lại thớt fe em đã tròn 1 năm, cùng fe nếm trải trên những cung đường...mặc dù đi thật chậm nhưng đến hôm nay cũng đã hơn 30 trang...với những nỗi niềm hỉ nộ ai ố...đặc biệt trên những điểm đến fe em luôn được các Cụ, Mợ động viên, ủn hộ thậm chí còn votska khích lệ fe em...nhìn lại những gì đã qua fe em thêm được nhiều kinh nghiệm, trải nghiệm, bạn trên of...tk các Cụ, Mợ...và fe em lại chuẩn bị cho những điểm đến mới...

Cụ chủ có tình yêu vô bờ bến với FE, với H Bình.
Có một kụ cũng yêu 1 em đời tống hình dong dư này:

Mong muốn có được 1 dịp nào đó Fượt cùng em Fe một chuyến Hoà Bình, ko biết ý cụ chủ dư lào./.
Sơ ry nếu LP & vodka cụ chủ

Fexx

Xe điện
Bác Liketrip có quả xe đẹp quá, để lại cho e đê

winnghiepdu

Xe điện
Hòa bình đồ ăn ngon , rẻ.ảnh cụ đẹp thật

Excavator

Xe hơi
em thỉnh thoảng cũng hay đi Kim Bôi

feroza_hb

Xe tăng
Cụ chủ có tình yêu vô bờ bến với FE, với H Bình.
Mong muốn có được 1 dịp nào đó Fượt cùng em Fe một chuyến Hoà Bình, ko biết ý cụ chủ dư lào./.
Sơ ry nếu LP & vodka cụ chủ
Sorry các Cụ...
Mãi mải mê với những nợ nần,
Hòa Bình,những điểm đến,
Có phần lãng quên,
Chợt nhớ, fe em lại ủn lên.
.....
Mong được diện kiến với Cụ...@ likecar&trips
Fe em đang update chắc sang tuần hoàn chỉnh...có chương trình fe em sẽ PM cho Cụ..
Hôm vừa rồi đi chuyến ngắn, nghĩ lại mỗi chuyến đi có những kỷ niệm khó có thể quên...hôm đó 7 Cụ lăn quay dưới tay rượu 1 sơn nữ...xinh đẹp (có thể hơi khen quá không nhể)....
http://www.otofun.net/threads/527548-huyen-thoai-mot-cuoc-tinh-daihatsu-feroza-tang-thu-4/page39
Thưa các Cụ, Mợ...fe em đã update xong..để..chuẩn bị cho những ngày tới...
http://www.otofun.net/threads/527548-huyen-thoai-mot-cuoc-tinh-daihatsu-feroza-tang-thu-4/page41

Chỉnh sửa cuối:

Nam Abusi

Xe hơi
Em gé qa kiếm cụ ít xăng!

phuchung_2010

Xe hơi
Bài viết hay, bổ ích cho các cụ nào đang định đến Hòa Bình, vodka tinh thần OF của cụ chủ!

bún ngan

Xe hơi
nghe nói hòa bình có nhìu vàng lắm hii
e fun ti

likecar&trips

Xe tăng
Sorry các Cụ...
Mãi mải mê với những nợ nần,
Hòa Bình,những điểm đến,
Có phần lãng quên,
Chợt nhớ, fe em lại ủn lên.
.....
Mong được diện kiến với Cụ...@ likecar&trips
Fe em đang update chắc sang tuần hoàn chỉnh...có chương trình fe em sẽ PM cho Cụ..
Hôm vừa rồi đi chuyến ngắn, nghĩ lại mỗi chuyến đi có những kỷ niệm khó có thể quên...hôm đó 7 Cụ lăn quay dưới tay rượu 1 sơn nữ...xinh đẹp (có thể hơi khen quá không nhể)....
http://www.otofun.net/threads/527548-huyen-thoai-mot-cuoc-tinh-daihatsu-feroza-tang-thu-4/page39
Thưa các Cụ, Mợ...fe em đã update xong..để..chuẩn bị cho những ngày tới...
http://www.otofun.net/threads/527548-huyen-thoai-mot-cuoc-tinh-daihatsu-feroza-tang-thu-4/page41
Hẹn trước e bước không qua, cụ cho em xin cái dây thép nhất định sẽ có dịp lướt tới Hoà Bình, e ola cụ nhé.
Năm trước em cũng 1 mình 1 la già Fượt Hoà Bình mà chả quen biết ai, ko rõ địa điểm, đường đi lối lại dư nào, cuối cùng lên đập thuỷ điện hút hết nửa bao Thăng Long, quay về TP là 02 cái đuôi lợn luộc với 0,5 lít dệu rồi chiều tà xuôi HN cụ ah./.

tamanguyen

Xe điện
Hẹn trước e bước không qua, cụ cho em xin cái dây thép nhất định sẽ có dịp lướt tới Hoà Bình, e ola cụ nhé.
Năm trước em cũng 1 mình 1 la già Fượt Hoà Bình mà chả quen biết ai, ko rõ địa điểm, đường đi lối lại dư nào, cuối cùng lên đập thuỷ điện hút hết nửa bao Thăng Long, quay về TP là 02 cái đuôi lợn luộc với 0,5 lít dệu rồi chiều tà xuôi HN cụ ah./.
lần sau đi bác hú em nhé :))

korandovinhyen

Xe container
lần sau đi bác hú em nhé :))
Hai cụ mà phối kết hợp với nhau thì em sợ 3 ngày chả về đến Hà nội.