[Thảo luận] Hình ảnh tên đâm CSGT bỏ chạy chiều nay trên đường cao tốc Thăng Long !

Xe hoán cải

Xe buýt
khổ thân ông 2 bánh , chắc lại bị chặn đừong do bị vi phạm gì đó rồi

Olddriver

Xe hơi
Thanh niên bây giờ láo quá, lam gương một vụ đi các cụ nhể?

lau ga gia

Xe buýt
xxx anh hùng quá, đứng để cho xe máy đâm. thật là khó hiểu????????????????????
không biết vì mục đích gì mà anh dũng thế ko biết.

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
wave 1 người phải lên tầm 90-100
mà nó lại đi trc thế mà xxx vẫn đuổi đc. đúng là thiên tài
E dự là vừa đuổi vừa có còi và bắc loa ra dọa nữa nó mới dừng , cái loại đâm cs rồi chạy cũng là loại không ra gì .

Tookies

Xe điện
mẹ thằng cún ấy, gì chứ đâm người rồi bỏ chạy là phải làm điểm. xxx nó còn hiếp thế thì dân thường nó coi ra gì. Lúc em đi qua thấy dân tình đang xúm lại, còn mặt thằng đó thì tái dại rồi, không còn tươi tỉnh như lúc cụ chủ chụp hình đâu.

thoatlut

Xe tải
Cũng phải chờ xem sự thể thế nào đã. vì xxx lao ra lx kn làm chủ được tay lai thi lại la chuyện khác. 1 lần em gặp ở phủ lý xe em chạy quá tốc độ lúc đó là 5.30 AM, nếu xe em kn có ABS thì chắc cả lũ xxx đứng bên lề đường ăn đủ rồi. em đúng là người vi phạm tốc độ khoang 90/50 vì mới chạy pháp vân cầu giẽ vào h đó đang mát ga. hic. đến đoạn có giải phân cách cứng trời tờ mờ sáng mà có 1 xxx nhảy thẳng từ giải phân cách xuống mũi xe em, em chỉ kịp đánh lái rồi phanh gấp ngay sát nhóm xxx bên lề đường. vụ này em mất 400k, nhưng.... nếu..... thì....

congdung04

Xe tải
Em thề là em chưa bao giờ được nghe xxx nói "cảm ơn" nhiều như cụ chủ thớt :))

Boing767

Xe điện
Cụ này lắm chịn quá. Chăc thằng ku này đi sai luật nên xxx xồ ra tóm nó nhưng mà không tóm được bị nó đâm cho nhát thế là bất tỉnh nhân sự. Nhưng cụ ơi em nói thật có chết vài thằng xxx cũng chẳng sao cả
Cụ ăn nói dã man con ngan thế xxx cũng là người nước mình mà là người thân nhà cụ , cụ có muốn ai chết ko !!! phải nói thật nghe cụ nói thế này ko biết người cụ có tranh ảnh văn hoa gì ko ??? chán hơn con gián !

cn8286

Xe hơi
cụ đừng nói thế tội lắm. đúng là xxx nhiều khi có những hành động không đúng nhưng không phải tất cả, chốt lại cũng là do miếng cơm manh áo thôi, SINH NGHỀ TỬ NGHIỆP MÀ cụ ơi. lại còn cái vụ CHỈ TIÊU nữa chứ. đừng đổ cho xxx thế này thế nọ, sao ko tự hỏi mình xem chính người dân tham gia giao thông làm hư họ đấy chứ? tiền đưa ai chả thích, ai chả cầm. cụ thử đặt địa vị mình vào nghề xxx xem , em là em còn làm .... tợn hơn ấy chứ =)) . chốt lại xxx có hư là do người dân + bộ máy lãnh đạo cồng kềnh, quan liêu và quá nhiều bộ luật tưởng như rất chặt nhưng thực ra hơi bị nhiều kẽ hở.
ở vị trí của 1 người công dân thì nên đấu tranh với những hành động tiêu cực của xã hội bằng những hành động cụ thể cụ ạ. ví dụ như những vụ điển hình của xxx Hải Dương ấy, họ làm không đúng thì mình phải cãi cho chừa đi. em thử hỏi cụ xem nếu 1 ngày ở cái xh VN này mà ko có xxx giao thông thì đường sá sẽ như thế nào? có mặt họ mà còn như thế .
em cũng đã từng chứng kiến những hành động có thể nói là RẤT ĐẸP của xxx khi họ giúp đỡ người già, trẻ em qua đường, sơ cấp cứu kịp thời cho người bị nạn ( kể cả có chú bị shock thuốc ), níu kéo lại tính mạng của họ khỏi rơi vào tay tử thần đấy. còn thành phần xxx xấu và ăn bẩn thì cũng là con người cả thôi, xh có người tốt kẻ xấu mà. em kèm theo câu cuối là SỐNG TRÊN ĐỜI KHÔNG AI THOÁT KHỎI QUY LUẬT NHÂN QUẢ đâu ( em cũng biết 1 số vụ như bố làm xxx to lắm, ăn tợn lắm, chạy chọt cho con cũng vào làm xxx giao thông, cu cậu thì ngọng ngạnh đã từng tuyên bố chả sợ bất cứ 1 xxx nào ở thị trấn xxx mà cu cậu đang sống, kết quả của sự ngông nghênh ấy là sau 1 lần riệu chè bét nhè ra đường gây sự với 1 thanh niên đi xe máy, oánh thanh niên ấy phù mỏ lên rồi, người thanh niên ấy xin xỏ ko dc rồi mà còn đuổi theo " truy sát " , cún cùng cắn dậu cậu thanh niên ấy chạy vào quán ăn vớ được cái kéo tự vệ, chả hiểu tự vệ thế nào mà xọc đứt cả cuống tim của xxx trẻ kia. thế là thôi, "em về với người", ông bố thì đang ung thư giai đoạn cuối rồi, có phải là luật nhân quả không các cụ??? )
đôi dòng tâm sự
Ps: các cụ đừng đổ cho em là xxx nhá, em cũng chỉ là thành phần dân ngu cu ... đen thôi.hii. ra đường gặp xxx bắt nạt cũng cong cổ lên cãi chày cối đấy. :))
Em cũng đồng ý với cụ!

o0NewDriver0o

Xe buýt
Những thằng phạm luật, gây tai nạn còn bỏ chạy thì cứ phải cho ăn cơm miễn phí một thời gian mới bớt được phần "con" đi.

wavechien

Xe container
Những thằng phạm luật, gây tai nạn còn bỏ chạy thì cứ phải cho ăn cơm miễn phí một thời gian mới bớt được phần "con" đi.
làm gì có cái gì là miễn phí hả cụ, mình đi làm còng lưng ra để nộp thuế, rồi cái thuế ấy nó lại trích ra để cho mấy cái thằng ngu này nó ăn đấy ạ, em dự nhà thằng này mà ko làm đầy đủ "Nghĩa vụ" thì nó bóc khoảng 2 niên ạ

PhanhGap

Xe điện
em thật, chả ở đâu như VN, xxx xông ra đứng chắn giữa đường, bị bay cũng là chuyện thường :-<. Chưa nói đến chuyện người tham gia giao thông giật mình còn kéo theo vô số chuyện khác....
Ừ thì cũng chả ở đâu như ở VN, biết là sai nhưng vẫn cứ đi ẩu. Tiên trách kỷ hậu trách nhân. Đi đúng đi đủ, có ý thức, không gây nguy hiểm, thiệt hại cho cộng đồng thì ai bắt làm gì.

Babolat285

Xe hơi
Không có chú CSGT dũng cảm xông pha ngăn chặn hành vi phạm tội như vậy thì đúng xã hội đại loạn. Đường hết tắc lun vì dân không dám ra khỏi nhà.
Nhưng mà VN mình đúng là kém văn minh thật, thiếu gì cách ngăn chặn, nhiều vụ CSGT lĩnh đòn thế mà Chính Phủ không trang bị phương tiện công cụ hiện đại để ngăn chặn. Tỉ dụ như cho các anh xxx vài quả súng bắn đinh, bắn cụ nó vào lốp xe thằng bỏ chạy ấy.... Đấy là em ví dụ thế

vibo

Xe tải
- Ô chú xxx đang xài em 8700 C AT&T nhà mình. Hehe. Công nhận nhiều XXX lao ra bắt nguy hiểm thật. Việc đâu cần thí mạng vậy
Nhà cháu cũng thế, lần đầu thấy xxx dùng 87.
Chúc cho bạn xxx tai qua nạn khỏi, âu cũng là cái nghiệp cả

vietran

Xe ba gác
Có khi vồ hụt ngã bất tỉnh cũng nên, nó không đội mũ ngã vỡ đầu nó chịu chứ có ảnh hưởng đến ai đâu mà lao vào bắt như bắt tội phạm. Âu cũng là bài học cho xxx.

vietran

Xe ba gác
Không có chú CSGT dũng cảm xông pha ngăn chặn hành vi phạm tội như vậy thì đúng xã hội đại loạn. Đường hết tắc lun vì dân không dám ra khỏi nhà.
Nhưng mà VN mình đúng là kém văn minh thật, thiếu gì cách ngăn chặn, nhiều vụ CSGT lĩnh đòn thế mà Chính Phủ không trang bị phương tiện công cụ hiện đại để ngăn chặn. Tỉ dụ như cho các anh xxx vài quả súng bắn đinh, bắn cụ nó vào lốp xe thằng bỏ chạy ấy.... Đấy là em ví dụ thế
Rất nhiều người tư duy sai lầm như cụ đây. Người dân không đội mũ đâu phải tội phạm mà hành xử như vậy. Xông pha cái gì, chung quy vì tiền thôi, tất cả đều quá lên mới ra nông nỗi ấy

phongvannbt

Xe đạp
Một số bác trên này thành kiến với xxx quá nhỉ. Ở đâu cũng có người thế này thế kia thôi. Em chẳng biết các bác gặp xxx thế nào, chứ em từ trước đến giờ chưa gặp chú xxx nào bắt láo cả, thường chỉ có lỗi mới bắt thôi. Các bác không sai phạm gì cả thì chẳng ai bắt phạt được đâu :D
Mà theo ảnh thì thấy chú xxx kia hiền nhỉ, thấy mặt mũi thằng kia vẫn lành nguyên ...