[Thảo luận] Hình ảnh tên đâm CSGT bỏ chạy chiều nay trên đường cao tốc Thăng Long !

phan huyen nhi

Xe điện
Chú xxx này nói với em là thằng này nó đâm rất mạnh hất tung ông bạn lên, chắc lúc đấy chú ý điên máu vứt cả ông bạn nằm đấy đuổi theo luôn, phải em em cũng làm như chú ý thôi - xe tải hay xe contener em cùng lùa lên bắt cho bằng được.

Em mong cho chú xxx kia ko làm sao, mà có làm sao thì có khi sáng mai các cụ dậy đọc trên VNexpess lại có tin gì đấy

Mỗi người 1 ý, nhưng theo em, cái gì cũng nên làm theo đúng pháp luật, chứ như chú em kia, chuyện vi phạm luật giao thông em ko tính, vì em cũng còn phạm liên tục ấy chứ, nhưng ra đường có hung khí đã là người ko hiền lương, lại đâm người ta như thế, nghĩa là có máu côn đồ hung hãn rồi. Thành phần này chị em chúng em mà ko may chửi nhau dọc đường, chắc ăn quả đạp ngã lăn xuống đường luôn. Em đi đường chứng kiến nhiều choai choai lẫn ko choai choai hành xử côn đồ với chị em rồi.
xxx có những lúc làm tình làm tội chủ nhân, nhưng thử 1 ngày ko có xxx xem, xã hội sẽ loạn như thế nào.

Kia Evening

Xe tăng
Nói chung ghét thì rõ rồi nhưng ... Láo thế là ko được.

Quả lày xxx nó ngâm rượu

thanh_hoi

Xe điện
Sao giờ lắm vụ chống lại CSGT ý nhỉ?
Nói chung kinh tế khủng hoảng, giá cả leo thang, dân tình đói kém, xxx phạt thì nặng, chửi dân xơi xơi
Túng quá thì làm liều.

Em nghĩ Chính phủ cũng phải xem lại, bỏ bớt xxx đi. Em thấy chả ở nước nào mà xxx ra đường lắm thế như ở VN.

hn03

Xe điện
- Ô chú xxx đang xài em 8700 C AT&T nhà mình. Hehe. Công nhận nhiều XXX lao ra bắt nguy hiểm thật. Việc đâu cần thí mạng vậy

Sahara030nb

Xe tải
2 đứa đều mất dạy. Chả thương đứa nào.
Ông này thành kiến quá, cái gì đúng thì p ủng hộ chứ, bây giờ chú xxx bị đâm kia là cụ hay người nhà cụ thì cũ sẽ làm gì, nhận thức vậy thì bao giờ VN mới văn minh được

SPL

Xe container
em thật, chả ở đâu như VN, xxx xông ra đứng chắn giữa đường, bị bay cũng là chuyện thường :-<. Chưa nói đến chuyện người tham gia giao thông giật mình còn kéo theo vô số chuyện khác....
Em mấy lần bị thế rồi, đang đi nó nhao ra tóm thằng khác, giật mình đánh lái, chả lẽ chửi nó. Mấy vụ nhao ra này cụ nào đi gần tới chốt Phủ Lý thì gặp thường xuyên.

Lungo_123456

Xe buýt
Đúng là thương xót cho xã hội đầy dẫy bất công ngang trái.

echkep

Xe tải
Mụ 9 đi mờ tịt nhá. em đoán giỏi hem?:P

Phỡn

Xe tăng
Em mấy lần bị thế rồi, đang đi nó nhao ra tóm thằng khác, giật mình đánh lái, chả lẽ chửi nó. Mấy vụ nhao ra này cụ nào đi gần tới chốt Phủ Lý thì gặp thường xuyên.
Bởi thế cụ ợ, như cụ gì nói, chả thương đứa nào cũng có phần đúng, nhao ra để làm luật chứ có phải để thực thi luật đâu.
Dân chả phải tự nhiên mà lại đi chống đối xxx

Bibo666

[Tịch thu bằng lái]
Quả này là lĩnh đủ rồi

h112

Xe hơi
Dù là xxx có nhiều ông bẩn thật nhưng cũng không phải là tất cả. Thêm nữa, cái gì cũng phải có trật tự, kỉ cương chứ các cụ nhể, thế này thì loạn mất roài

anchibui

Xe điện
Chưa thấy báo chí đăng....
Mong chú xxx kia tai qua nạn khỏi...

vtue

Xe đạp
Huế thì e thích tuốt tuột chả riêng gì ẩm thực. Bác có còn gì nữa không ạ?

vdtung

Xe tải
Bởi thế cụ ợ, như cụ gì nói, chả thương đứa nào cũng có phần đúng, nhao ra để làm luật chứ có phải để thực thi luật đâu.
Dân chả phải tự nhiên mà lại đi chống đối xxx
hôm trước ở gần hầm chui ĐCV em cũng suýt tiễn một chú xxx về với tổ tiên: tự nhiên thấy xxx xồ ra ngay đầu xe mình, đạp phanh dúi dụi, hóa ra có 1 chú không đội mũ bảo hiểm nép sát vào xe em để tránh, nếu ko phản ứng kịp thì đã thành xe điên rồi :(

Civic TN

Xe lăn
Thằng cu này quang tèo rồi

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
Chiều nay đi đám ma người thân em ở Chợ Chờ Bắc Ninh, trên đường chạy cao tốc Thăng Long đang đi về khoảng tầm 16h15 xa xa thấy hai ba chiếc ô tô cùng vài chiếc xe máy đứng lố nhố, lại gần giật mình khi thấy một đồng chí CSGT đang nằm im bất động dưới lòng đườg định xuống xe giúp đỡ, nhưng thấy người dân xung quanh đã giúp đỡ rồi, xe em lại bon bon đi tiếp được hơn 3km thì thấy thấy 1 xe tải CSGT và 1 chú CSGT nữa đang túm 1 thằng chạc 25 - 26 tuổi, lúc này thì em xuống xe luôn hỏi theo phản ứng nghề nghiệp " ở trên kia thấy đồng đội của em đang nằm bất tỉnh kìa " chú CSGT " anh ơi chính thằng này đâm đồng đội - nó đâm bạn em hất tung lên xong bỏ chạy " vì lúc này chú xxx đang túm tay thằng kia " em hỏi có cần anh giữ nó ko ? mà còng đâu không xích mệ nó lại lại cầm tay thế kia " - xxx : " em cảm ơn anh - đồng đội em đang gần đến nơi rồi " em " nhanh lên rồi phi xuống xem thằng bạn thế nào - thấy nó nằm bất tỉnh, chắc nặng đấy " xxx : " em cảm ơn anh yên tâm đồng đội em đến bây giờ " thấy thằng em xxx nói chắc như đinh đóng cột, em bảo " ờh thế thôi nếu chú đảm bảo được thì anh đi vậy " - xxx : " em cảm ơn anh - em chào anh chị "

Gấu nhà em ngồi trong xe bắn được vội kiểu ảnh mặt tên hung thủ đâm CSGT xong bỏ chạy mời các cụ xem mặt tên đó nó đi con wave biển 88 Vĩnh Phúc :

Em qua cũng đi đám ma ở Phố Mới, thị trấn Chờ Bắc ninh đấy. Có khi em và bác vào cùng nhà người quen.
Chú 2B này khả năng đi sai làn, lại không giấy tờ, bằng lái. Khi bị xxx chặn, thì phải liều rồi

fuxe

Xe container
Em thấy có tình tiết này "Chú xxx này nói với em là thằng này nó đâm rất mạnh hất tung ông bạn lên" :-?
Đố cụ nào đi 2 bánh đâm được như thế mà vẫn không ngã đấy :P, cũng cần xem xét kỹ trước khi phê phán các cụ nhể

biahoihanoi

Xe lăn
Không biết tình huống lúc tông xxx như thế nào nhỉ?