[Thảo luận] Hình ảnh tên đâm CSGT bỏ chạy chiều nay trên đường cao tốc Thăng Long !

Tài mới

Xe tăng
Cụ này lắm chịn quá. Chăc thằng ku này đi sai luật nên xxx xồ ra tóm nó nhưng mà không tóm được bị nó đâm cho nhát thế là bất tỉnh nhân sự. Nhưng cụ ơi em nói thật có chết vài thằng xxx cũng chẳng sao cả

sactimtn

Xe tăng
Thằng này sợ quá mặt đỏ ửng cả lên nhỉ?

nguyenducduy

Xe điện
Cho dù không phanh kịp lao vào xxx thì cũng phải dừng lại giải quyết hậu sự chứ, bỏ chạy là chết rồi

HAFAN

Xe tải
Cụ đi bắt chuột về qua đây à :D

vinhkygia

Đi bộ
hoành tráng thế nhỉ các bác nhỉ

bemylover

Xe hơi
Khổ thân, chỉ toàn xxx trẻ mới dũng cảm đứng chặn đầu xe chứ mấy bác xxx già có bao giờ leo capo đâu.Chẳng biết sau thế nào chứ liều mình như chẳng có thế là vợ con hết nhờ

jamebond

Xe tăng
Chú em to gan dám dâm xxx, không ngờ khi bị tóm thì mặt xám ngoét nhỉ. Anh chán chú quá.
Sau đã sợ thì đừng ra gió nhé.

dapvocaydan

Xe điện
Chú này về đồn thì lại phù người thôi

ynhi2208

Xe điện
Con 2 B vẫn bình thường.

Xúc tung người = 2 bánh mà xe và xế vẫn OK thế kia chắc tung con gà chăng?
Ông bạn em chạy Wave xúc có con chó chạy qua đường thôi mà mà xe tan tành còn xế gãy 1 chân 1 tay ( tốc độ tầm 50 )

Lại nói chuyện xxx lao ra.

Hôm CN rồi em phanh lết và em với ông xxx ở Trạm thu Phí Quán Toan gần xỉu vì ông ý lao ra bắt 1 ông Altis bạc chạy sau em 1 xe.
Quả đó em phang thì với truyền thống bảo vệ xxx của mấy bác trên này chắc xử em đi tù mọt gông quá.

Vì sao giao thông ngày càng loạn?
Vì sao có sự tan rã toàn tập của lòng tin?
Cái chính nằm ở chỗ một bộ phận không nhỏ ( CBĐV - theo lời bác TBT ) tha hoá, tham nhũng.
Biểu hiện rõ rệt nhất, dễ quan sát nhất thường xuyên liên tục nhất, gây bức xúc trong dư luận nhất - chính là LL CSGT?

Em vẫn kiến nghị giải tán lực lương phá hoại lòng tin trong dân này thay bằng Quân Cảnh - Dân sẽ yêu hơn.
cái đo đỏ chưa chắc cụ,em cũng từng đi wave,cũng 2 người,cũng đâm chó,cũng tầm 40-50,mà chả sao,chỉ hơi lạc tay lái cái thôi

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
2 đứa đều mất dạy. Chả thương đứa nào.
cụ đừng nói thế tội lắm. đúng là xxx nhiều khi có những hành động không đúng nhưng không phải tất cả, chốt lại cũng là do miếng cơm manh áo thôi, SINH NGHỀ TỬ NGHIỆP MÀ cụ ơi. lại còn cái vụ CHỈ TIÊU nữa chứ. đừng đổ cho xxx thế này thế nọ, sao ko tự hỏi mình xem chính người dân tham gia giao thông làm hư họ đấy chứ? tiền đưa ai chả thích, ai chả cầm. cụ thử đặt địa vị mình vào nghề xxx xem , em là em còn làm .... tợn hơn ấy chứ =)) . chốt lại xxx có hư là do người dân + bộ máy lãnh đạo cồng kềnh, quan liêu và quá nhiều bộ luật tưởng như rất chặt nhưng thực ra hơi bị nhiều kẽ hở.
ở vị trí của 1 người công dân thì nên đấu tranh với những hành động tiêu cực của xã hội bằng những hành động cụ thể cụ ạ. ví dụ như những vụ điển hình của xxx Hải Dương ấy, họ làm không đúng thì mình phải cãi cho chừa đi. em thử hỏi cụ xem nếu 1 ngày ở cái xh VN này mà ko có xxx giao thông thì đường sá sẽ như thế nào? có mặt họ mà còn như thế .
em cũng đã từng chứng kiến những hành động có thể nói là RẤT ĐẸP của xxx khi họ giúp đỡ người già, trẻ em qua đường, sơ cấp cứu kịp thời cho người bị nạn ( kể cả có chú bị shock thuốc ), níu kéo lại tính mạng của họ khỏi rơi vào tay tử thần đấy. còn thành phần xxx xấu và ăn bẩn thì cũng là con người cả thôi, xh có người tốt kẻ xấu mà. em kèm theo câu cuối là SỐNG TRÊN ĐỜI KHÔNG AI THOÁT KHỎI QUY LUẬT NHÂN QUẢ đâu ( em cũng biết 1 số vụ như bố làm xxx to lắm, ăn tợn lắm, chạy chọt cho con cũng vào làm xxx giao thông, cu cậu thì ngọng ngạnh đã từng tuyên bố chả sợ bất cứ 1 xxx nào ở thị trấn xxx mà cu cậu đang sống, kết quả của sự ngông nghênh ấy là sau 1 lần riệu chè bét nhè ra đường gây sự với 1 thanh niên đi xe máy, oánh thanh niên ấy phù mỏ lên rồi, người thanh niên ấy xin xỏ ko dc rồi mà còn đuổi theo " truy sát " , cún cùng cắn dậu cậu thanh niên ấy chạy vào quán ăn vớ được cái kéo tự vệ, chả hiểu tự vệ thế nào mà xọc đứt cả cuống tim của xxx trẻ kia. thế là thôi, "em về với người", ông bố thì đang ung thư giai đoạn cuối rồi, có phải là luật nhân quả không các cụ??? )
đôi dòng tâm sự
Ps: các cụ đừng đổ cho em là xxx nhá, em cũng chỉ là thành phần dân ngu cu ... đen thôi.hii. ra đường gặp xxx bắt nạt cũng cong cổ lên cãi chày cối đấy. :))

Chỉnh sửa cuối:

David Pham

Xe buýt
2 cánh tay đỡ giọt máu cụ ạ, em cũng chạ biết là giề, nhìn tư thế cái thằng này có vẻ thảm thương quá :-ss
À, chú này vừa đi hiến máu nhân đạo về, đang chóng mặt mới bị thế. Hoặc vừa đi nhận máu (nhầm phải máu chó)

Chỉnh sửa cuối:

Cahtra2008

Xe tăng
Em thấy có tình tiết này "Chú xxx này nói với em là thằng này nó đâm rất mạnh hất tung ông bạn lên" :-?
Đố cụ nào đi 2 bánh đâm được như thế mà vẫn không ngã đấy :P, cũng cần xem xét kỹ trước khi phê phán các cụ nhể
Cái này em cũng thấy giống vụ ném gạch vào lưng xxx mà lại gãy tới 2 cái xương sườn (vừa đi xe vừa ném...)thằng này mà thi ném lao hay đẩy tạ seagame thì chết mẹ nó cả khán giả đi xem.
Đưa tin thì vậy,nhưng khi đọc thì cần phải hiểu nó phun ... 1 tí

lucass

Xe máy
Em thấy có tình tiết này "Chú xxx này nói với em là thằng này nó đâm rất mạnh hất tung ông bạn lên" :-?
Đố cụ nào đi 2 bánh đâm được như thế mà vẫn không ngã đấy :P, cũng cần xem xét kỹ trước khi phê phán các cụ nhể
Em thích phân tích của cụ quá cơ #:-s

bird

Xe buýt
nói chung ép người thì nó vừa vừa thui ép người ta quá thì dân mình bây giờ chả còn gì để mất đâu."liều hết đấy"

tailieu

Xe tăng
Quả này chưa biết thế nào mà bình luận cả.
1. Có thể XXX ra bắt xe khác, chú XM vừa đến không tránh kịp nên đâm vào rồi sợ quá mà bỏ chạy
2. Có thể xxx lao ra bắt cậu nhưng khoảng cách quá gần, hai bên không hiểu nhau nên ko tránh đc nhau. Hậu quả như 1

Nên làm xxx thì cũng phải cẩn trọng, không nên liều mình như thế. Nếu muốn bắt thì nhóm trước phát hiện để nhóm sau bắt sẽ an toàn hơn.

fortress

Xe tải
2 đứa đều mất dạy. Chả thương đứa nào.
Cái gì nó ra cái nấy! Có những xxx ăn chặn tiền, nhưng cũng có những xxx túa mồ hôi, khản cả cổ điềiuu phối giao thông khi tắc đường.
Chẳng nhẽ cụ này ủng hộ bọn ngông cuồng phi xe máy ầm ầm ngoài đường, bất chấp luật giao thông?
Nhận thức đánh đồng thế này mà lúc nào cũng đòi xã hội phải văn minh (!)

calibrationwater

Xe điện
Tưởng nó đâm dao chứ đâm xe thì chưa biết đúng sai thế nào ...
Nhiều khi bản thân đang đi còn giật bắn mình mở cửa ra chửi xxx luôn chứ lị ....