[Funland] Hiệu ứng tiêu cực khi xung quanh xuất hiện nhiều trường hợp ly thân ly dị

tieunhupha

Xe điện
Thồi, nếu vẻ đẹp của phụ nữ như này thì cháu tình nguyện làm phụ nữ xấu
Mợ giống con gái em. Tuy là con gái nhưng em mắng suốt vì cái tội lười, nếu ko sẵn lòng giúp đỡ người khác thì cũng phải sẵn sàng từ chối mọi giúp đỡ cơ chứ cứ đòi hỏi 1 chiều thì ko có đâu con ạ.

just for fun

Xe lăn
Mợ giống con gái em. Tuy là con gái nhưng em mắng suốt vì cái tội lười, nếu ko sẵn lòng giúp đỡ người khác thì cũng phải sẵn sàng từ chối mọi giúp đỡ cơ chứ cứ đòi hỏi 1 chiều thì ko có đâu con ạ.
Ơ kìa, họ tình nguyện giúp đỡ thì sao lại phải từ chối ạ, chỉ là nếu như họ ko giúp thì cũng thấy bình thường. Còn mình làm gì, giúp được gì cho ai thì cứ làm, cứ giúp, nhưng giúp đến mức phải hy sinh & dâng hiến thì xin kiếu

Chỉnh sửa cuối:

tieunhupha

Xe điện
Ơ kìa, họ tình nguyện giúp đỡ thì sao lại phải từ chối ạ, chỉ là nếu như họ ko giúp thì cũng thấy bình thường. Còn mình làm gì, giúp được gì cho ai thì cứ làm, cứ giúp, nhưng giúp đến mức phải hy sinh & dâng hiến thì xin kiếu
Với em (và nhiều người khác) cái gì trên trời rơi xuống chỉ có nước mưa và *ứt chim thôi, nên em dạy con em là nếu ko sẵn sàng chia kẹo cho người khác thì cũng đừng cầm khi người khác cho mình. Hy vọng là con em nó hiểu vấn đề mợ ạ.

wave-tau

Xe container
Chuẩn, toàn lấy lòng dạ đàn bà đi đo lòng đàn ông
Công nhận, mà không ít truờng hợp 1 số ông còn bảo đ.éo cho nó bỏ, để nó còn kiếm tiền rồi hầu hạ mình, trình hơi bị cao, còn cao hơn cả đội khuyên bỏ.
Thế nên cá nhân em lại nhìn nhận thà kết bạn với 1 pn cá tính còn hơn làm bạn với mấy thằng dở ông dở thằng. :)) :))

Isu_zu

Tháo bánh
Đấy là suy nghĩ của cụ thoai, với phụ nữ mà nhà mặt phố bố làm to hay là trong tay họ cầm bộ bài 2 con hai, 4 con át thì họ lại có tiêu chuẩn khác.
Thì e đã nói rồi mà, loanh quanh cũng chỉ có vậy, nam nữ bình đẳng =))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ví với cả von, người ta lên bà ngoại đến mít dồi cụ lại bảo: Mợ giống con gái em =))

Ba Ngơ

Xích lô
Sau một hồi cụ đá mợ, mợ đá cụ. Giờ bắt đầu chuyển sang cụ đá cụ ;)

Sâu Róm

Xe tải
Chỉ tụt hội đồng quản trị thì giờ thì ngon, ngoài tích được nhiều đức còn được bổ nhiệm là Admin Diễn đàn ;)

Còn 3 phá chỉ tụt trong thời gian công tác, làm việc tại (công ty sản xuất trẻ em theo phương pháp truyền thống). Do tham công, tiếc việc ông ruou-quoc-lui xebokeooto lại làm tăng ca thêm ở mấy công ty như: (HTX OF "Hội thèm xôi OF", BVC "Bệnh viện C OF" mấy công ty này có ông Sâu Róm đang múa phím ở trên làm cùng công ty.

Ông còn lại là giangsuki ngoài phụ trách phân xưởng ở HN thì đá thêm công việc KCS chất lượng sản phẩm Tiên Tửu Phú Lộc (cùng công ty với ông Hạ vàng ).

Do tăng ca liên miên, cộng với chân ngoài, dài hơn chân trong ở các công ty khác, nên tinh hoa trong người bị vắt kiệt. Dẫn đến hiện giờ 3 ông đều có bo đì "Sáng chôn, chiều bốc mộ" bù lại do hoạt động nhiều thì các ngón tay to, mập và lưỡi dài ra. Và được chuyển sang ban cố vấn.

P/S Hiện công ty vẫn hoạt động và vẫn tuyển công nhân cậu nhé ;))
Em có được đồng lương nào đâu?

Nhạc

Xe container
Cái công ty ấy trên ô tô phang có từ 2011 rồi cậu nhá ;)

Ô tô phang chấm nét ngày 18/2/2011
QUYẾT ĐỊNH
(V/v thành lập công ty cổ phần)
- Tên giao dịch: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MAI VÀ SẢN XUẤT TRẺ EM

- Tên quốc tế: Trading & babies produce Joinstock Company (viết tắt là: TB JSC)

- Vốn điều lệ: 39000 $ ( ba vạn chín nghìn ô ba

Công ty chúng tôi sẽ tuyển thêm công nhân. Cụ thể ra sao các cụ theo dõi trên bảng tin của Công ty.

Về tổng thể xh như 1 tập đoàn sx người khổng lồ còn gì. Nhiều cụ đạo đức hoặc cuộc đời nhung lụa quá chứ ngta thống kê 25% trẻ e đc sinh ra giống hàng xóm còn gien ko rõ ntn đâu. Thế nên nhiều cụ chưa đi chụp x quang cứ ngỡ linh dương chỉ sống ở châu Phi :D