[Funland] Hiệu ứng tiêu cực khi xung quanh xuất hiện nhiều trường hợp ly thân ly dị

phuongmit

Xe cút kít
Lợi hại quá, cù loi thì cà phê phải biết :))
Cafe chỗ ấy chả ngon nhưng ngồi ngắm 1 số thứ khá thích :))
Đó là quán ruột của bà thông za em đới. :))
Bao giờ mợ lên HN cháu mời cafe loicu nhé
Lối cũ, lối cụ, lối cù, lỗi cụ, lối à... Lõi cụ, lõi cũ, lõi cù, lõi à...
02 bà nhớ rủ 02 ông Nhím với ông ToT để có cái mà lôi đỡ tranh nhau với chia ca nhé :))

Yeuaibaygio

Xe container
02 bà nhớ rủ 02 ông Nhím với ông ToT để có cái mà lôi đỡ tranh nhau với chia ca nhé :))
Như còm trên của em, rủi ro lắm.
Có 2 tình huống:
- Vượt quá mong đợi: ngất vì choáng.
- Không được như kỳ vọng: xỉu vì sốc.

Nhimtiu

Xe container
Nhà có quán cafe mà bà ý có thèm ngồi đâu cụ, chê quán nhà toàn chưn dài nên mợ ý ra loicu ngắm chưn ngắn mắt bồ cu cụ ơi. :))

1.25 ton

Xe điện
Chuyện ấy thì cũng như có gia đình ông chồng nghe bạn bè xúi về bỏ vợ thôi
Chồng thì chỉ nghe lời bồ về bỏ vợ thôi mợ ạ, còn bạn bè của chồng thì không ai rỗi hơi đi khuyên bạn về bỏ vợ đâu.

a2z

Xe hơi
Em biết có bạn xinh xắn, năng động, khéo léo....mẫu người mà đàn ông nào gặp cũng chỉ muốn ực ực, em cũng không ngoại lệ.
Sau nhiều năm chung sống với ông chồng hay ăn lười làm, nền tảng đều kém hơn vợ. Chưa làm đã chán, ở đâu cũng chỉ làm 1 thời gian là nghỉ --> vợ chán
Một ngày đẹp trời hỏi thăm thì --> em bỏ chồng rồi.
Lý do: hết cảm xúc, chồng không kiếm ra tiền.
Nên AE mà mà lấy được vợ xinh và giỏi phải cố mà cày cuốc nhé, kẻo một ngày không hiểu sao nó bỏ mình.

TorienT

Xe container
Em biết có bạn xinh xắn, năng động, khéo léo....mẫu người mà đàn ông nào gặp cũng chỉ muốn ực ực, em cũng không ngoại lệ.
Sau nhiều năm chung sống với ông chồng hay ăn lười làm, nền tảng đều kém hơn vợ. Chưa làm đã chán, ở đâu cũng chỉ làm 1 thời gian là nghỉ --> vợ chán
Nên AE mà mà lấy được vợ xinh và giỏi phải cố mà cày cuốc nhé, kẻo một ngày không hiểu sao nó bỏ mình.
Thôi ạ, bỏ vợ xinh đẹp, giỏi giang lấy vợ vừa phải đỡ phải cày cuốc cho nhàn.

my.eb

Xe điện
Thế tóm lại nên lấy giai ở đâu hở các cụ mợ,

just for fun

Xe lăn
Thôi ạ, bỏ vợ xinh đẹp, giỏi giang lấy vợ vừa phải đỡ phải cày cuốc cho nhàn.
Nồi nào vung ấy thôi ạ. Cháu có con bạn nó trước đây ấn tượng trong mắt cháu nó luôn là đứa lịch thiệp, nết na, ăn nói ý nhị. Nhưng từ ngày lấy chồng thì đã trở thành 1 bà vợ ngoa ngoắt, sử dụng ngôn từ phải nói là choáng váng. Cháu trêu là ko nhận ra bạn H này nào thì nó bẩu, mình lỡ nồi tròn mà ông ấy vung méo thì mình cứ phải sửa thành cái nồi méo cho khớp nhau. Chứ nồi tròn vung méo ở với nhau như nào được:))

xedaprach

Xe điện
Chả bù!
Gấu em cứ mỗi lần dọn nhà vệ sinh là nó lại lôi em ra chửi bảo không có ý, bắn tung toé các kiểu. Giờ đi tè đối với em nó như là cực hình ấy, toàn phải ra xa ngắm mí chuẩn, còn phải như đứng tấn để hạ thấp độ cao nữa chớ. Đến là khổ =))
Tấn làm gì cho mỏi, cụ chuyển sang ngồi đi, sắm cái bệ sưởi mùa đông ngồi cho ấm đuýt ;;)

a2z

Xe hơi
Tấn làm gì cho mỏi, cụ chuyển sang ngồi đi, sắm cái bệ sưởi mùa đông ngồi cho ấm đuýt ;;)
Cụ tinh tế chút, trước khi đái cụ nhấc cái nắp lên, đái xong cụ lấy vòi xịt xung quanh bồn cầu, rồi giữ nước xả 1 lúc cho nó xả hết cả nước và xxx, kinh nghiệm của em là thế, chưa bị chửi vì bẩn mà toàn bọ mắng là làm ướt nhà vệ sinh.....

Chỉnh sửa cuối:

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Lại có chuyện như thế này á cụ. Em cứ tưởng vợ chồng lên duyên thì lá lành đùm lá rách chớ, làm thế khác gì mình đã rách rồi nó còn xé cho rách to hơn. Vợ với chả con, chán thật ;))

Hạ vàng

Xe container
èo đi cafe để nói chuyện, để ngắm cảnh chứ sao lại loicu, ông bà thông gia này lạ thế 8-}
Ơ, thớt này chưa hết hả Giáo xư?
Em tưởng bỏ nhau hết rồi thì đóng thớt cho đỡ tốn tài nguyên OF chứ?;)