[Funland] Hiệu ứng tiêu cực khi xung quanh xuất hiện nhiều trường hợp ly thân ly dị

Thanhtranbk

Xe buýt
Xét về độ gia trưởng thì Trai Bắc Ninh quê em nếu xếp thứ 2 thì không vùng nào được coi là chủ nhật. Nghe các mợ ấy nói em buồn quở :((:((:((
Zai BN giờ tiến bộ rồi, chỉ ham vui tí nhưng nấu ăn ngon phết, zai vùng Hà Nam Ninh mới gia trưởng nhất đã thế lại còn lười việc nhà :D

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em thích mít ngon, nhưng ngon mấy cũng ăn vừa thôi, đầy bụng lắm, sưng bụng lên thì chết dở :))
Thế thì mợ cứ nói luôn là thích mít già đi cho dồi. Mít non lắm nhựa, mít rụng thì thối cuỗng, ăn vào khó tiêu bụng nó chả sưng tướng lên :x

Yeuaibaygio

Xe container
Thế thì mợ cứ nói luôn là thích mít già đi cho dồi. Mít non lắm nhựa, mít rụng thì thối cuỗng, ăn vào khó tiêu bụng nó chả sưng tướng lên :x
Sao cứ bắt em chọn mít. Em không thích mít ạ. Em thích khoai lang, chuối tiêu, tốt hơn mít.

toichothue

Xe tải
Vợ các cụ mà chơi với tụi bạn toàn ly hôn, ly thân thì nó "bơm vào đầu" vợ các cụ 1 mớ rác rưởi. Nó nghĩ ông chồng của bạn, những ô chồng khác đều xấu xa như chồng nó (hoặc bản thân nó xấu nhưng nó cho rằng chồng nó mới là nguyên nhân gây nên tan vỡ hôn nhân).
nhà các cụ mà có xích mích gì mà để "tổ tư vấn tại chỗ" này xử lý thì các cụ chuẩn bị tinh thần chia đôi tài sản đi =))

TorienT

Xe container
Vợ các cụ mà chơi với tụi bạn toàn ly hôn, ly thân thì nó "bơm vào đầu" vợ các cụ 1 mớ rác rưởi. Nó nghĩ ông chồng của bạn, những ô chồng khác đều xấu xa như chồng nó (hoặc bản thân nó xấu nhưng nó cho rằng chồng nó mới là nguyên nhân gây nên tan vỡ hôn nhân).
nhà các cụ mà có xích mích gì mà để "tổ tư vấn tại chỗ" này xử lý thì các cụ chuẩn bị tinh thần chia đôi tài sản đi =))
Cụ nghĩ được chia đôi tài sản á. Lạc quan quá.

TorienT

Xe container
Thì tiền chính là một loại trang phục bảo hộ và công cụ phòng thân + khí tài chiến đấu loại đặc biệt mà Cụ
:D Thì đó, cứ giàu cứ mạnh đi thì có xăm mình người ta sẽ bảo là nghệ thuật, li hôn người ta sẽ bẩu là mạnh mẽ, gia trưởng người ta sẽ bảo là bản lĩnh... phải không nào.

Yeuaibaygio

Xe container
:D Thì đó, cứ giàu cứ mạnh đi thì có xăm mình người ta sẽ bảo là nghệ thuật, li hôn người ta sẽ bẩu là mạnh mẽ, gia trưởng người ta sẽ bảo là bản lĩnh... phải không nào.
Dẹp tan mọi cuộc tranh luận và xì xèo nữa ạ.

Ví dụ đang cãi nhau ỏm tỏi về đóng góp tài chính thì một cụ/mợ đứng dậy xin phép tài trợ xx đồng :D

TorienT

Xe container
Dẹp tan mọi cuộc tranh luận và xì xèo nữa ạ.

Ví dụ đang cãi nhau ỏm tỏi về đóng góp tài chính thì một cụ/mợ đứng dậy xin phép tài trợ xx đồng :D
Đấy, nào có mâu thuẫn mẹ chồng nàng dâu nếu con dâu tặng mẹ chồng một căn chung cư, nào có phân biệt đối xử con rể nếu con rể mua đất xây nhà cho bố mẹ vợ. Phỏng ạ.