[Funland] Hậu chung kết Olympia, vẫn tranh cãi Tiểu xảo hay Chiến thuật?

Húp sụp sụp

Xe điện
Cụ lại nâng cao quan điểm quá. Có ai chê gì đâu, ngừoi ta chỉ nói thắng kiểu vậy không đẹp. Và khi ngừoi ta nói không đẹp thì có nhiều người bênh kiểu cực đoan. Nếu ban đầu nói như cụ, cháu còn bé, không nên khắt khe quá ai nói làm gì!
Người ta chỉ nói hành vi không đẹp( dù 1 vài tình huống nào đó buộc phải dùng) thì không nên cổ súy. Thế thôi!
Cụ nói ngay từ đầu như trên thì ai dám bật lại,, cụ sợ mọi người không hiểu ý, không chú ý hay sao mà ví với trạng quỳnh lý thông rồi thêm cả "dân tộc tính" vào, bạn ấy vẫn là đứa trẻ, không nên khắt khe như thế

Dungha

Xe điện
17 tuổi mà cụ đòi hỏi phải biết che giấu cảm xúc thực thì có quá mức không? Cháu về nhì cũng bày tỏ cảm xúc không hài lòng kìa, cảm xúc thật của nó thế có gì mà phải che giấu?
Thì nếu có thể sẽ hay hơn còn không cứ rút kinh nghiệm cho bản thân cũng tốt. Còn lại thắng là xứng đáng chẳng phải bàn cãi nhiều.

Tony_Le

Xe container
Cụ nói ngay từ đầu như trên thì ai dám bật lại,, cụ sợ mọi người không hiểu ý, không chú ý hay sao mà ví với trạng quỳnh lý thông rồi thêm cả "dân tộc tính" vào, bạn ấy vẫn là đứa trẻ, không nên khắt khe như thế
Cụ ấy cứ phang trạng Quỳnh với dân tộc tính thì không gọi là nâng cao quan điểm, he he!

taychoi2403

Xe buýt
Sao lại chỉ được người bấm chuông đầu trả lời các cụ? Chương trình sao lại ko áp dụng ai bấm trước trả lời trước, bấm sau trả lời sau đến khi đúng thì thôi nhỉ?

Tony_Le

Xe container
Sao lại chỉ được người bấm chuông đầu trả lời các cụ? Chương trình sao lại ko áp dụng ai bấm trước trả lời trước, bấm sau trả lời sau đến khi đúng thì thôi nhỉ?
Đầu trong trường hợp này là trước đấy cụ!

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Cháu nó hơi non ở chỗ lăn ra đất ngay khi bấm đc, già dơ thì đã giả vờ tính toán và nghiêm trọng trả lời thì các Cụ chởi vào mắt.
Mà tầm đôi ba lần tuổi em nó, tự nhiên có cục 50k và nửa cái thẻ xanh (như Cụ gì mới nói) em tin cũng ít Cụ bình tĩnh diễn đc lắm

taychoi2403

Xe buýt
Bạn bấm nhanh thứ 2 trả lời nếu bạn đầu trả lời sai và kết thúc câu hỏi. Ah, cụ không xem chương trình này à?
Em ko xem, thế thì tiểu xảo gì ở đây cụ nhỉ? Bạn nào trả lời đúng câu đó thì vô địch thôi, bấm nhanh hay chậm chỉ là giành quyền trả lời trước thôi mà sao lại bảo bạn vô địch là tiểu xảo?

taychoi2403

Xe buýt
Cháu nó hơi non ở chỗ lăn ra đất ngay khi bấm đc, già dơ thì đã giả vờ tính toán và nghiêm trọng trả lời thì các Cụ chởi vào mắt.
Mà tầm đôi ba lần tuổi em nó, tự nhiên có cục 50k và nửa cái thẻ xanh (như Cụ gì mới nói) em tin cũng ít Cụ bình tĩnh diễn đc lắm
Sao cháu nó lại chắc vô địch cụ? Vì nếu trả lời sai thì các bạn khác sẽ được trả lời tiếp mà cụ?

chenyouxing

Xe buýt
Sao cháu nó lại chắc vô địch cụ? Vì nếu trả lời sai thì các bạn khác sẽ được trả lời tiếp mà cụ?
vì bạn ấy dẫn đầu điểm rồi, giờ trả lời sai bị trừ 15 điểm vẫn đứng nhất, nên bấm được là vô địch, không cần biết là trả lời đúng hay sai, kiểu quyền tự quyết trong bóng đá ấy

taychoi2403

Xe buýt
vì bạn ấy dẫn đầu điểm rồi, giờ trả lời sai bị trừ 15 điểm vẫn đứng nhất, nên bấm được là vô địch, không cần biết là trả lời đúng hay sai, kiểu quyền tự quyết trong bóng đá ấy
Sao cụ trên bảo nếu trả lời sai thì bạn khác được trả lời tiếp mà cụ. Lúc này nếu bạn thứ 2 trả lời đúng thì sẽ vươn lên vô địch mà.

chenyouxing

Xe buýt
Sao cụ trên bảo nếu trả lời sai thì bạn khác được trả lời tiếp mà cụ. Lúc này nếu bạn thứ 2 trả lời đúng thì sẽ vươn lên vô địch mà.
không, đây là phần thi của 1 bạn khác, bạn đó đã trả lời sai, chỉ được 1 người trả lời nữa thôi, và đó chính là bạn bấm được và vô địch

taychoi2403

Xe buýt
không, đây là phần thi của 1 bạn khác, bạn đó đã trả lời sai, chỉ được 1 người trả lời nữa thôi, và đó chính là bạn bấm được và vô địch
À ra vậy, thế thì ko công bằng lắm cụ nhỉ? Theo em nên để ai bấm trc trả lời trước, bấm sau trả lời sau.

Tony_Le

Xe container
Em ko xem, thế thì tiểu xảo gì ở đây cụ nhỉ? Bạn nào trả lời đúng câu đó thì vô địch thôi, bấm nhanh hay chậm chỉ là giành quyền trả lời trước thôi mà sao lại bảo bạn vô địch là tiểu xảo?
À ra vậy, thế thì ko công bằng lắm cụ nhỉ? Theo em nên để ai bấm trc trả lời trước, bấm sau trả lời sau.
Cái này cụ quan tâm thì phải xem từ đầu Topic. Dài đến bằng này trang thì chắc không đơn giản như cụ nghĩ được. :))
Phút bù giờ thứ 10, câu giờ chờ còi.:D :)) =))

Moriarty

Xe container
nên để trả lời sai bị trừ điểm nó mới gay cấn hơn. Ngày xưa thi trắc nghiệm có quả tích sai bị trừ điểm, không tích không trừ cũng rén phết