Hà Nội, một trái tim hồng

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Chú Rắn, việc ko liên quan đến chú, vui lòng nhả ra và đừng đi theo anh nữa, để anh kéo quần đi về, chú cứ nhằng nhẵng bám theo thế nhỡ anh ko nín được phọt ra thì phiền lắm :))

Ở ngoài đời tính tình chú đâu đến nỗi nào tại sao nên diễn đàn cứ phải dùng những ngôn ngữ như thế này để comment nhỉ ??? Nó có làm cho mình to hơn đâu ? Góp ý chân thành. Xét về phương diện là vi phạm qui định trên 4R " xúc phạm người khác " . Lời nói chả mất tiền mua, Đừng để những mọi người đọc bài viết của mình sẽ nghĩ mình khác đi . Góp ý chân thành đấy .

anhcobra

Xe container
Chú Rắn, việc ko liên quan đến chú, vui lòng nhả ra và đừng đi theo anh nữa, để anh kéo quần đi về, chú cứ nhằng nhẵng bám theo thế nhỡ anh ko nín được phọt ra thì phiền lắm :))
Mình vừa hớt lẻo bạn này xúc phạm người khác. haizzzz, đúng là ngôi sao

sv_ngheo

Xe điện
Ở ngoài đời tính tình chú đâu đến nỗi nào tại sao nên diễn đàn cứ phải dùng những ngôn ngữ như thế này để comment nhỉ ??? Nó có làm cho mình to hơn đâu ? Góp ý chân thành. Xét về phương diện là vi phạm qui định trên 4R " xúc phạm người khác " . Lời nói chả mất tiền mua, Đừng để những mọi người đọc bài viết của mình sẽ nghĩ mình khác đi . Góp ý chân thành đấy .
Bác, bác vui lòng đọc lại các thớt khác, chú ấy kéo cả sang đây xúc phạm em ở bài trên, em có tí lời để được yên thân thôi bác ơi :))

Em thế nào nhiều bác biết, chân thành cám ơn bác đã nhắc nhở (b)

sv_ngheo

Xe điện
Thường những người cụt tay phải thì sẽ dùng tay trái để chụp, anh svngheo mới cụt à? rõ khổ!!!!! mùa WC trôi qua, giang hồ giờ khiếp quá, ai bảo tắt mắt.

Haizzzz, anh Râm ơi hay nhờ mốc xoá bố cái thớt nài đê, lập cái khác cho nó oách

Ừ, tiện mình quote lại cho Rắn xem nhé

anhcobra

Xe container
Ơ, anh svngheo hỏi thế thì em thắc mắc, không phải thì thôi, xúc phạm ai đâu?????? Mà anh với em có thân nhau lắm đâu mà anh gọi tên em thân mật thế. Em thì đúng là sang trọng thật, nhưng anh có cần hâm mộ ra mặt thế này không????

Libor

Xe điện
Mở bài là thớt ảnh, thân bài là thớt văn...hình như phần kết luận là thớt chợ giời hay sao í nhể? Đề nghị cụ XXX chuyển ngay thớt sang khu vực chợ giời! :P :))

anhcobra

Xe container
Mà cái thớt này anh FeRam mở em nhiệt tình đóng góp ảnh ọt ra phết, thế mà anh lại nỡ bảo em chả có việc gì ở đây? Hơ hơ, anh bị sao thế anh??? Mà anh bị người ta xúc phạm nhiểu quá hay sao mà nhậy cảm nhỉ? Hỏi han quan tâm thần tượng mà cũng bị cho là xúc phạm=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Bác, bác vui lòng đọc lại các thớt khác, chú ấy kéo cả sang đây xúc phạm em ở bài trên, em có tí lời để được yên thân thôi bác ơi :))

Em thế nào nhiều bác biết, chân thành cám ơn bác đã nhắc nhở (b)

Thớt kia nhà em cũng đọc rồi, nói như bác ở cái thớt kia bảo là post mấy cái ảnh hỏng trên cái thớt học hỏi kinh nghiệm chụp sân khấu thì cũng kô nên. Thực ra ở thớt đấy thằng Rắn nó comment thẳng nhưng mà em thấy đúng đấy (b)

sv_ngheo

Xe điện
Em ko thanh minh gì cả, ảnh minh họa em bảo là minh họa cho nội dung kỹ thuật đặt tốc độ, vậy thôi, không phải ảnh show hàng vì thớt đó đơn thuần là về kỹ thuật

nói chung quan điểm mỗi người mỗi khác, em quan tâm đến việc bác chủ thớt hỏi và tôn trọng ý kiến bác

Bình X-Five

Xe container
Em nuôi thớt này đến ngày mai rồi sẽ chuyển hết những bài liên quan về ngôn ngữ gom lại thành một thớt mới gửi sang cho cụ Châu Chấu quản lý hộ cho nó lành (b)

FeRAM

Xe điện
Có rất nhiều comment ko liên quan đến ảnh và bình ảnh... nhưng em xin phép đc giữ lại vì dù sao nó cũng là những thông tin phản hồi đa chiều về một vấn đề... hy vọng mỗi người sẽ soi thấy mình trong đó và đúc rút đc một số cái riêng cho bản thân (b)
Hôm nọ, nói như thế này cơ mà?

Em nuôi thớt này đến ngày mai rồi sẽ chuyển hết những bài liên quan về ngôn ngữ gom lại thành một thớt mới gửi sang cho cụ Châu Chấu quản lý hộ cho nó lành (b)
Đáng lẽ, ngay từ khi xảy ra những thứ không liên quan đến ảnh, Mod nên mạnh tay ngay từ đầu. Giờ làm cũng chưa là muộn. Tất nhiên, cũng hơi ái ngại cho Mod, không phải lúc nào cũng làm được theo ý mình.

Túm lại, em ủng hộ chuyển những cái không liên quan đến ảnh ra khỏi thớt, tránh tình trạng vào xì pam, chọc ngoáy, không mang tính xây dựng.

Bình X-Five

Xe container
Hôm nọ, nói như thế này cơ mà?

Đáng lẽ, ngay từ khi xảy ra những thứ không liên quan đến ảnh, Mod nên mạnh tay ngay từ đầu. Giờ làm cũng chưa là muộn. Tất nhiên, cũng hơi ái ngại cho Mod, không phải lúc nào cũng làm được theo ý mình.

Túm lại, em ủng hộ chuyển những cái không liên quan đến ảnh ra khỏi thớt, tránh tình trạng vào xì pam, chọc ngoáy, không mang tính xây dựng.
Vâng, em sẽ chỉ chuyển những bài tranh luận xoay quanh vấn đề ngôn ngữ thôi ợ! (b)

getztam

Xe buýt
Em góp mấy ảnh kg đẹp nhưng cũ. Ảnh chụp những năm 80 của thế kỷ trước. Có cụ nào nhận ra bạn mình hay chính mình kg.

Chỉnh sửa cuối: