[Thảo luận] gửi lái xe 30z 1010

minck

Xe container
chào bạn mình là xxx đó đây mình mượn nick của bạn mình vào và trả lời luôn
T! tại sao mình quy lỗi bỏ chạy cho lái xe mình trả lời tại thời điểm dừng xe 30z lái xe đã đi vào giữa đoạn đường đó và khi mình ra hiệu lệnh mình đã ở đứng trước đầu xe đó và phía sau xe 30z rất ít xe lưu thông qua lại nếu là bạn bạn có chắc chắn bạn ko nhìn thấy 1 ông áo vàng ngay giữa đầu xe mình không?
T2 lí do vì sao mình kiên quyết phạt mình xin trả lời trước khi bắt lái xe 30z mình đã lập BB lái xe 14p và họ không kí để xin và mình đang giải thích với họ tại thời điểm đó cả mình và lái xe 1p đề nhìn thấy xe 30z dừng lại trước biển báo cấm có vẻ nửa muốn đi vào nửa không sau đó lái xe đã đi vào sự việc này mình cam kết là đúng và xe 14p khi đó cũng chứng kiến với mình
T3 bạn quy kết CSGT hà nội xử lí cạn tàu ráo máng vậy bạn đã gặp được bao nhiêu trường hợp người nhà quê len đây đi tham thành phố vét hết túi ko đủ nộp phạt nhưng được xxx như chúng tôi nhắc nhở chưa
mình ko bình luận về bản thân mình chỉ muốn nói với ban xxx cũng chỉ là con người cũng có cha mẹ,ông bà,anh em cũng có tình thương,tình người! xử lí bạn ntn hay ai đó còn tùy thuộc con người xxx đó ntn và hoàn cảnh của những người bị xử lí ra sao để xxx chúng tôi ko xử phạt
thân!
Nhà cháu hy vọng cụ là số còn sót lại trong 1/1000 như nhà cháu đã nói ở trên.
-Và xin nói với cụ là XXX chỉ dùng ám chỉ những kẻ Thi hành công vụ nhưng Lợi dụng nhiệm vụ để tham nhũng thôi cụ nhé.
-Còn những CSGT chân chính thì trên Diễn đàn ko ai gọi là XXX đâu. (Trừ 1 số phần tử nhỏ đục nước béo cò)
Hình ảnh của những XXX ở HN thì đã quá xấu đối với ko chỉ dân Thủ đô mà còn với người dân nhiều tỉnh lân cận rồi cụ ạ.
Người dân cũng như Ofer đã mất hết lòng tin qua 2 vụ: "Đongkisot và cái ngã tam" cùng với vụ "thanh_hoi và lỗi để xe ô tô dưới lòng đường".
Nhà cháu Cam đoan với cụ là trên mảnh đất chữ s này: Hình ảnh xxx HN là xấu xí nhất ( Nhà cháu đã đi dc trên 50 tỉnh thành trong cả nước) Điều này cũng có lý do khách quan: Các thành phố khác thì có nhiều phương tiện kinh doanh vào thành phố...Với đối tượng KDVT thì dễ dàng thoả hiệp. Còn HN thì hầu như tham gia GT là phương tiện cá nhân nên khó thoả hiệp hơn...
Nhà cháu mong cụ là những "cây lúa còn lại trong ruộng lúa bỏ hoang ko có người chăm sóc"...
Luật Nhân Quả rất công bằng cụ ạ...Mong cụ làm việc đúng với cái TÂM của cụ.
Trên đây là lời nói của 1 người đã nghỉ hưu đối với 1 người đang làm việc...Thưa cụ!
Lại Hy vọng: "VĂN" của cụ không giống "NHÂN" của cụ...

Chỉnh sửa cuối:

anchibui

Xe điện
Cụ chủ và bạn cụ, chuyển hồ sơ cho đồng nghiệp của cụ ở số 7 Thiền Quan.
Vụ này khởi tố về tội trộmh cắp tài liệu Cơ quan NN và tội chống người THCV.

Chắc ra ngay trong 1 nốt nhạc :D

BonBonTT

Xe điện
Kinh nhờ. Giờ đến lúc các xxx vào OF phản đòn. Trường hợp này em nghĩ cụ chủ xe bán xe mà không bóc logo thôi, Offer ai làm thế. :)
Thế cụ nghĩ tất cả OF đều hành xử đẹp à, cụ nên nhớ OF cũng chỉ là 1 xã hội thu nhỏ nên có đủ các loại người tốt xấu

anchibui

Xe điện
Vụ này cụ chủ và đồng bọn :D dù câu văn, chính tả có sai là lủng củng một tẹo... nhưng em ủng hộ phe cụ :))

Mecgi

Xe hơi
Em thất vọng về đồng chí CSGT này quá. Văn là người. Đọc xong, buồn và đau khi nghĩ rằng CSGT cũng chỉ đến vậy. Bé con em mới chỉ lớp 1 nhưng sử dụng ngôn từ và câu cú có vẻ chuẩn hơn nhiều.

Bị gọi là XXX cũng đúng thôi :)

1.6gli

Xe container
chào bạn mình là xxx đó đây mình mượn nick của bạn mình vào và trả lời luôn
T! tại sao mình quy lỗi bỏ chạy cho lái xe mình trả lời tại thời điểm dừng xe 30z lái xe đã đi vào giữa đoạn đường đó và khi mình ra hiệu lệnh mình đã ở đứng trước đầu xe đó và phía sau xe 30z rất ít xe lưu thông qua lại nếu là bạn bạn có chắc chắn bạn ko nhìn thấy 1 ông áo vàng ngay giữa đầu xe mình không?
T2 lí do vì sao mình kiên quyết phạt mình xin trả lời trước khi bắt lái xe 30z mình đã lập BB lái xe 14p và họ không kí để xin và mình đang giải thích với họ tại thời điểm đó cả mình và lái xe 1p đề nhìn thấy xe 30z dừng lại trước biển báo cấm có vẻ nửa muốn đi vào nửa không sau đó lái xe đã đi vào sự việc này mình cam kết là đúng và xe 14p khi đó cũng chứng kiến với mình
T3 bạn quy kết CSGT hà nội xử lí cạn tàu ráo máng vậy bạn đã gặp được bao nhiêu trường hợp người nhà quê len đây đi tham thành phố vét hết túi ko đủ nộp phạt nhưng được xxx như chúng tôi nhắc nhở chưa
mình ko bình luận về bản thân mình chỉ muốn nói với ban xxx cũng chỉ là con người cũng có cha mẹ,ông bà,anh em cũng có tình thương,tình người! xử lí bạn ntn hay ai đó còn tùy thuộc con người xxx đó ntn và hoàn cảnh của những người bị xử lí ra sao để xxx chúng tôi ko xử phạt
thân!
Tốt quá nếu các csgt Hà Nội khác cũng dc như bạn thì hình ảnh các bạn trong mắt cộng đồng sẽ khác nhiều đấy.

QuietmanQ

Xe điện
Em thất vọng về đồng chí CSGT này quá. Văn là người. Đọc xong, buồn và đau khi nghĩ rằng CSGT cũng chỉ đến vậy. Bé con em mới chỉ lớp 1 nhưng sử dụng ngôn từ và câu cú có vẻ chuẩn hơn nhiều.

Bị gọi là XXX cũng đúng thôi :)
Văn cụ hay nhưng câu kết của cụ em éo thấy người lắm (ít nhất là trong thớt này).

b0y_v0tjnh88

Xe đạp
Cụ chủ và bạn cụ, chuyển hồ sơ cho đồng nghiệp của cụ ở số 7 Thiền Quan.
Vụ này khởi tố về tội trộmh cắp tài liệu Cơ quan NN và tội chống người THCV.

Chắc ra ngay trong 1 nốt nhạc :D
cụ có nghĩ vì 1 chuyện như vậy mà khiến 1 con người và 1 gia đình tan nát không? cụ đặt mình vào địa vị người ta đã! làm cũng phải có cái TÂM cụ ạ! e theo nghiệp vì bố e là CSHS còn e ko chọn nghề CSGT mà là nghề chọn e cụ tin hay không! nên e ko phải ra ngoài đường làm là dã tâm đâu! có những bài học e nhận được khiến e day dứt lương tâm hơn là bị kỉ luật mặc dù e làm đúng lý nhưng thiếu tình! đó cũng là bài học cho e đến tận bay giờ
không phải cứ chống đối là mình xử lý hình sự đâu vì đó còn là cả 1 gia đình họ phía sau
nói thật có những trường hợp say rượu ko làm chủ được chống đối e còn ko xủ lý hình sự nữa là. đó cũng là lí do khiến các bác thấy ngay cả tổ 141 nhiều khi người vi phạm chống đối rõ ràng nhưng vẫn ko xử lí hình sự họ đấy thôi vì trong họ trong tôi cũng đều là con người cả

Chỉnh sửa cuối:

anchibui

Xe điện
cụ có nghĩ vì 1 chuyện như vậy mà khiến 1 con người và 1 gia đình tan nát không? cụ đặt mình vào địa vị người ta đã! làm cũng phải có cái TÂM cụ ạ! e theo nghiệp vì bố e là CSHS còn e ko chọn nghề CSGT mà là nghề chọn e cụ tin hay không! nên e ko phải ra ngoài đường làm là dã tâm đâu! có những bài học e nhận được khiến e day dứt lương tâm hơn là bị kỉ luật mặc dù e làm đúng lý nhưng thiếu tình! đó cũng là bài học cho e đến tận bay giờ
không phải cứ chống đối là mình xử lý hình sự đâu vì đó còn là cả 1 gia đình họ phía sau
nói thật có những trường hợp say rượu ko làm chủ được chống đối e còn ko xủ lý hình sự nữa là. đó cũng là lí do khiến các bác thấy ngay cả tổ 141 nhiều khi người vi phạm chống đối rõ ràng nhưng vẫn ko xử lí hình sự họ đấy thôi vì trong họ trong tôi cũng đều là con người cả
Theo em vụ này nên làm.
- Vì hành động như vậy quá nguy hiểm, nhiều Ofer sẽ làm theo như cụ kia thì sao.
- Vì lão kia không hồi âm, cũng không tôn trọng các bác khi hành động như vậy.

Làm tới đê bác, hay em viết đơn hộ nhé :D

thanhsquin

Xe buýt
Nếu cụ XXX mất BB mà không tìm được thì cụ sẽ bị đội kỷ luật (cái này e nghĩ vậy vì sau này liên quan đến thanh tra ngành). Xã hội này không thể thiếu các cán bộ chiến sỹ công an đúng nghĩa, nhưng hiện nay có vẻ như đồng $ có khả năng thay đổi mọi thứ. XXX làm việc đa số tự phong cho mình cái quyền trên cả người dân, khệnh, thái độ không đúng mực với người dân, bắt nạt người không nắm rõ luật,người hiền lành ... Ở cái diễn đàn này lên án các hành vi như thế. Còn vụ việc của cụ như e đã nói là nếu có thật thì đây là hành động đáng lên án (em cho là nếu cụ nhắc nhở người ta thì chắc không đến nỗi phải ntn, mà nhắc nhở hình như chưa bao giờ em gặp cả)

quangboy

Xe buýt
trong chuyện này có tý khó hiểu là làm thế nào mà cả ông 14P lẫn ông 1010 tự cầm biên bản mà chạy được , thứ 2 là xxx phải đi ít nhất 2 đồng chí trở lên , nếu đi lẻ 1 mình là không được . Đố lái xe nào dám BỎ CHẠY khi đã bị xxx lập biên bản . trên OF này có khá nhiều xxx . trong 100 xxx thì em thấy chỉ có vài đồng chí là tốt , còn lại đều chủ trương kiếm tiền . Biết là môi trường khắc nghiệt nên tạo cho con người ta nhiều tính xấu , tuy nhiên em vẫn hi vọng các xxx sẽ làm cho xã hội tốt hơn vì dù sao dịch nghĩa từ xxx ra là CÔNG AN, mà CÔNG AN thì phải bảo vệ DÂN

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Vodka cụ. Mong có dịp gặp cụ, nhưng không phải do vi phạm GT. Em ngày nào cũng đi qua chỗ cụ !

locve

Xe tăng
Tuần tra kiểm soát phải có ít nhất 2 chiến sỹ trở lên thì phải, để chiều em đọc lại TT. Em thì cũng không ủng hộ OFers cố tình đi sai luật, nếu có như vậy thì quả thật là đáng lên án. Đây gọi là Kẻ cắp gặp bà già :))
* Chắc là xxx này tranh thủ làm thêm giờ để đủ chỉ tiêu được XXX và F1 giao. :)
* Mà XXX post bài này lên đây thể hiện còn thiếu kinh nghiệm, ko đúng với lời dạy của BH, thiếu bản lĩnh. Lòi ra ở đơn vị kiểu gì cũng bị phê bình.

Mecgi

Xe hơi
Đến chết cười với nhiều cụ. Có thể các cụ cả tin nên nghĩ rằng 02 con người đang nói chuyện trong thớt. Đọc thì em thấy chỉ có 01 và chỉ một người.

Có số điện thoại thì cần gì phải lên rao trên này? Chẳng qua, muốn dạy đời thôi. Em thì không bênh hành vi sai pháp luật của cụ off nào đấy nhưng thấy lại thấy khó chịu với kiểu này.

Lại thấy nhiều cụ tư vấn cho chủ thớt nên đưa lên "thiền" quang để xử lý. Quá đúng!

b0y_v0tjnh88

Xe đạp
* Chắc là xxx này tranh thủ làm thêm giờ để đủ chỉ tiêu được XXX và F1 giao. :)
* Mà XXX post bài này lên đây thể hiện còn thiếu kinh nghiệm, ko đúng với lời dạy của BH, thiếu bản lĩnh. Lòi ra ở đơn vị kiểu gì cũng bị phê bình.
e trả lời nhé 1 đơn vị chỉ có vài chục anh! chia đều thành các ca! chưa tính số người nghỉ hoặc có việc vậy chia ra các vị trí ko phải vị trí nào cũng là 2 xxx!
e cũng trả lời mọi người luôn nhé 1 chốt cố định khác 1 chốt được lập ra do tổ tuần tra
tổ tuần tra từ 2 người trở lên
1 chốt cố định chỉ cần 1 người cũng được
để mọi người ko ai thắc mắc tại sao có chốt chỉ có 1 người có chốt 2 người hoặc hơn

b0y_v0tjnh88

Xe đạp
Đến chết cười với nhiều cụ. Có thể các cụ cả tin nên nghĩ rằng 02 con người đang nói chuyện trong thớt. Đọc thì em thấy chỉ có 01 và chỉ một người.

Có số điện thoại thì cần gì phải lên rao trên này? Chẳng qua, muốn dạy đời thôi. Em thì không bênh hành vi sai pháp luật của cụ off nào đấy nhưng thấy lại thấy khó chịu với kiểu này.

Lại thấy nhiều cụ tư vấn cho chủ thớt nên đưa lên "thiền" quang để xử lý. Quá đúng!
trả lời bác nhé có sdt,đã gọi nhưng người nghe chỉ dám nói chuyện 1 lần còn các lần khác ko dám bắt máy
T2 làm người sống sao cho đàng hoàng e là e mà bạn e là bạn e ko việc gì phải chơi bài này bài nọ! sống cho đúng nghĩa đàn ông bác ạ mặc dù tuổi đời e có thể kém rất nhiều bác trong diễn đàn nhưng e sống phải đàng hoàng
nếu có dịp hi vọng chúng ta mời nhau li rượu

longchjnsu

Xe buýt
Các cụ làm vài ly rồi phân trần phải trái. ở đời ai chả có lúc sai, nhận thức được và sửa lỗi. Bỏ 9 làm 10 đi thôi. Cụ 30Z kia mà có theo dõi thì lên tiếng tí

quangboy

Xe buýt
trả lời bác nhé có sdt,đã gọi nhưng người nghe chỉ dám nói chuyện 1 lần còn các lần khác ko dám bắt máy
T2 làm người sống sao cho đàng hoàng e là e mà bạn e là bạn e ko việc gì phải chơi bài này bài nọ! sống cho đúng nghĩa đàn ông bác ạ mặc dù tuổi đời e có thể kém rất nhiều bác trong diễn đàn nhưng e sống phải đàng hoàng
lúc nào có rươụ thì gọi em theo số ở chữ ký nhé . sao chúng ta không tổ chức 01 buổi gặp offline giữa xxx và DÂN OF nhỉ . cũng thêm tý kinh nghiệm đối phó với nhau :D

captivaltz

Xe điện
Đek phải, 1 bài thì mượn nick là OK, nhưng đây vào trình bày hơi nhiều dưới danh nghĩa người khác thì đàng hoàng cái nỗi gì, bỏ qua nhé nhưng xxx thì vẫn là xxx thôi, không có cơ hội là người chiến sỹ CAND đâu