[Funland] Golfer người Quảng Nam oánh caddie

Ếch

Xe tăng
Về sướng thì sân chị Nga là có thật nhé , thu nhập có ngang tiếp viên hàng ko cụ nhé .Tiêu chuẩn cũng khá cao
Cụ có chơi golf ko ạ? Sướng chỗ nào, thu nhập bn mà ngang tv hk hả cụ? Sân BRG ở miền bắc thì đặc sản là giá đắt và club house xấu vcd, trông rẻ tiền. BRG Đà Nẵng đẹp hơn xíu.

Caddie thì cùng mặt bằng, lấy đâu ra 1m65 mí cả tv hk. Sân BRG legend hill còn có cả caddie part time, đi làm t7 và cn thôi, ngày thường có khi là cô giáo tiểu học. Caddie thửa (book trước) thì chủ yếu phục vụ độ đạc là chính, caddie giỏi, quen sân, thuộc tính khách, đặt line tốt. Chứ nhấm nháy thì hẹn cmn ra nhà nghỉ cho nhanh, phơi nắng mấy tiếng làm cái con mèo j.

hiep1750

Xe buýt
Nhìn ông này tôi lại liên tưởng đến gương mặt dc miêu tả: Chà! Chà! Béo ơi là béo vì to béo quá, thân hình quan đồ sộ làm cho quan tưởng là “nói xỏ” khi có thằng dân nào nói nhờ bóng quan lớn to béo đến mức ra mặt hắn căng lên, râu không sao chồi ra ngoài được. Bởi vậy ngoài tứ tuần mà mặt hắn cứ nhẵn thín, cố gắng lắm trên mép hắn mới có được cái dấu chua chủa.

White Dragon

Xe tăng
Ko biết mọi ng chứng kiến vụt như nào nhỉ? Nếu vụt mà gãy gậy từ trên xuống thì chắc nạn nhán sẽ rất nặng, sứt đầu mẻ trán như chơi! E ko bênh như nghĩ chắc ông vụt 1,2 cái! Cái nhẹ thì vào mặt, cái nặng thì chắc lúc điên tiết ổng đập xuống đất giống mấy cụ hay đập vợt chơi Tennis thôi, khả năng e nghĩ là như vậy!
Em thì nghĩ là ông ấy vụt ngang mặt, nhưng club head không trúng mặt mà phần trúng mặt là đoạn nhỏ của gậy. Club head theo quán tính vẫn bay đi, dẫn đến gậy bị gãy đúng chỗ nhỏ đó.
Chứ club head mà trúng đầu thì chắc đi luôn.
Một số cụ nghĩ là cầm ngược gậy và đập cán gậy vào mặt. Nhưng em nghĩ không phải vì cầm ngược gậy thì khó gãy gậy như vậy được.

rasi1

Xe tải
Thương tích cô kia không đủ 11% để đi tù dù cụ có bơm tiền tỷ, chục tỷ nhé
Hãy theo đúng luật
Không phải cứ trên 11% mới khởi tố đc.
Mời anh ngâm cứu lại điều 134 bộ luật hình sự

VietMinhTLH

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có chơi golf ko ạ? Sướng chỗ nào, thu nhập bn mà ngang tv hk hả cụ? Sân BRG ở miền bắc thì đặc sản là giá đắt và club house xấu vcd, trông rẻ tiền. BRG Đà Nẵng đẹp hơn xíu.

Caddie thì cùng mặt bằng, lấy đâu ra 1m65 mí cả tv hk. Sân BRG legend hill còn có cả caddie part time, đi làm t7 và cn thôi, ngày thường có khi là cô giáo tiểu học. Caddie thửa (book trước) thì chủ yếu phục vụ độ đạc là chính, caddie giỏi, quen sân, thuộc tính khách, đặt line tốt. Chứ nhấm nháy thì hẹn cmn ra nhà nghỉ cho nhanh, phơi nắng mấy tiếng làm cái con mèo j.
Thu nhập tháng 30-50 tr nhé, từ tiền tip, thấp nhất thì 500k/ca, mỗi ca từ 4-5 tiếng, ngày có thể 2 ca. , khi các anh thắng độ hoặc sỹ lên thì 3 tr, 5 tr là bình thường

Chỉnh sửa cuối:

29S2929

Xe tăng

1m60.cụ cứ hỏi tiêu chuẩn chọn cad mới ở sân Đông mô nhé , thấy mấy cháu nó nói vậy.Còn golf thì em mới chơi cũng một thời gian không nhớ lắm , chắc từ hồi cụ chưa chơi otofun😁

Chỉnh sửa cuối:

HungThuy7699

Xe buýt
Đúng pháp lý thì tù đương nhiên cụ ạ. Hành vi côn đồ dùng hung khí đánh vào vị trí nguy hiểm có thể gây chết người. Nạn nhân không chết hay tàn phế là do may mắn. Chưa kể yếu tố tăng nặng: hành vi đê hèn tấn công phụ nữ không có khả năng tự vệ.
Cụ nghĩ đơn giản quá, phương Tây còn chưa được thế cụ nhé.

VietMinhTLH

[Tịch thu bằng lái]
Em thì nghĩ là ông ấy vụt ngang mặt, nhưng club head không trúng mặt mà phần trúng mặt là đoạn nhỏ của gậy. Club head theo quán tính vẫn bay đi, dẫn đến gậy bị gãy đúng chỗ nhỏ đó.
Chứ club head mà trúng đầu thì chắc đi luôn.
Một số cụ nghĩ là cầm ngược gậy và đập cán gậy vào mặt. Nhưng em nghĩ không phải vì cầm ngược gậy thì khó gãy gậy như vậy được.
cây gậy đấy mà vụt ngang mặt thì vỡ mũi, xương má hoặc hàm ngay ko có chuyện chỉ bị tý ngoài da thế kia đâu. Cô bé đấy đã trả lời phỏng vấn trực tiếp rồi, cụ có thể xem clip

White Dragon

Xe tăng
cây gậy đấy mà vụt ngang mặt thì vỡ mũi, xương má hoặc hàm ngay ko có chuyện chỉ bị tý ngoài da thế kia đâu. Cô bé đấy đã trả lời phỏng vấn trực tiếp rồi, cụ có thể xem clip
Em đã bảo là club head không trúng mặt mà phần cán (chỗ nhỏ nhất, gần club head) trúng vào mặt. Chỉ có như vậy thì mới gẫy đúng đoạn đó.
Chứ club head trúng mặt thì bé caddie đi luôn rồi.
Còn clip phỏng vấn thì cụ tham khảo thôi. Đoạn này đã thỏa thuận xong xuôi rồi.

HungThuy7699

Xe buýt
Nói thật các cụ đừng tự ái, nhiều cụ ngây thơ quá. Mình cực ghét con 🐷 này nhưng hành vi này mà các cụ hô bỏ tù nó thì chịu suy nghĩ của các cụ.

Ếch

Xe tăng
Thu nhập tháng 30-50 tr nhé, từ tiền tip, thấp nhất thì 500k , khi các anh thắng độ hoặc sỹ lên thì 3 tr, 5 tr là bình thường
Cái này thì sân nào chả giống nhau, cứ j sân chị Nga. Sân bằng phẳng thì còn đi đc nhiều vòng, chứ sân núi như FLC Hạ Long hay Hilltop thì vòng 2 sụn gối luôn, kiếm đồng tiền tip cũng bục mặt.
So với tv hk lại càng lệch, thu nhập thế tv nó có đi bay vào mắt.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Đóng góp thế này ạ. Cụ nào nhà báo hãy khui ra anh ấy bị thế từ trước khi nhận huân chương hay sau khi:

Bài này ra sau, nếu ra lúc trước khi trao HC thì dừng. Nhưng trước khi trao phải có xác nhận DN làm ăn chuẩn chỉnh, chấp hành chủ trương đường lối... nhất là ko nợ thuế. Ông nào xác nhận vụ này khéo lại mệt theo.

VietMinhTLH

[Tịch thu bằng lái]
Cái này thì sân nào chả giống nhau, cứ j sân chị Nga. Sân bằng phẳng thì còn đi đc nhiều vòng, chứ sân núi như FLC Hạ Long hay Hilltop thì vòng 2 sụn gối luôn, kiếm đồng tiền tip cũng bục mặt.
So với tv hk lại càng lệch, thu nhập thế tv nó có đi bay vào mắt.
Với các em xinh và giỏi thì là caddy thửa nên nhập cao hơn nhiều nữa.

Ngày kiếm vài triệu là thu nhập cao rồi

Chỉnh sửa cuối:

.Bo My

Xe lăn
Chỗ này có lời trực tiếp của anh D trong ngoặc kép, mấy báo khác toàn cắt cúp. Các cụ cẩn thận kẻo bị anh D kiện:
------------------------------
“Bản thân tôi thật sự hối tiếc vì hành động của mình đã gây ra cho chị N.A.L cũng như làm ảnh hưởng đến uy tín của HĐND tỉnh Quảng Nam. Vì vậy tôi xin được gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến Thường trực HĐND tỉnh Quảng Nam” – ông Dũng viết trong báo cáo.

Tuy nhiên, cũng trong báo cáo gửi Thường trực HĐND tỉnh Quảng Nam, ông Dũng cho rằng, lợi dụng vấn đề này mạng xã hội, phương tiện thông tin truyền thông đăng tải nhiều bài viết thông tin sai sự thật, bới móc, khai thác chuyện đời tư cá nhân và gia đình và hoạt động bình thường của doanh nghiệp, vu khống bịa đặt, quy chụp sự việc khi chưa có căn cứ kết luận của cơ quan chức năng gây hiểu nhầm suy diễn trong xã hội, mất uy tín, danh dự của cá nhân, gia đình, HĐND tỉnh Quảng Nam, Công ty CP Tập đoàn Đất Quảng và các đối tác.

“Tôi kính đề nghị Thường trực HĐND tỉnh Quảng Nam có ý kiến gửi đến các cơ quan chức năng có thẩm quyền xử lý nghiêm các cá nhân, tổ chức, các cơ quan báo chí đã có hành vi vi phạm pháp luật trong việc cho đăng tải, phát tán những thông tin thiếu kiểm chứng gây ảnh hưởng đến hoạt động của tổ chức, doanh nghiệp, uy tín danh dự của cá nhân có liên quan", ông Dũng viết trong báo cáo.

White Dragon

Xe tăng
Thu nhập tháng 30-50 tr nhé, từ tiền tip, thấp nhất thì 500k/ca, mỗi ca từ 4-5 tiếng, ngày có thể 2 ca. , khi các anh thắng độ hoặc sỹ lên thì 3 tr, 5 tr là bình thường
Lấy đâu ra mà tip thấp nhất 500K.
Típ thấp nhất là 300K, trung bình là 400k. Còn một số bây giờ tip 500k.
Thi thoảng có birdie hoặc eagle thig thưởng thêm chứ làm gì có 3÷5tr là bình thường.
Mỗi ca thì thường từ 5÷6 tiếng chứ lấy đâu ra 4 tiếng.
Ngày thường chỉ 1 ca thôi, 2 ca (12 tiếng)thì cũng oải chứ không dễ ăn đâu mà sung với sướng.

VietMinhTLH

[Tịch thu bằng lái]
Lấy đâu ra mà tip thấp nhất 500K.
Típ thấp nhất là 300K, trung bình là 400k. Còn một số bây giờ tip 500k.
Thi thoảng có birdie hoặc eagle thig thưởng thêm chứ làm gì có 3÷5tr là bình thường.
Mỗi ca thì thường từ 5÷6 tiếng chứ lấy đâu ra 4 tiếng.
Ngày thường chỉ 1 ca thôi, 2 ca (12 tiếng)thì cũng oải chứ không dễ ăn đâu mà sung với sướng.
Trung bình 500k-1tr còn Caddy thửa phục vụ đánh độ hoặc các em xinh khéo chiều tip vài củ là bình thường mà cụ.
Caddy giỏi, khéo thu nhập 50 tr/th hoặc hơn ko khó

bjboyn00b

Xì hơi lốp
Tuy VTV đưa tin nhưng việc ko nêu đích danh tên thủ phạm, chỉ mãi đến cuối mới đưa thì các cụ cũng đừng hy vọng nhé. Lại chìm xuồng thôi.
Nạn nhân ko thương tích từ 10% , nạn nhân cũng ko tố cáo thì lấy gì xét xử thì lại chả chìm hả cụ. Bồi thường em gái 1 tỷ là em ý okie ngay

HungThuy7699

Xe buýt
Trung bình 500k-1tr còn Caddy thửa phục vụ đánh độ hoặc các em xinh khéo chiều tip vài củ là bình thường mà cụ.
Caddy giỏi, khéo thu nhập 50 tr/th hoặc hơn ko khó
Lạc đề rồi cụ ơi, đang chuyện con 🐷 lại sang thu nhập caddy 😀