[Funland] Golfer người Quảng Nam oánh caddie

Huthasa

Xe container
Các cụ chê nói dùng tiền để giải quyết trong khi chính các cụ lại cũng cổ vũ cho anh nò đó dùng tiền để giải quyết đấy.
Các cụ nghĩ các cụ tốt hơn nó à? Thối hơn cả nó
Chắc cũng thấy hình bóng mình nên lồng lộng nhể =))

quanggialai

Xe điện
Mục đích của e là muốn thằng này đi tù. Được chưa cụ? E nói luôn từ đầu cụ ko nghe rõ à? E nhắc lại lần nữa nhé: E muốn nó đi tù
Em mới lướt cái link vne ở trên xong là đã thấy sôi máu rồi. Xuống thấy cụ còm vậy em ủng hộ.
Mọe đúng là đồng tiền đâm toạc nhà báo.
Từ đập vào đầu sang đánh hụt
Từ gục ( Ngất ) tại chỗ sang bị thương nhẹ. ( ông nào kêu bị thương nhẹ qua đây, em không có gậy drive nhưng có cây gậy số 9 thôi, em phang cho xem bị thương nhẹ là như thế nào)

HungThuy7699

Xe buýt
Mục đích của e là muốn thằng này đi tù. Được chưa cụ? E nói luôn từ đầu cụ ko nghe rõ à? E nhắc lại lần nữa nhé: E muốn nó đi tù
Tù sao được cụ ơi, cái gì cũng phải nhìn trên góp độ pháp lý. Cùng lắm là bay chân HDND thôi, còn muốn đi tù thì phải có sự việc khác (giống vụ đi LX 570 ở Cần Thơ hoặc vụ PMU 18) cụ nhé.

Huthasa

Xe container
Em mới lướt cái link vne ở trên xong là đã thấy sôi máu rồi. Xuống thấy cụ còm vậy em ủng hộ.
Mọe đúng là đồng tiền đâm toạc nhà báo.
Từ đập vào đầu sang đánh hụt
Từ gục ( Ngất ) tại chỗ sang bị thương nhẹ. ( ông nào kêu bị thương nhẹ qua đây, em không có gậy drive nhưng có cây gậy số 9 thôi em phang cho xem bị thương nhẹ là như thế nào)
Em không có gậy đánh goft, dùng gậy đánh chó phang có được không cụ?

PenII

Xe buýt
Xử lý nghiêm là dùng tiền súi cô bé kia đi kiện à?
Các cụ chê nói dùng tiền để giải quyết trong khi chính các cụ lại cũng cổ vũ cho anh nào đó bơm tiền để giải quyết đấy. Các cụ nghĩ các cụ tốt hơn nó à? Thối hơn cả nó
Hình sự thì theo thương tật . Mục đích là kể cả ông có tấn tiền , ông có tiếng nói ông cũng không có quyền coi thường sức khoẻ tính mạng người khác. Như 1 câu phổ biến không ai bị bỏ lại phía sau . Nói thật vụ này chắc đóng ở đây theo pháp luật hiện hành thôi . Mà thằng kia thêm 1 nhiệm kì HĐ nữa thì cũng chả ngạc nhiên , thôi giải tán .

VietMinhTLH

[Tịch thu bằng lái]
Thương tích cô kia không đủ 11% để đi tù dù cụ có bơm tiền tỷ, chục tỷ nhé
Hãy theo đúng luật

haivina

Xe điện
Em nghĩ oánh gẫy được cái gậy đấy thì nạn nhân chắc phải nằm viện cả tháng và vỡ vụn nhiều thứ chứ nhỉ ?

Binhan.4ever

Xe buýt
Tù sao được cụ ơi, cái gì cũng phải nhìn trên góp độ pháp lý. Cùng lắm là bay chân HDND thôi, còn muốn đi tù thì phải có sự việc khác (giống vụ đi LX 570 ở Cần Thơ hoặc vụ PMU 18) cụ nhé.
Sao lại không tù hả cụ. Đánh người gây thương tích, lại là phụ nữ không có khả năng chống trả, không đe doạ hay làm hại gì mà đánh đến mức phải đi cấp cứu. Thái độ sau đó thì không thể hiện sự ăn năn hối lỗi mà còn thuê ngươi đe doạ, gây sức ép với nạn nhân.

Cái chính là bản thân nạn nhân và công ty có muốn làm tới cùng hay không thôi. Kiểu thuê mấy bạn media 3 môn 9 điểm làm vài bài: “… … gặp chúng tôi, chị L vẫn không giấu nổi vẻ hoảng sợ khi kể về chuyện ngày hôm đó. Ánh mắt thất thần, giọng nói đứt quãng, chị khó nhọc kể về ngày chị bị ông D hành hung. Ngồi bên cạnh là bà X mẹ chị L vừa nghe vừa khóc. Bà tâm sự từ hôm đó đêm nào chị L cũng gặp ác mộng, la hét trong đêm…. Vv và mây mây. Thêm sự sục sôi của cdm nữa thì thằng kia đi nhẹ cũng 1 năm cụ ạ.

tunglam2806

Xe tăng
=)) . Tù j cụ ơi. Sống & làm theo pháp luật chứ. E trêu thanh niên kia thôi.

playboy83

Xe buýt
Thương tích cô kia không đủ 11% để đi tù dù cụ có bơm tiền tỷ, chục tỷ nhé
Hãy theo đúng luật
nếu người bị hại viết đơn thì thằng này haon toàn có khả năg đi tù , nhưng truong hợp này khó xẩy ra bởi ngay từ đầu bên BQL sân Golf đã muốn ém nhẹm vụ này .

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Ko biết mọi ng chứng kiến vụt như nào nhỉ? Nếu vụt mà gãy gậy từ trên xuống thì chắc nạn nhán sẽ rất nặng, sứt đầu mẻ trán như chơi! E ko bênh như nghĩ chắc ông vụt 1,2 cái! Cái nhẹ thì vào mặt, cái nặng thì chắc lúc điên tiết ổng đập xuống đất giống mấy cụ hay đập vợt chơi Tennis thôi, khả năng e nghĩ là như vậy!

Susu77

Xe tăng
Đúng pháp lý thì tù đương nhiên cụ ạ. Hành vi côn đồ dùng hung khí đánh vào vị trí nguy hiểm có thể gây chết người. Nạn nhân không chết hay tàn phế là do may mắn. Chưa kể yếu tố tăng nặng: hành vi đê hèn tấn công phụ nữ không có khả năng tự vệ.

.Bo My

Xe lăn
Đúng pháp lý thì tù đương nhiên cụ ạ. Hành vi côn đồ dùng hung khí đánh vào vị trí nguy hiểm có thể gây chết người. Nạn nhân không chết hay tàn phế là do may mắn. Chưa kể yếu tố tăng nặng: hành vi đê hèn tấn công phụ nữ không có khả năng tự vệ.
ngon thì đám lật sư dân chủ đã nhảy vào như ruồi thấy mật rồi.