[Funland] Giải oan trái nghiêp chướng tiền duyên kiếp trước.

hxduong

Xe lăn
Ohh,em tưởng Hi Di Trần Đoàng xếnh xáng là người viết ra Tử vi đẩu số chứ cụ lại chơi đc cả món cắt tiền duyên à?
Hay thấy gái thì cứ sán vào thôi?:))
Anh Trần Đoành. cắt cho tùy người cụ ạ, điều kiện là nữ & còn sống =))

Trần Đoành.

Xe container
Ohh,em tưởng Hi Di Trần Đoàng xếnh xáng là người viết ra Tử vi đẩu số chứ cụ lại chơi đc cả món cắt tiền duyên à?
Hay thấy gái thì cứ sán vào thôi?:))
Cụ nghĩ em máu gái thế hay sao.... Cũng thích nhưng thích vừa thôi, cay cú là lão Bình minh biển tranh khách :))

Ceramicstile

Xe tăng
Em đề nghị đi 3 vàng, gặp cụ Thích Múc Gái Xinh, xong ngay

Keep trying be better

[Tịch thu bằng lái]
E ko tin mấy cái vụ vong viếc nên nghe mấy chuyện kiểu này chỉ thấy buồn cười.
Nếu có thể cho lời khuyên thì chỉ khuyên em cụ nhìn nhận thực tế mình ở đâu, môi trường nào và đối tượng nào phù hợp với mình, mình còn thiếu sót những gì... và tập trung đầu tư nâng cấp bản thân đồng thời tích cực mở rộng giao lưu ở các khu vực có thể gặp người phù hợp và mình mong muốn.
Ví dụ như nói chuyện kém duyên, ko hay (theo em đây là 1 trong những nguyên nhân gây ế cao) thì tốt nhất đọc thêm truyện hài, học mấy khoá thấu hiểu tâm lý con người... dễ có hiệu quả hơn nhiều so với mất tiền và thời gian cúng bái rồi ngồi chờ sung rụng chứ nhỉ? Học hành thêm và tăng cường giao lưu thì không bổ ngang cũng bổ dọc, nhiều khi còn giúp mình công việc thuận lợi, kiếm tiền tốt hơn, cuộc sống bận rộn vui vẻ hơn và cứ thế những điều tốt đẹp sẽ theo nhau tới.

Tuy nhiên em vẫn thắc mắc ko hiểu sao nhiều người lại dễ dàng tin mấy vụ mê tín này ghê. Sao lại tin lời 1 ông/bà thầy cả đời ngồi xó nhà, hiếm khi đi ra thế giới ngoài kia quan sát học hỏi, trình độ nhận thức và tri thức hầu hết là kém cỏi, kiến thức khoa học gần như không có? Lời họ nói cứ răm rắp nghe theo, kiểu như mất khả năng suy nghĩ logic luôn.
Và cho dù có tin, sao cũng rất ít người tự hỏi lại, liệu thầy bà đấy có hiểu đúng thế giới thần linh chưa nhỉ? Ví dụ như trong TH này nói là có vong theo. Vậy lỡ đó là vong yêu cuộc sống trần gian thích đi theo để hóng cho vui thôi thì sao, vong chả quấy nhiễu gì, giờ tụ dưng cắt đi vong tức vong vật cho tan nát đời luôn thì sao?
Hay là vong xấu tính, để yên nó còn đối xử tử tế, tự dưng làm trò cắt đứt nó, nó hành cho ra bã (giống cái thằng đầu gấu canh cửa nhà người yêu cũ trong cái topic đang hot ấy. Ối giời người dương hiện hữu sờ sờ ra đấy các cụ còn cãi nhau nát nước chưa ra được cách xử lý thấu đáo. Thế mà đòi 1 ông thầy giời ơi đất hỡi ở đâu xử lý 1 thằng địa lôi xứ âm ti, rõ là bất khả thi :)

Hihi nói mấy vụ này e nói cả ngày chưa hết. Chắc nhiều cụ nghe sẽ bức xúc với em hihi

Chỉnh sửa cuối:

Layloi

Xe tăng
Chị gái mợ khonglamgi vào than hộ mợ hử? 8-}

Hanoi1919

Xe tăng
Cụ nghĩ em máu gái thế hay sao.... Cũng thích nhưng thích vừa thôi, cay cú là lão Bình minh biển tranh khách :))
Hay vụ này các cụ nhường em thể hiện một phen đê! Nhâm, cầm, độn, toán, lý, số hay bói mai rùa, bói cỏ thi, bói chân gà hoặc xem cau điếc, liếc cau già gì em cũng đều không giỏi nhưng chém gió thì phần phật chẳng thua ai. :D
Nữ thí chủ này làm lễ kiểu gì cũng đc, cái chính là có làm gì đó để “giải toả” tinh thần rồi tự kỷ ám thị là đã cắt đc rồi thì sẽ tự tin hơn trong tình cảm thôi.
Theo em thì cứ lễ bạc, lòng thành mà gạt bỏ đc cái tâm lý “nợ tiền duyên” trong đầu thì cũng chẳng hại gì.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
E ko tin mấy cái vụ vong viếc nên nghe mấy chuyện kiểu này chỉ thấy buồn cười.
Nếu có thể cho lời khuyên thì chỉ khuyên em cụ nhìn nhận thực tế mình ở đâu, môi trường nào và đối tượng nào phù hợp với mình, mình còn thiếu sót những gì... và tập trung đầu tư nâng cấp bản thân đồng thời tích cực mở rộng giao lưu ở các khu vực có thể gặp người phù hợp và mình mong muốn.
Ví dụ như nói chuyện kém duyên, ko hay (theo em đây là 1 trong những nguyên nhân gây ế cao) thì tốt nhất đọc thêm truyện hài, học mấy khoá thấu hiểu tâm lý con người... dễ có hiệu quả hơn nhiều so với mất tiền và thời gian cúng bái rồi ngồi chờ sung rụng chứ nhỉ? Học hành thêm và tăng cường giao lưu thì không bổ ngang cũng bổ dọc, nhiều khi còn giúp mình công việc thuận lợi, kiếm tiền tốt hơn, cuộc sống bận rộn vui vẻ hơn và cứ thế những điều tốt đẹp sẽ theo nhau tới.

Tuy nhiên em vẫn thắc mắc ko hiểu sao nhiều người lại dễ dàng tin mấy vụ mê tín này ghê. Sao lại tin lời 1 ông/bà thầy cả đời ngồi xó nhà, hiếm khi đi ra thế giới ngoài kia quan sát học hỏi, trình độ nhận thức và tri thức hầu hết là kém cỏi, kiến thức khoa học gần như không có? Lời họ nói cứ răm rắp nghe theo, kiểu như mất khả năng suy nghĩ logic luôn.
Và cho dù có tin, sao cũng rất ít người tự hỏi lại, liệu thầy bà đấy có hiểu đúng thế giới thần linh chưa nhỉ? Ví dụ như trong TH này nói là có vòng theo. Vậy lỡ đó là vong yêu cuộc sống trần gian thích đi theo để hóng cho vui thôi thì sao, vong chả quấy nhiễu gì, giờ tụ dưng cắt đi vong tức vong vật cho tan nát đời luôn thì sao?
Hay là vong xấu tính, để yên nó còn đối xử tử tế, tự dưng làm trò cắt đứt nó, nó hành cho ra bã (giống cái thằng đầu gấu cảnh cửa nhà người yêu cũ trong cái topic đang hot ấy. Ối giời người dương hiện hữu sờ sờ ra đấy các cụ còn cãi nhau nát nước chưa ra được cách xử lý thấu đáo. Thế mà đòi 1 ông thầy giời ơi đất hỡi ở đâu xử lý 1 thằng địa lôi xứ âm ti, rõ là bất khả thi :)

Hihi nói mấy vụ này e nói cả ngày chưa hết. Chắc nhiều cụ nghe sẽ bức xúc với em hihi
Cụ người trần, mắt thịt nghĩ thế là đúng mà
Em đâu có trách :))

Trần Đoành.

Xe container
Hay vụ này các cụ nhường em thể hiện một phen đê! Nhâm, cầm, độn, toán, lý, số hay bói mai rùa, bói cỏ thi, bói chân gà hoặc xem cau điếc, liếc cau già gì em cũng đều không giỏi nhưng chém gió thì phần phật chẳng thua ai. :D
Nữ thí chủ này làm lễ kiểu gì cũng đc, cái chính là có làm gì đó để “giải toả” tinh thần rồi tự kỷ ám thị là đã cắt đc rồi thì sẽ tự tin hơn trong tình cảm thôi.
Theo em thì cứ lễ bạc, lòng thành mà gạt bỏ đc cái tâm lý “nợ tiền duyên” trong đầu thì cũng chẳng hại gì.
Xê ra chỗ khác kiếm ăn đê... Đây hết ốc rồi :))

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Để tâm lý thoải mái thì làm mợ ak,còn thực ra đó là ở bản thân e mợ chưa tìm được ng thích hợp để gửi gắm thôi ạ

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Cắt duyên âm, thủ tục không phức tạp, lễ không cần to
Vấn đề là ở chỗ thày, Cụ ạ :D

Viola2009

Xe buýt
Gửi vài bức ảnh sệch xy cộng số dt lên đây,các Thầy ọp phơ giải hết ngay tắp lự ko tốn xu nào

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Thầy đoành chuyên bói duyên cho chị e bằng phương pháp sờ mu rùa thì phải

TÔN

Xe container
Đơn giản thôi,chả cần lễ lạt làm gì tốn kém,cụ làm......anh vợ e nhé :)

Hanoi1919

Xe tăng
Cắt duyên âm, thủ tục không phức tạp, lễ không cần to
Vấn đề là ở chỗ thày, Cụ ạ :D
Em chỉ biết cách cắt đơn giản theo nguyên lý: Âm thịnh thì Dương suy - Âm tiêu thì Dương trưởng.
Để đẩy cái Hữu duyên Âm ra thì cứ đẩy cái Vô duyên Dương vào. Cân bằng, hoà hợp đc âm dương là quan trọng nhất. Thêm mấy động tác múa may, vần vò, hú hét... nữa để hỗ trợ thêm về mặt tinh thần cho đương số tự tin hơn. :D
Tài sơ học lậu, mong các cụ chỉ bảo thêm!

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em chỉ biết cách cắt đơn giản theo nguyên lý: Âm thịnh thì Dương suy - Âm tiêu thì Dương trưởng.
Để đẩy cái Hữu duyên Âm ra thì cứ đẩy cái Vô duyên Dương vào. Cân bằng, hoà hợp đc âm dương là quan trọng nhất. Thêm mấy động tác múa may, vần vò, hú hét... nữa để hỗ trợ thêm về mặt tinh thần cho đương số tự tin hơn. :D
Tài sơ học lậu, mong các cụ chỉ bảo thêm!
Cách của Cụ, thêm cái hình minh họa, sẽ giống đủn xe bò
Nên thử, nên thử :))

comiki

Xe ba gác
Người OF
Ôi dồi, lại béo các thầy. Độc thân vui vẻ, cứ vui khi đời cho phép cho giai nó thèm chứ. Đúng người đúng lúc là xong thôi, khổ.

Giải duyên âm thì cần có dương cụ tốt . Để em triệu hồi pháp sư 15cm45p vào độ chị em nhà mợ .